Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Mấy ngày bận rộn ko ghé thăm ae trong box đc. Bây jo mới có thời gian vào chém jio cung mọi người cho đỡ mệt. Nhìn sơ qua nhân sự của các đội tham gia thì toàn cao thủ, quay lại nhìn ae lập thạch thấy nản quá ae ơi .Nhưng đc ae trong box quý mến đã cho ae bb lập thạch đc đăng cai giải thang 6 lần này thật là oách. trình bb của ae lập thạch toàn hạnh G nên ko biết đăng ký sao cho vừa miếng của ae . Nhưng dù sao thì mình là chủ nhà nên vẫn phải đăng ký để cac đội còn đưa ra chiến thuật hợp lý:

01: Tohieu_timobol ..............hạng.. .B {tạm thời đội trưởng }
02: Đức Khang ...............hạng. B
03: Anh Thạch ..............hạng B
04: Binh_sadieu ...............hạng A
05: Quốc Luận ...............hạng A
06: Phú_anty ...............hạng A
Vậy tam thời ae lt mới chiêu mộ đc có những cầu thủ đó thôi . nên nhân sự rất khó khăn đơn vị nào có nhu cầu chuyển nhượng cầu thủ thì đăng tải lên box nhé.

theo e được biết thì a Thạch Lập Thạch đánh ngang a Luận đúng k a Hiệu nhỉ??????

pingpong_vt

Trung Sỹ
Mấy ngày bận rộn ko ghé thăm ae trong box đc. Bây jo mới có thời gian vào chém jio cung mọi người cho đỡ mệt. Nhìn sơ qua nhân sự của các đội tham gia thì toàn cao thủ, quay lại nhìn ae lập thạch thấy nản quá ae ơi .Nhưng đc ae trong box quý mến đã cho ae bb lập thạch đc đăng cai giải thang 6 lần này thật là oách. trình bb của ae lập thạch toàn hạnh G nên ko biết đăng ký sao cho vừa miếng của ae . Nhưng dù sao thì mình là chủ nhà nên vẫn phải đăng ký để cac đội còn đưa ra chiến thuật hợp lý:

Vậy tam thời ae lt mới chiêu mộ đc có những cầu thủ đó thôi . nên nhân sự rất khó khăn đơn vị nào có nhu cầu chuyển nhượng cầu thủ thì đăng tải lên box nhé.

doi hinh nay ma van chua vua long ak chu hieu. hjx. doi nay vo dich la cai chac roi..........

tuannc18081988

Thượng Sỹ

Yêu cầu anh Hiệu không được áp dụng chiến thuật đấu vật trong bóng bàn (không được ép cân – ép hạng để thi đấu), nhìn vào đội hình chỉ chấp nhận trường hợp anh Khang hạng B còn lại phải là A hết, đây là so trong tỉnh chứ có ra Hà Nội đâu mà anh lo....mà Hà Nội đến tầm C non anh em mình còn thịt được vài người lo gì.........

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Sao chú không đến mà cũng biết thế?
Hôm nay đông quá nên chỉ đánh đôi thôi, anh Bình bưu điện đánh tốt nhỉ, phải giật điểm rơi biến hóa, trái chặn kê tốt lắm, chắc đơn thì phải cho anh 4 quả....
anh Bình này là con Ông Hải – giám đốc Bưu điện VĨnh Tường ngày xưa, đánh rất hay...vừa được nhì đôi nam giải doanh nghiệp....đứng đôi với Tuấn Còi – Bưu điện Vĩnh Tường....
không biết thông tin này có chính xác không

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Về chuyện tổ chức giải thì thế này các anh ạ....giống như em đã làm ở Vĩnh Tường đi....có 5 đội (mỗi đội 500k) là ra 2 triệu 500k
in cờ bjo chắc là 50/cờ (1 nhất, 1 nhì, 1 ba, và 2 khuyến khích) ==== 250k
nước uống 1 bình ================================= 50k
giải nhất ======================================= 700k
giải nhì ======================================== 600k
giải ba ======================================== 500k
giải khuyến khích ================================ 200k/giải (2 giai === 400k)
tổng cộng vừa đủ 2 triệu 500k
Xin ý kiến anh em...............BiaBiaBiaBiaBiaBia

yeuvo_216

Thượng Sỹ
anh Bình này là con Ông Hải – giám đốc Bưu điện VĨnh Tường ngày xưa, đánh rất hay...vừa được nhì đôi nam giải doanh nghiệp....đứng đôi với Tuấn Còi – Bưu điện Vĩnh Tường....

chuẩn k cần chỉnh a Tuấn ạ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

kirara

Moderator
Tuấn ơi, chú đừng nói với ai nhé, anh theo Tú xuống B đánh rồi đấy.....

kirara

Moderator
Về chuyện tổ chức giải thì thế này các anh ạ....giống như em đã làm ở Vĩnh Tường đi....có 5 đội (mỗi đội 500k) là ra 2 triệu 500k
in cờ bjo chắc là 50/cờ (1 nhất, 1 nhì, 1 ba, và 2 khuyến khích) ==== 250k
nước uống 1 bình ================================= 50k
giải nhất ======================================= 700k
giải nhì ======================================== 600k
giải ba ======================================== 500k
giải khuyến khích ================================ 200k/giải (2 giai === 400k)
tổng cộng vừa đủ 2 triệu 500k
Xin ý kiến anh em...............BiaBiaBiaBiaBiaBia
Tính tới thời điểm này có bao nhiêu đội rồi nhỉ?
Ngày tổ chức giải ấn định là ngày bao nhiêu vậy anh Hiệu? ngày 15/6 phải không?

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Cái logo nhìn ảo quá, còn lại thì ok em ạ, mặt sau thế là chuẩn rồi...

Em làm màu cho đẹp thôi, lúc in toàn bộ màu đen hết anh ạ...Xin ý kiến anh em về mẫu áo để còn liệu giá cả......
Giải của Box thì chỉ giới hạn 5 đội thôi anh: Lập Thạch, Vĩnh Tường, Yên Lạc, Vĩnh Yên, Phúc Yên....
các anh em thuộc khu vực nào vào khu vực đó....nhưng anh em nào đại diện cho đội đánh cứ vào đánh những anh em còn lại đánh giải xong sẽ vẫn giao lưu....mỗi trận 2 bia cho xôm như mọi khi cac anh ạ............vì bốc thăm loại trực tiếp nên cũng nhanh thôi anh ạ.....

pingpong_vt

Trung Sỹ
Em làm màu cho đẹp thôi, lúc in toàn bộ màu đen hết anh ạ...Xin ý kiến anh em về mẫu áo để còn liệu giá cả......
Giải của Box thì chỉ giới hạn 5 đội thôi anh: Lập Thạch, Vĩnh Tường, Yên Lạc, Vĩnh Yên, Phúc Yên....
các anh em thuộc khu vực nào vào khu vực đó....nhưng anh em nào đại diện cho đội đánh cứ vào đánh những anh em còn lại đánh giải xong sẽ vẫn giao lưu....mỗi trận 2 bia cho xôm như mọi khi cac anh ạ............vì bốc thăm loại trực tiếp nên cũng nhanh thôi anh ạ.....

nhin may cai ao do loe lọe qua a tuan ak. chon may cai no diem dam thoi a .

Bình luận từ Facebook