Toàn quốc Bán cốt Yinhe T-11 giá 200k mình được tặng, chuyện nhượng cho ai có nhu cầu,moi 100%

hoang tung

Thượng Tá
Dien thoại vẫn nghe máy đàng hoàng, rất điềm tĩnh...going nói 1 nguoi trung niên ở vùng Nghệ An , Hà Tĩnh...đã điều tra ra 2 nguoi có thể là cha con...đang nhờ tra địa chỉ , các cuộc nói chuyện đã ghi âm ! 200k không đáng nhưng bán rẻ nhân phẩm, chắc là nghèo đói hoac hút chích, anh em trong lúc áày hay cẩn than vì đây là 1 nhóm nguoi vì tin nhắn nhắn theo kiểu teen nhưng điện htoai thì going nguoi trung niên. Anh em chờ tin, sẽ som lộ mặt ra thôi!
thông tin lý lịch ko rõ ràng + giá đưa ra quá hấp dẫn + số tiền nhỏ = @Dinh + @huyenvan = 400k ko có bố + bực mình

hoang tung

Thượng Tá
Anh em tren DD tien doan chinh xac , do moi di xa ve nen chua kip thong bao,ten toi pham Dinh trong Huu - Thanh Chuong -Nghe An
tên tk chuyển tiền thì là Đinh Trọng Hữu Nghệ an ( có thể là chú bác bố cậu anh em họ hàng j đó ... ) còn tên đky số đt của nó là Đinh Trung Kiên sn 1996 đky sim sinh viên quê quán Quảng Bình cơ các bác ah.nếu các bác muốn tìm ra và vạch mặt trước công chúng e có thể tra cứu sâu hơn về số thẻ sv và đang học trường nào jup các bác .

o3ma

Đại Tá
tên tk chuyển tiền thì là Đinh Trọng Hữu Nghệ an ( có thể là chú bác bố cậu anh em họ hàng j đó ... ) còn tên đky số đt của nó là Đinh Trung Kiên sn 1996 đky sim sinh viên quê quán Quảng Bình cơ các bác ah.nếu các bác muốn tìm ra và vạch mặt trước công chúng e có thể tra cứu sâu hơn về số thẻ sv và đang học trường nào jup các bác .
Lần trước nó tính lừa bán cốt cũng có 1 tài khoản ở Quảng Bình.

dokhoa33

Đại Tá
200k đủ mua vòng hoa ko nhỉ

hoang tung

Thượng Tá
Lần trước nó tính lừa bán cốt cũng có 1 tài khoản ở Quảng Bình.
cũng là tk mang tên Đinh trọng hữu mà bác . mình vừa xem lại vụ lừa bán cốt bác đăng roi. chắc chủ tk là anh e họ hàng j nhà nó . bây h tra sâu thêm sdt đăng ký . số thẻ sv và tra cuộc gọi đến gọi đi là ok ngay

o3ma

Đại Tá
cũng là tk mang tên Đinh trọng hữu mà bác . mình vừa xem lại vụ lừa bán cốt bác đăng roi. chắc chủ tk là anh e họ hàng j nhà nó . bây h tra sâu thêm sdt đăng ký . số thẻ sv và tra cuộc gọi đến gọi đi là ok ngay
Nó còn có 1 TK này nữa (lần bán cốt kêu chuyển tiền vào đây): 0781000381248 - VCB. Chủ TK là Lê Bá Hùng

miziru

Thượng Tá
Thôi tha cho cháu nó đi các bác. Chắc con nít trót dại thôi mà. Em nói thật lòng đấy.
Sau nếu giao dịch các bác tham khảo kỹ hơn về đối tác là được. Số tiền cũng không phải quá lớn, làm to chuyện ảnh hưởng đến tương lai cháu nó.

dokhoa33

Đại Tá
Thôi tha cho cháu nó đi các bác. Chắc con nít trót dại thôi mà. Em nói thật lòng đấy.
Sau nếu giao dịch các bác tham khảo kỹ hơn về đối tác là được. Số tiền cũng không phải quá lớn, làm to chuyện ảnh hưởng đến tương lai cháu nó.
bác biết chính xác đây là cháu hay là ông cháu?

Nam_HaiDuong

Đại Tá
em da phat hiện ngay nuc' đầu lên k mua the? dt khổ ai bị lừa
Ông cũng tí bị lừa còn phát hiện con khỉ mẹ gì. Tham rẻ là chết. Thời buổi này một m2 9 thằng cướp thì không dại gì mà tham rẻ. Của rẻ là của ôi. Các cụ nói cấm sai. Tốt nhất ko quen ko ai bảo lãnh thì next cho nó lành.

Bình luận từ Facebook