Bán hexer hd đỏ

dung.vima

Moderator
Mặt này đánh lâu chưa bạn ....?

Em mua nó được tầm hơn 1 tuần nhưng lại đúng vào lúc club nghỉ nên em cũng chưa đánh mấy. Tính áng chừng đánh khoảng 8 9 buổi gì đấy. Mặt nhìn nhọ nhem tí nhưng chưa nổi 1 chân gai nào luôn. như mới !

nhukhiem2311

Trung Sỹ
Em mua nó được tầm hơn 1 tuần nhưng lại đúng vào lúc club nghỉ nên em cũng chưa đánh mấy. Tính áng chừng đánh khoảng 8 9 buổi gì đấy. Mặt nhìn nhọ nhem tí nhưng chưa nổi 1 chân gai nào luôn. như mới !
hic . lúc em rình mãi thì k thấy . giờ em vừa mua xong M2 thì lại xuất hiện hexer duro. up cho hàng đẹp giá ngon nào

nhukhiem2311

Trung Sỹ
E vẫn đang chờ hàng về bác ạ.chưa có cơ hội thử.nhưng có vẻ e hợp calibarsound bác ạ. :).e chơi thử mieengs bác kỷ niệm thấy rất ok.bám bóng lắm.thanks bác sướng nhé

nhukhiem2311

Trung Sỹ
E đánh m2 vừa mua mà.k biết tại chưa quen hay là tại mút cũ mà bt e giật markv có bị rúc lưới hay tụt bóng đâu.hic.để e thuần phục mấy hôm nữa xem sao vậy

Tehoasuong_hp

Thượng Sỹ
E đánh m2 vừa mua mà.k biết tại chưa quen hay là tại mút cũ mà bt e giật markv có bị rúc lưới hay tụt bóng đâu.hic.để e thuần phục mấy hôm nữa xem sao vậy

Lay con S2 cua a di, dam bao moi va ngon luon, tieng keu khi giat bong nghe suong thooi roi

Bình luận từ Facebook