Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

Trau_CoDoc

Trung Uý
2 thằng có gì trao đổi riêng đi, post lên đây "không tiện" đâu....hehe. Còn phân tích nữa anh sẽ del bài đấy....
ah. quên mất. Có ng chơi gai ở đây nè a Tú ơi. A cứ bẻ gai đc của a Dũng là khác ngon ngay ấy mà. Còn bẻ làm sao thì cứ bảo e :))
uhm, anh cũng thích kiểu nện cho đối thủ 3 búa luôn, còn không thì bị ng ta nện cho 3 búa...haha
Chú hãy làm theo cách của Trình Giảo Kim trong Tùy Đường diễn nghĩa ấy...

Hi. Cái tính của e là thế. Cũng thua khá nhiều trận như vậy rồi, Chứ thấy ngta hết ý trí chiến đấu là lại trùng. Mà đến lúc ngta sung lên thì lại chạy k kịp :(

kmfirecat

Thượng Sỹ
Hic, nguyên lý thì hiểu rùi nhưng mà ác ở chỗ mình không đủ nhanh để thực hiện được động tác giật moi. Mà anh Dũng kirara ơi, tuy anh đánh hay nhưng anh chưa khai thác hết đc thế mạnh của gai dài đâu, anh có khả năng ve bằng gai dài k? Nếu chưa em chỉ cho một chỗ học ve bằng gai dài anh nhé. hihi

kmfirecat

Thượng Sỹ
ah. quên mất. Có ng chơi gai ở đây nè a Tú ơi. A cứ bẻ gai đc của a Dũng là khác ngon ngay ấy mà. Còn bẻ làm sao thì cứ bảo e :))

Hi. Cái tính của e là thế. Cũng thua khá nhiều trận như vậy rồi, Chứ thấy ngta hết ý trí chiến đấu là lại trùng. Mà đến lúc ngta sung lên thì lại chạy k kịp :(
Trâu chủ nhật khỏe thì xuống HN rùi điện cho anh nhé. Hic, anh là anh máu trả nợ lém, nợ người ta cái gì là phải trả ngay. hihi

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hic, nguyên lý thì hiểu rùi nhưng mà ác ở chỗ mình không đủ nhanh để thực hiện được động tác giật moi. Mà anh Dũng kirara ơi, tuy anh đánh hay nhưng anh chưa khai thác hết đc thế mạnh của gai dài đâu, anh có khả năng ve bằng gai dài k? Nếu chưa em chỉ cho một chỗ học ve bằng gai dài anh nhé. hihi
Gai a Dũng chỉ là mới bước vào nghề thôi mà anh. Chưa có thâm niêm và đột biến. Đa phần vẫn là cắt. E cũng chưa gặp nhiều gai đỉnh cao. Nhưng may mắn đc chạm gai a Tuấn Tam Nông với Hoàn(gai) Tuyên Quang mà học hỏi được quá nhiều điều. Đúng là gai có nhiều giơ hay thật đấy. Hi
Trâu chủ nhật khỏe thì xuống HN rùi điện cho anh nhé. Hic, anh là anh máu trả nợ lém, nợ người ta cái gì là phải trả ngay. hihi
Vâng. E cũng mong sớm khỏi để xuống HN đây. Mong mãi đến ngày mà lại bị ốm. Dở thật đấy. hic...hic...

kirara

Moderator
Giờ chú đánh với anh xem anh có ve được không nhé. hehe

kmfirecat

Thượng Sỹ
Chả nghe, lâu k gặp, ai biết chú ở cảnh giới nào rồi?
Đùa anh tí thui, anh quên tôn chỉ của anh em rùi à. Hihi. Thực ra hơn bóng nên chấp đánh nó mới hay, còn nếu người trình cao hơn đánh với trình thấp hơn k chấp bóng thì chắc chắn k hay, vì thế em mới bảo Trâu cho em 4 quả k thì nó lại đánh mơn trớn. hihi. Lâu k gặp anh Dũng thấy nhớ anh em quá. hichic

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hùng này là anh Hùng béo phúc yên hay là anh Hùng nhỏ đánh tay trái. Em nghe danh 2 cao thủ này lâu rồi mà chưa có dịp cọ sát. Hôm nào có dịp lên đó chơi hy vọng được giao lưu với mấy anh em

Hùng này là hùng tay trái bác nhé....

Trau_CoDoc

Trung Uý
Đùa anh tí thui, anh quên tôn chỉ của anh em rùi à. Hihi. Thực ra hơn bóng nên chấp đánh nó mới hay, còn nếu người trình cao hơn đánh với trình thấp hơn k chấp bóng thì chắc chắn k hay, vì thế em mới bảo Trâu cho em 4 quả k thì nó lại đánh mơn trớn. hihi. Lâu k gặp anh Dũng thấy nhớ anh em quá. hichic
Nhớ gì mà nhớ chứ. K nhớ thì thôi. Nhớ e lại nện cho nát hàng, ợ bia lại hết nhớ ngay ấy mà :))

Trau_CoDoc

Trung Uý
Kỳ này Trâu cày khoẻ nhỉ , liên tục có mặt trên từng cây số . hahah

Hihi. Giờ bóng bàn đang là niềm vui chính của cháu mà chú ơi. Tuy đánh kém nhưng được cái hay đi. Quen được nhiều ae tốt cảm thấy cuộc sống có nhiều ý nghĩa hơn. hihi. Vui lắm chú ạ ^^!

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Thứ 6 tuần sau là ngày cả nước được nghỉ theo quyết định của Thủ tướng chính phủ.
T7 và CN em lại bận nên có khi anh em mình tập trung off lần đi các anh em ơi....địa điểm lần này do anh Dũng kirara bố trí....ae thấy thế nào....
Nghe các anh em chém gió với nhau có nhiều hiềm khích nhỉ....
A Tú thì muốn bẻ gai và muốn ăn thịt Trâu...
Trâu thì đòi đánh cho anh Dũng và anh Tú nôn ọe ra bia...
Anh Dũng thì muốn sỉ thằng em Trâu đánh bị thua ngược trên bàn rượu.....
Có mỗi em là đang bình yên Việt Nam đất nước của hòa bình ..... sẽ làm trọng tài và thịt bất kỳ ai dám lớn tiếng với trọng tài.....đương nhiên không ngịa ngần rút thẻ đỏ hoặc đánh cho nát hàng những ai đang tự tin quá trớn.....BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

kirara

Moderator
Thứ 6 tuần sau là ngày cả nước được nghỉ theo quyết định của Thủ tướng chính phủ.
T7 và CN em lại bận nên có khi anh em mình tập trung off lần đi các anh em ơi....địa điểm lần này do anh Dũng kirara bố trí....ae thấy thế nào....
Nghe các anh em chém gió với nhau có nhiều hiềm khích nhỉ....
A Tú thì muốn bẻ gai và muốn ăn thịt Trâu...
Trâu thì đòi đánh cho anh Dũng và anh Tú nôn ọe ra bia...
Anh Dũng thì muốn sỉ thằng em Trâu đánh bị thua ngược trên bàn rượu.....
Có mỗi em là đang bình yên Việt Nam đất nước của hòa bình ..... sẽ làm trọng tài và thịt bất kỳ ai dám lớn tiếng với trọng tài.....đương nhiên không ngịa ngần rút thẻ đỏ hoặc đánh cho nát hàng những ai đang tự tin quá trớn.....BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia
Anh bố trí thì chỉ có ở nhà Chú Long cộc thôi, nhưng đánh ở đấy mấy lần rồi, anh em cũng biết là k hợp lý, rất nhiều ng đến xem và có những hành vi không đẹp làm ít nhiều ảnh hưởng tới buổi giao lưu của mấy anh em mình...
Anh em xem có cao kiến gì không?

Trau_CoDoc

Trung Uý
Tình hình thứ 6 tuần sau đang vào ngày lễ hội e k đi được rồi các anh ạ. Mọi người cứ off vui vẻ nhé. E phải từ tuần sau nữa mới đi đc ạ. hic

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Thế này chắc phải hoãn sang tháng 5 mới off được rồi...Vì tuần sau T7,CN em bận đánh giải....Tuần sau nữa thì du đấu Sơn La - Điện Biên.....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Thế này chắc phải hoãn sang tháng 5 mới off được rồi...Vì tuần sau T7,CN em bận đánh giải....Tuần sau nữa thì du đấu Sơn La - Điện Biên.....
Oh, Tuấn dạo này đi du đấu ác thế thảo nào tiến bộ vượt bậc. Hôm nào xuống HN đi càn quét một số sới trình D đi em. hihi

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Oh, Tuấn dạo này đi du đấu ác thế thảo nào tiến bộ vượt bậc. Hôm nào xuống HN đi càn quét một số sới trình D đi em. hihi

Có gì đâu anh, chẳng là 30/4 – 1/5 em lên trên đấy là 1 công đôi việc thôi...Lên nhà người yêu chơi (nói chuyện bàn về việc thăm nhà --- không có gì thay đổi cuối năm em ăn hỏi ra giêng cưới....sắp bị trói không đi off được rồi) nên kết hợp giao lưu bóng bàn luôn, không ở trên đấy mấy ngày, bí cẳng lắm...
Em còn đang chưa xuống được chỗ anh Thắng Fanta này! khi nào xuống em sẽ alô hẹn anh đi chơi....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Có gì đâu anh, chẳng là 30/4 – 1/5 em lên trên đấy là 1 công đôi việc thôi...Lên nhà người yêu chơi (nói chuyện bàn về việc thăm nhà --- không có gì thay đổi cuối năm em ăn hỏi ra giêng cưới....sắp bị trói không đi off được rồi) nên kết hợp giao lưu bóng bàn luôn, không ở trên đấy mấy ngày, bí cẳng lắm...
Em còn đang chưa xuống được chỗ anh Thắng Fanta này! khi nào xuống em sẽ alô hẹn anh đi chơi....
em đi một mình hay đi cùng gia đình hở em?

manh_gai

Trung Sỹ
Chao Tu, hom nay anh len dien dan, dang nhap duoc roi, thu nhan cho chu xem sao, nhan duoc thi nhan lai nhe
Chieu nay anh danh voi Binh an dc 1 tran vui qua, 0-3; 3-1;2-3, co le anh da bat dc bai cua Binh roi, hi hi, hen gap lai

Bình luận từ Facebook