bán cổ kiếm cực hiếm

songphaisock

Trung Tá
cái tem đồng nhìn đểu đểu nhỉ, sorry chủ thớt nếu có gì không phải, chắc là do em mắt mờ nên nhìn không rõ chăng ??

tuandat2006

Đại Uý
Ông bạn này đang trong danh sách đen.gd phải cẩn thận
bác cần nghe bằng 2 tai bác nhé mình đã giao dịch với trường txt , phihung , thaiphar,........ chưa thấy ai kêu ca gì cả thế mà mình chưa giao dịch với bạn chiki gì mà kêu là cẩn thận ,hãy tỉnh táo bằng cái đầu bác nhé.

truongtxt

Đại Tá
bác cần nghe bằng 2 tai bác nhé mình đã giao dịch với trường txt , phihung , thaiphar,........ chưa thấy ai kêu ca gì cả thế mà mình chưa giao dịch với bạn chiki gì mà kêu là cẩn thận ,hãy tỉnh táo bằng cái đầu bác nhé.
:eek::rolleyes::D Ôi. Bạn giao dịch với mình cái gì nhỉ. Mình nhớ là chưa mua của bạn cái gì mà. Mấy hôm trước bạn có giao bán ten 80 hay 64 gì đó mình alo bạn mà k thấy tloi. Nhẵn tin cho bạn mãi mới thấy trả lời nhưng vì k thống nhất dc giá nên mình thôi mà. Chắc có ai mua miếng đó của bạn bạn lại nhầm sang mình thì phải. :D:D:D .Bạn cho xin giá cây này vào chỗ kín nhé :D:D:D

phi hung

Đại Tá
:eek::rolleyes::D Ôi. Bạn giao dịch với mình cái gì nhỉ. Mình nhớ là chưa mua của bạn cái gì mà. Mấy hôm trước bạn có giao bán ten 80 hay 64 gì đó mình alo bạn mà k thấy tloi. Nhẵn tin cho bạn mãi mới thấy trả lời nhưng vì k thống nhất dc giá nên mình thôi mà. Chắc có ai mua miếng đó của bạn bạn lại nhầm sang mình thì phải. :D:D:D .Bạn cho xin giá cây này vào chỗ kín nhé :D:D:D
Ghi nhận tuandat2006 hay wen reply lại cho mọi người,mình hỏi miếng ten 64 đỏ sáng nay cũng chưa trả lời,:(

hungtv2002

Đại Tá
bác chưa lừa ai nhưng cũng nên xem lại cách bán hàng chút, bán thì kg có giá, chất lượng nói hơi quá, chưa kể mua về rùi bán đi còn cao hơn cả giá ban đaauf thì còn đâu ý nghĩa giao lưu

haitanqd

Thượng Tá
......
2tt5 coàn rẻ... a nghĩ cây này là 4 củ.
đã là hàng cổ thì sẽ kiếm ko ra. Có lẽ giá cốt vợt này ko còn là vấn đề cao hay thấp mà chính là cổ kiếm rất hiếm, nếu ko có duyên sẽ tìm mãi ko ra cổ vật đâu. Hãy nhanh tay cho các nhà sưu tầm đồ cổ.

Bình luận từ Facebook