bán cốt butterfly........

hiepkhach1684

Binh Nhì
hàng hóa ế ẩm kinh tế suy thoái mà giá cả vẫn leo thang thế này thì ai dám chơi. bác chủ top đinh giá thật của em nó có khi bay nhanh hơn. để thế này thì lại đến trang 10 thật cũng lên

hungtv2002

Đại Tá
hình như chú nhầm thì phải, anh đã fix....với lại a thấy chú đi đâu cũng tỏ ra nguy hiểm nhỉ...nếu kg có nhu cầu không hoan nghênh chú
hàng hóa ế ẩm kinh tế suy thoái mà giá cả vẫn leo thang thế này thì ai dám chơi. bác chủ top đinh giá thật của em nó có khi bay nhanh hơn. để thế này thì lại đến trang 10 thật cũng lên

hour.minute.second

Thượng Sỹ
Cảm ơn Bác Hungtv2002 đã up photos em nó. Tiếc là bác ko ở Sài thành để làm Mì ăn liền -Tiền trao cháo múc luôn. Bác cho em thời gian cân nhắc vì có nhiều em bướm xanh Acrylate-Carbon lên sàn Catwalk quá... nên hoa cả mắt. Bác Hùng cứ dắt em nó du lich Phố biển thư thả ....tắm trắng thỏa thích ....rùi tính tiếp nha....Để xem có ai Lọt vào mắt xanh nứa ko? Chúc bác du lịch vui vẻ. HMS.

hiepkhach1684

Binh Nhì
với chú anh không hoan nghênh.... bởi vì cách chú mua không đẹp
em đã mạo phạm bác gì đâu mà bác nóng đầu thế. mua hàng cũ cũng phải được dìm hàng chứ. với lại nhiều người chém tới tấp topic của em có sao đâu. có thế mà bác lại...............

hungtv2002

Đại Tá
thanks bác rất rất nhìu..... là sợ bác mún nóng lòng thử em nó thì để em gửi cho bác trong sáng nay... còn em có thể chờ được.... chút nữa em đà lạt mộng mơ và nha trang biển và gió chủ nhật mới về....nếu lúc đó bác có nhu cầu thì rất vui được giao dịch với bác....chúc bác tìm được cây vợt như ý.....còn về hàng hóa em đảm bảo chất lượng và uy tín......
Cảm ơn Bác Hungtv2002 đã up photos em nó. Tiếc là bác ko ở Sài thành để làm Mì ăn liền -Tiền trao cháo múc luôn. Bác cho em thời gian cân nhắc vì có nhiều em bướm xanh Acrylate-Carbon lên sàn Catwalk quá... nên hoa cả mắt. Bác Hùng cứ dắt em nó du lich Phố biển thư thả ....tắm trắng thỏa thích ....rùi tính tiếp nha....Để xem có ai Lọt vào mắt xanh nứa ko? Chúc bác du lịch vui vẻ. HMS.

hungtv2002

Đại Tá
lần này là lần cuối a góp ý với chú... không phải riêng mình anh mà anh thấy top nào chú vào comment với giọng điệu như vậy, điều đó là không nên...ở đây thuận mua vừa bán nên những lời của chú không phù hợp với những người bán hàng uy tín....còn nếu chú muốn mua giá rẻ chú có thể chém thoải mái nhưng đừng đưa ra lời này nọ thui, chỉ nên trả giá thôi và tốt nhất là nên inbox....
Thân!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
@hiepkhach1684: giá bán với chú là không bán với bất kỳ giá nào...
em đã mạo phạm bác gì đâu mà bác nóng đầu thế. mua hàng cũ cũng phải được dìm hàng chứ. với lại nhiều người chém tới tấp topic của em có sao đâu. có thế mà bác lại...............

hiepkhach1684

Binh Nhì
lần này là lần cuối a góp ý với chú... không phải riêng mình anh mà anh thấy top nào chú vào comment với giọng điệu như vậy, điều đó là không nên...ở đây thuận mua vừa bán nên những lời của chú không phù hợp với những người bán hàng uy tín....còn nếu chú muốn mua giá rẻ chú có thể chém thoải mái nhưng đừng đưa ra lời này nọ thui, chỉ nên trả giá thôi và tốt nhất là nên inbox....
Thân!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
@hiepkhach1684:
giá bán với chú là không bán với bất kỳ giá nào...
VẬY THÌ EM LẠI HẾT CƠ HỘI MUA HÀNG VIP CỦA BÁC À. THẾ MÀ EM CŨNG MUA CỦA BÁC 2 LẦN RỒI ĐẤY, ĐÁNG NHẼ PHẢI LÀ KHÁCH VIP. ĐẰNG NÀY BÁC LẠI...... CHƯA HIỂU ĐƯỢC.

hungtv2002

Đại Tá
định không nc với chú nữa nhưng chú lại nói đã mua của anh nên anh phải đính chính chút không ae hiểu nhầm...thứ nhất a không phải là người kinh doanh mà a chỉ là người sử dụng mua và bán khi có nhu cầu thay đổi... thứ 2 a chưa từng giao dịch với chú nên chú phải xem lại có sự nhầm lẫn nào không? thế nhé////////
Thân!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
@hiepkhach1684: VẬY THÌ EM LẠI HẾT CƠ HỘI MUA HÀNG VIP CỦA BÁC À. THẾ MÀ EM CŨNG MUA CỦA BÁC 2 LẦN RỒI ĐẤY, ĐÁNG NHẼ PHẢI LÀ KHÁCH VIP. ĐẰNG NÀY BÁC LẠI...... CHƯA HIỂU ĐƯỢC.

hiepkhach1684

Binh Nhì
định không nc với chú nữa nhưng chú lại nói đã mua của anh nên anh phải đính chính chút không ae hiểu nhầm...thứ nhất a không phải là người kinh doanh mà a chỉ là người sử dụng mua và bán khi có nhu cầu thay đổi... thứ 2 a chưa từng giao dịch với chú nên chú phải xem lại có sự nhầm lẫn nào không? thế nhé////////BÁC KHÔNG NƯỚC THÌ ĐÀNH CHỊU RỒI. HI VỌNG BÁC ĐỔI Ý ĐỂ GIAO DỊCH LẦN 3

hungtv2002

Đại Tá
khiêm ới chú có bán hàng của anh đưa cho chú cho thèng cu này không mà nó cứ khăng khăng như vậy nè... khiêm ơi vào giải thik cho anh đi.................
định không nc với chú nữa nhưng chú lại nói đã mua của anh nên anh phải đính chính chút không ae hiểu nhầm...thứ nhất a không phải là người kinh doanh mà a chỉ là người sử dụng mua và bán khi có nhu cầu thay đổi... thứ 2 a chưa từng giao dịch với chú nên chú phải xem lại có sự nhầm lẫn nào không? thế nhé////////BÁC KHÔNG NƯỚC THÌ ĐÀNH CHỊU RỒI. HI VỌNG BÁC ĐỔI Ý ĐỂ GIAO DỊCH LẦN 3

nhukhiem2311

Trung Sỹ
Hic.em có bán cho ông nào đâu.sao lạ thế nhi?thôi bác đà lạt mộng mơ rồi thì cuwd thoải mái bác ạ.để ý nhiều lại đau đầu.chứ e k bán hàng hay giao dịch với bác ý bao giờ.e cũng có phải dân buôn bán đâu

hungtv2002

Đại Tá
Hic.em có bán cho ông nào đâu.sao lạ thế nhi?thôi bác đà lạt mộng mơ rồi thì cuwd thoải mái bác ạ.để ý nhiều lại đau đầu.chứ e k bán hàng hay giao dịch với bác ý bao giờ.e cũng có phải dân buôn bán đâu
anh có để ý gì đâu, là để xác thực thông tin thui mà..... hikhik vậy thèng cu này nó làm sao rùi ấy, nó bảo gd với anh 2 lần rùi anh tưởng là thằng cu nào bạn chú....... anh mua thì của nhìu người rùi nhưng bán chỉ có mỗi chú và chú hellmi thui mà.... hikhik............

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Xe của bác Hung đi bon quá!!!!!!!!!!!!!! Nhiêu người đẩy quá !!!!!!!!!!!!!! Mới mở mà đã 4 trang rồi khiếp thật. Em cứ lẽo đẽo đằng sau đẩy giúp bác sao nổi!!!!!!!!!!!!!!
Bác đi trước phải kéo e lên theo chứ!!!!!!!
Thôi cũng ......... chạy lên đẩy cho bác phát!!!!!!!!!!!

nhukhiem2311

Trung Sỹ
Tính e chắc cũng k hợp với bác ý.hôm qua cung có vài người trả giá nhưng kỳ kèo quá e bực mình.hic.hi vọng bác cho ra đi trước em.

Bình luận từ Facebook