Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Chào cả nhà.............anh em đang rậm rịch vào giải mà em chẳng chuẩn bị được gì........ai có cái gì hay mách em cái nhé........Kiên yêu vợ chẳng thấy comment Box tí nào nhỉ...........

kirara

Moderator
e vẫn vậy mà a,làm sao chấp a 4 quả được khó lăm a ak?a vẫn chơi đều đấy chứ.
Dạo này thường xuyên bị Tuấn và Tú luộc trắng em ạ...nghe nói NA dạo này đánh lên lắm hả, thấy thằng cu Kiên kể em đánh với nó mà như là đi dạo ấy, Kiên giờ cho anh 2 bóng đấy....

kirara

Moderator
Chào cả nhà.............anh em đang rậm rịch vào giải mà em chẳng chuẩn bị được gì........ai có cái gì hay mách em cái nhé........Kiên yêu vợ chẳng thấy comment Box tí nào nhỉ...........
Chú chuẩn bị gì nữa, đánh hay thế đợi mà lĩnh giải đi còn gì nữa....Tuấn ơi, có giải khuyến khích không thế? cơ cấu giải cho thêm khuyến khích nhé, để cả 4 tay vợt vào bán kết đều có giải nhé....

kirara

Moderator
n Lạc cập nhật thêm 2 cao thủ. Thầy Liễu, Tùng pinok hạng B
Tùng con thầy Liễu nếu hay như Tú nói thì phải cho lên A em ạ, anh nghĩ những ai đánh giải diễn đàn dù là đánh hạng D nhưng cứng thì cũng là A box rồi đấy....

yeuvo_216

Thượng Sỹ

a tuấn lại quý e rồi.=)).dạo này e đang tìm chỗ đánh đơn mà khó quá a ạ!!!!xuống mất 2 bóng rồi.giải này đánh B = bóng vs các a chắc e đi nhanh.

kirara

Moderator
Anh em Phúc Yên vừa báo danh, lướt qua đội hình thấy toàn hàng khủng...giải này Phúc Yên quyết tâm mang cúp về treo....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Tùng con thầy Liễu nếu hay như Tú nói thì phải cho lên A em ạ, anh nghĩ những ai đánh giải diễn đàn dù là đánh hạng D nhưng cứng thì cũng là A box rồi đấy....
Cũng hợp lý đấy anh Dũng à, nhưng em sợ Tùng với Tuấn ngang nhau thôi!!!!!!!!!!!!! nói chung lên A cũng đc Tùng cho em 3 bóng em vẫn đi!!!!!!!!!!

Bình luận từ Facebook