[Bán] Acuda S3: Cao, to và rất đẹp trai!!

Quạt mo

Đại Tá
s3 đánh với dòng tamca5000 của BTY là quá hợp rồi, các bác chắc lép quá chứ 400k là hợp lí :zingme22:
Cảm ơn bác đã ủng hộ!
Trước đây em lắp 2 mặt S3 cho cả FH lẫn BH, gần đây vừa mua được 1 mặt Ten 64 nên thừa ra mặt S3 đen này, mà dạo này em bận quá ít được đánh (1 tuần chắc được đánh 1 buổi) cất vào tủ thì phí quá, rao lên trên 4rum, bác nào có nhu cầu thì cho em nó sang nhà mới thôi:zingme14:
Qua đây cũng là cơ hội để giao lưu cùng các bác, thế là em rất vui rồi:zingme14:

thaianhnguyen_hp94

Thượng Sỹ
Cảm ơn bác đã ủng hộ!
Trước đây em lắp 2 mặt S3 cho cả FH lẫn BH, gần đây vừa mua được 1 mặt Ten 64 nên thừa ra mặt S3 đen này, mà dạo này em bận quá ít được đánh (1 tuần chắc được đánh 1 buổi) cất vào tủ thì phí quá, rao lên trên 4rum, bác nào có nhu cầu thì cho em nó sang nhà mới thôi:zingme14:
Qua đây cũng là cơ hội để giao lưu cùng các bác, thế là em rất vui rồi:zingme14:
s3 e thấy đánh trái là êm thôi chứ còn đánh phải thì hơi thiếu lực :zingme39:
up cho hàng mau bay :zingme67:

Quạt mo

Đại Tá
Bác về thay quần áo rồi xách cái vợt mới hot nhất đêm qua ra CLB>> tối về ăn cơm tắm rửa sạch sẽ>> làm cái review cho bà con được mở rộng tầm mắt:zingme29:

tranvietanh

Trung Tá
Bác về thay quần áo rồi xách cái vợt mới hot nhất đêm qua ra CLB>> tối về ăn cơm tắm rửa sạch sẽ>> làm cái review cho bà con được mở rộng tầm mắt:zingme29:

Chắc vài hôm nữa bạn tuandaklak sẽ có review đầy đủ cho AE đấy ạ..........

victortran

Binh Nhì
bác đã bán chưa, có đổi với con Xiom Sigma II Pro hoặc Acuda S1 của e ko, đều hàng mới như của bác. Vì e đg cần mặt mềm!

chiphoi_zlc

Binh Nhì
Bác bỏ thêm 29k nữa thôi là em nó về bên bác:zingme14::zingme3:

chiều hết giờ làm e chuyển tiền cho bác nhé. Bác gửi cho e theo dc: Phạm Văn Huỳnh, số 72 y ngông, tp. Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk nhé! Rất vui được trao đổi với bác!:zingme71:

Bình luận từ Facebook