Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

mask2009

Thiếu Uý
Thấy bảo chuẩn rồi Minh ạ. Mình chưa được thử cái máy chuẩn lần nào, dạo này bận quá. Cuối tuần này cũng bận, nếu ko thì cũng làm một clip up lên để a e tham khảo.
Anh Bình làm phát marketing cho chú hoàn có khi hà trì lại nổi tiếng về vụ tự làm máy bắn bóng, quảng cáo khéo có khi đơn đặt hàng đến liên tục ( cẩn thận ko đội A HT lại mất đi 1 cao thủ vì chuyển nghề qua làm kinh doanh )

binh_hatri

Trung Sỹ
Anh Bình làm phát marketing cho chú hoàn có khi hà trì lại nổi tiếng về vụ tự làm máy bắn bóng, quảng cáo khéo có khi đơn đặt hàng đến liên tục ( cẩn thận ko đội A HT lại mất đi 1 cao thủ vì chuyển nghề qua làm kinh doanh )

E có chụp vài kiểu máy bắn bóng rùi.giá thành hợp lý là hót ngay ý mà

Chắc giá thành cũng hợp lý thôi. Cũng tính lúc nào rảnh quay đoạn clip giới thiệu quảng cáo cho chú ấy. Dạo này bận quá!

manhmai

Binh Nhì
Dạo này nghe nói có cao thủ Bình Thanh Xuân gia nhập clb Hà Trì hả a Bình con? A Bình TX đánh hay lắm, chắc gác được em 2 quả là cùng, mà chả hiểu sao chui xuống D đánh được. Có quan hệ nó khác nhau thật đấy :));). Sang tuần bố trí vào clb mới được
Chú Hưng sếu lại quá khen rồi, Anh chỉ tìm chỗ chơi ra mồ hôi thui chứ đánh đấm gì nữa. Ai đời anh lại đi chấp ngược vậy Hạng D còi đi chấp hạng C thì chít em ạ. :):):) Anh xin chú 2 quả đấy sếu ạ...

binh_hatri

Trung Sỹ
Chú Hưng sếu lại quá khen rồi, Anh chỉ tìm chỗ chơi ra mồ hôi thui chứ đánh đấm gì nữa. Ai đời anh lại đi chấp ngược vậy Hạng D còi đi chấp hạng C thì chít em ạ. :):):) Anh xin chú 2 quả đấy sếu ạ...

manhmai là nick của a Bình hả? Hôm nào được xem hai cao thủ "manhmai - Seu" thi đấu thì hay đấy nhỉ. Hôm nào vào Hà Trì 4 đánh nhé các bác nhé.

mask2009

Thiếu Uý
Anh Bình với SEU đúng là cao thủ và rất khiêm tốn, hôm kia em lên CLB nhưng ko gặp anh, thấy anh Năng nói CN này anh ra chính thức ra mắt CLB, hoành tráng đây......

manhmai

Binh Nhì
manhmai là nick của a Bình hả? Hôm nào được xem hai cao thủ "manhmai - Seu" thi đấu thì hay đấy nhỉ. Hôm nào vào Hà Trì 4 đánh nhé các bác nhé.
Mảnh mai là nick diễn đàn của Mình. Tại hôm nọ đưa con đi học ở Nguyên Huệ thấy clb bóng bàn gần nhà nên xin vào chơi cho ra mồ hôi thui anh ạ chứ trình bóng và trình bia cũng thường lắm anh ạ. Nếu mai đồng chí rảnh sang clb Hà Trì 1 giao lưu nhé. Hưng Sếu mình đã giao lưu rồi em Sếu đánh rất hay và trình bóng phải hơn 2 quả đấy....

manhmai

Binh Nhì
Anh Bình với SEU đúng là cao thủ và rất khiêm tốn, hôm kia em lên CLB nhưng ko gặp anh, thấy anh Năng nói CN này anh ra chính thức ra mắt CLB, hoành tráng đây......

Thực ra Mình cũng chưa biết bạn, nhưng hy vọng sẽ được gặp đồng chí vào CN tới để giao lưu thể thao nhé. Đúng rồi mình đã nói với anh Năng là CN sẽ chính thức ra mắt clb ở Hà Trì vì clb rất gần tiện cho việc chơi bóng và gần nhà... Ngại quá mới tập lại mà các đồng chí cứ tung hê mình lên thế này thì chít...:(:(:(. Mục tiêu của mình được giao lưu với ace ở khu vực gần nhà thôi!!!!!!!!!

minhdc

Trung Sỹ
Mảnh mai là nick diễn đàn của Mình. Tại hôm nọ đưa con đi học ở Nguyên Huệ thấy clb bóng bàn gần nhà nên xin vào chơi cho ra mồ hôi thui anh ạ chứ trình bóng và trình bia cũng thường lắm anh ạ. Nếu mai đồng chí rảnh sang clb Hà Trì 1 giao lưu nhé. Hưng Sếu mình đã giao lưu rồi em Sếu đánh rất hay và trình bóng phải hơn 2 quả đấy....
Bác Bình đánh hay lắm, cho em xin 2 quả là ít anh nhỉ ? Đánh bằng cửa em là cửa Ở Nhà ... hi hi.

binh_hatri

Trung Sỹ

Em biết tin ai bây giờ đây, a Bình bảo Sếu bỏ 2, Sếu bảo a Bình bỏ 2. Cứ hôm nào cho ae xem một trận thì rõ ngay.
Hôm bác chơi trong clb HT4 thấy bác đánh nhiều e sợ bác mệt nên chẳng dám xin bác một trận.hihihi. Hôm nào bác Bình cho e xin 8 quả nhé!

mask2009

Thiếu Uý
Thực ra Mình cũng chưa biết bạn, nhưng hy vọng sẽ được gặp đồng chí vào CN tới để giao lưu thể thao nhé. Đúng rồi mình đã nói với anh Năng là CN sẽ chính thức ra mắt clb ở Hà Trì vì clb rất gần tiện cho việc chơi bóng và gần nhà... Ngại quá mới tập lại mà các đồng chí cứ tung hê mình lên thế này thì chít...:(:(:(. Mục tiêu của mình được giao lưu với ace ở khu vực gần nhà thôi!!!!!!!!!
Hic, em Linh đây mà anh, em quên mất không tự giới thiệu, CN này em lên a bố trí làm kèo thứ 3 a nhé, kèo này mà thua nữa các trận sau anh +2 vào cho nó đẹp.

minhdc

Trung Sỹ
Chú MinhDC dạo này hay đi chợ lắm trình D: cùng nhau cứ báo ah chấp là thế nào! Tối mai ránh vào hà Trì chơi nhé!!!!!!!!!!
Eo ơi, bác cứ khiêm tốn chứ , bác trong 16 cây vợt xuất xắc lượt đi cuối mùa xét điểm thì tống cổ lên C chứ ai cho bác chơi sân D nữa chứ .. hii hii.
Em cũng tốp 16 nhưng tính từ dưới lên ha ha . . . Cho em 2 viên là nhẹ nhàng rồi.
Không cần chỉnh nữa đâu a .

Bình luận từ Facebook