Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

Seu

Trung Sỹ
Hàng ngày chỉ ngóng a Linh or a Bình nổi lên là e nhảy vào chiến luôn mà chờ mãi....chờ mãi... vẫn thấy ngụp lặn ở đâu đấy.Các pác hà trì chịu khó vào diễn đàn chém gió để anh chị em bóng bàn biết đến còn giao lưu chứ, để cho phong trào BB Hà trì phát triển, hòa nhập cùng ACE bóng bàn

mask2009

Thiếu Uý
Hàng ngày chỉ ngóng a Linh or a Bình nổi lên là e nhảy vào chiến luôn mà chờ mãi....chờ mãi... vẫn thấy ngụp lặn ở đâu đấy.Các pác hà trì chịu khó vào diễn đàn chém gió để anh chị em bóng bàn biết đến còn giao lưu chứ, để cho phong trào BB Hà trì phát triển, hòa nhập cùng ACE bóng bàn
ÔI trờI, dạo này A bậN Quá, ko có ThờI Gian online, 1 tuầN Nay rồI Chưa Sờ ĐẾN VợT, nhớ bóng bàn quá.

malong

Binh Nhì
ah binh con à nhớ em lương ghê mê quá liệu tối ngủ mê có thấy em lương kh có khi ôm vợ lại tưởng đang chơi bóng với em lương thi toi hihihihiihhiihhihihi

Last edited:

mask2009

Thiếu Uý
Bác Bình hôm nào chịu khó chụp lại ảnh của clb cho a e xem, mấy cái ảnh bìa của bác cũ quá rồi, toàn thấy vinasport thôi, mấy con 323 đâu rồi, mà vdv toàn thấy người ngoài, chẳng thấy có ông hà trì nào cả.

xosothudo

Thượng Sỹ
ah binh con à nhớ em lương ghê mê quá liệu tối ngủ mê có thấy em lương kh có khi ôm vợ lại tưởng đang chơi bóng với em lương thi toi hihihihiihhiihhihihi

KKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKK.Ôm vợ tưởng nhớ đến Mỹ Nhân có ngày ''máy giặt'' nó xẻo........................kkkk

tegiacmotsung

Trung Sỹ
bình con có khi anh mới vào trang lần đầu nhầm rùi sin lỗi nhé

Oh, anh Ma Long ah??? a có phải là anh Ma, tên Long con (Hà Đông) không??? Hay Long khuyên tai, hay Long TS2B...:confused: hehe....
Đọc bài của anh mà em không nhịn được cười....lỗn lận nickname đúng là tuyệt thật, lâu lâu mới có người viết bài --> thấy zui zui như zay đó!!!:):)

binh_hatri

Trung Sỹ
Hóa ra đây là Anh Long nhà thơ đây mà ;) . Dáng cao cao gầy gầy giao bóng thì phủi, nụ cười thì đau khổ khi gặp Minh DC đây mừ. :cool::cool::cool:

Đúng là a. Long "nhà thơ" đấy Minhdc ah.
Trận Đắc ke + 5 vs Minhdc, theo giới chuyên môn nhận định là sẽ rất gay cấn, cơ hội chia đều cho cả hai bên.
Mình mong Minhdc sẽ giành phần thắng (để mình đỡ mất 150k hihihi) BiaBiaBia

binh_hatri

Trung Sỹ

Hix, xin lỗi Seu nhe! Dạo này đầu năm học, bận quá, thi thoảng mới vào box được. Chiều nay vào Hà Trì 4 chơi đi Seu. Có trận hay đấy.

binh_hatri

Trung Sỹ
bình con ta thách đấu với mi một trận quuyết tử hihhhhihihihhihihihi

Nhận ngay, nhưng không chơi trò lừa đảo nhé.hihihi

Mê thì mê nhưng chỉ dám mê lúc nhìn thấy e chơi bóng bàn thôi anh ơi. Quá đà là chếtttttttttttttttttttt!:p:p:p

Bình luận từ Facebook