Hà Nội Bán cốt vợt

trieudaima

Thượng Sỹ
Thì em nói rõ với các bác là em mua ở Quảng Châu, nhưng ở đó cũng vẫn là cửa hàng treo biển Butterfly nữa, em mua một cây Zhang Jike với mút DHS vê chơi thấy ổn mà, cũng có thể trình của em chưa cao bằng các Bác nên sự cảm nhận không chuẩn. Mấy sư phụ ở CLB nói trình độ không phụ thuộc nhiều vào vũ khí. Em mua ở đó nó đã bọc nylon rồi, hình là em chụp trực tiếp không chỉnh sửa. Mong các cao thủ vào chỉ giáo để sớm ngộ ra. Vài hôm nữa em sẽ lượn vài cửa hàng bán Cốt vợt để xem thế nào.
tks

potay_87

Đại Tá
ngoài những gì bác tieuho_8x nói ra các bác để ý chữ in trên mặt cốt còn mất nét, seri mờ, ngoài ra chữ J.T.T.A.A in còn ngiêng hẳn sang 1 bên thế kia.

trieudaima

Thượng Sỹ
Lần sau có dịp sang Quảng Châu em bảo thằng chủ hàng không bọc nylon, và cái nào in cực sắc nét vào. Em không có ý định bán hàng nhái, hàng bên đó cũng là hàng chính hãng, có thể do em chưa có kinh nghiệm về cốt vợt

lamtq

Đại Tá
Đúng là đạima bán hàng bổ ngang giá bổ ngửa. Con này hàng chính hãng Trung Quốc bị Japan làm giả nên bị ae gọi là Fake bác theard ơi. Chứ theo e thấy con này chính hãng Tung Của như b nói giá bổ..ngửa chính cmnxl mà.
Em bán Cốt Vợt Timo Boll ALC, giá 1.5tr
Hàng em mua chính hãng ở Quảng Châu, em thấy bên đó hàng chính hãng bán nhiều mà giá lại hợp lý. Mấy ổng bên đó bảo loại này dùng tốt, em mua thử mấy cái về xài thử. Các bác cần loại nào cứ oder em , một tuần là có luôn
LH: 01234.42.7777
Giọng văn này nghe qen lắm.

wh_qn87

Đại Tá
Mọi ng nên nghĩ tích cực chút. Dù sao chỉ thớt đã nói rất rõ nguồn gốc. Sợ nhất là fake mà giá cứ Hùng Hà mà vã. Anh em mình mấy ng phân biệt đc đâu. Trình lại toàn gà

xukaka

Đại Tá
Nhìn kỹ độ tinh xảo sẽ phân biệt được như chữ in, logo,...Về chất lượng thì chưa biết thế nào vì các cơ sở TQ sản xuất được các dòng carbon, arylate carbon, thậm chí cả dòng ZLC như thương hiệu Yinhe có đủ các loại mà đánh cũng tốt, giá cũng không hề rẻ. Rẻ hơn các thương hiệu Butt, ...thôi.

Timobollvn

Trung Uý
Dòng Timoboll làm tem nổi rồi khó giả lắm, các bác nhìn mấy con fake kiểu như này nó chẳng nổi đâu, lấy móng tay cạo vào cái tem ( trên cán vợt) là bong cmn sơn ra ngay

trieudaima

Thượng Sỹ
Bác lấy móng tay của bác mà cạo được tem của cốt vợt này em cho bác luôn. Vẫn up bài mong mỏi được học hỏi

victor.ngobn

Đại Tá
Bác lấy móng tay của bác mà cạo được tem của cốt vợt này em cho bác luôn. Vẫn up bài mong mỏi được học hỏi
Xem ra bác vẫn chưa chấp nhận thực tế là cốt này là cốt giả và bác đã bị cửa hàng lừa đưa cho cốt fake rồi. Trên này ko thiếu cao thủ để nhận ra cốt giả đâu. Nếu ko tin bác cứ mang ra các cửa hàng uy tín của Hà Nội hỏi xem. Đảm bảo 100% cửa hàng nói... như ae trên này. Em nói vài câu ngu ý. Bác bỏ qua :D Mà sao bác giống cái ông @Tien Sy trên diễn đàn này thế

Last edited:

Timobollvn

Trung Uý
Xem ra bác vẫn chưa chấp nhận thực tế là cốt này là cốt giả và bác đã bị cửa hàng lừa đưa cho cốt fake rồi. Trên này ko thiếu cao thủ để nhận ra cốt giả đâu. Nếu ko tin bác cứ mang ra các cửa hàng uy tín của Hà Nội hỏi xem. Đảm bảo 100% cửa hàng nói... như ae trên này. Em nói vài câu ngu ý. Bác bỏ qua :D Mà sao bác giống cái ông @Tien Sy trên diễn đàn này thế
OK, có thể cạo ko bay tem nhưng vấn đề là mình muốn bạn và mọi người thấy rằng tem trên cán của dòng Boll là tem nổi, khi cạo vào sẽ cảm nhận rõ hơn là nhìn bằng mắt thường.

trieudaima

Thượng Sỹ
Qua ý kiến phản hồi của các bác em ngộ ra nhiều vấn đề, em đang nhờ bạn em bên đó tìm hiểu hộ. Em có đưa nó địa chỉ cửa hàng và điện thoại rồi. Cảm ơn các bác rất nhiều

tieuho_8x

Đại Tá
Nhiều điểm để nhận ra hàng lỗi,hàng fake lắm bác ơi. Các bác cứ yên tâm,khi rao bán trên dd luôn có cực nhiều a e lâu năm lướt qua topic rao bán đó và hàng fake sẽ bị nói ra luôn.
Đơn giản như e cũng vậy,thấy ai bán hàng fake là e vào cmt cảnh báo a e luôn. Hàng mới mà giá rẻ luôn đồng nghĩa với hàng chất lượng kém :)

victor.ngobn

Đại Tá
Qua ý kiến phản hồi của các bác em ngộ ra nhiều vấn đề, em đang nhờ bạn em bên đó tìm hiểu hộ. Em có đưa nó địa chỉ cửa hàng và điện thoại rồi. Cảm ơn các bác rất nhiều
Bạn yên tâm đi. Dù gì thì ông @tieuho_8x cũng đã cấp Đại tá :D lão làng của diễn đàn rùi. Nên... tin tưởng đc a Đức nhể :D:D:D

trieudaima

Thượng Sỹ
Thằng bạn em báo đã tìm được 2 cửa hàng là đại lý chính hãng của BƯỚM ở Bắc Kinh, sang tuần em đi vắng rồi, sẽ có tiếp hàng cho các bác đánh giá giúp em.
Thanks

mouse

Đại Uý
Lần sau có dịp sang Quảng Châu em bảo thằng chủ hàng không bọc nylon, và cái nào in cực sắc nét vào. Em không có ý định bán hàng nhái, hàng bên đó cũng là hàng chính hãng, có thể do em chưa có kinh nghiệm về cốt vợt
Lần sau bác rao bán 2.5 củ nhé. Kaka

Bình luận từ Facebook