Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kirara

Moderator
Thay mặt đội bb Cổ Nhuế Hoàng nhiệt liệt chào mừng các bạn tới thăm và giao lưu với clb,lúc nào các bạn đến Cổ Nhuế thì alo cho mình theo số đt sau 0902128389 mình tên Đào,rất mong đc giao lưu cùng mọi người, Thân chào
Em có được nghe anh Trung kể về anh rồi, rất vui được gặp anh tại Box Vĩnh Phúc, hẹn anh chiều mai sẽ giao lưu bóng và 1 số chương trình khác....

Trau_CoDoc

Trung Uý
Trước khi Trâu đổ bão về vĩnh Phúc mời bạn qua clb Cổ Nhuế hoàng vào tối ngày mai giao lưu cùng mấy bạn Vĩnh Phúc.
Bác nói về e mà mang theo bão thế kia thì làm e ái ngại quá :). E Đi giao lưu toàn 1 mình, 1 ngựa thôi bác ạ. Thế mới cô độc chứ. Nhưng mà có thể nói Trâu về Vĩnh Phúc sẽ như 1 cơn gió lạ thoảng qua mà rất nhiều sẽ phải xao xuyến đấy ạ :) Mong rằng hôm đó xuống Vĩnh Yên có thể rủ thêm 1 người bạn nữa đi cùng để tránh tình trạng sức cùng lực kiệt :). Hẹn gặp lại mọi người sau lễ Noel nhé :)

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Bác nói về e mà mang theo bão thế kia thì làm e ái ngại quá :). E Đi giao lưu toàn 1 mình, 1 ngựa thôi bác ạ. Thế mới cô độc chứ. Nhưng mà có thể nói Trâu về Vĩnh Phúc sẽ như 1 cơn gió lạ thoảng qua mà rất nhiều sẽ phải xao xuyến đấy ạ :) Mong rằng hôm đó xuống Vĩnh Yên có thể rủ thêm 1 người bạn nữa đi cùng để tránh tình trạng sức cùng lực kiệt :). Hẹn gặp lại mọi người sau lễ Noel nhé :)
Để nói về bóng bàn, Vĩnh Phúc không bằng Phú Thọ được Trau_CoDoc xuống giao lưu còn gì bằng với những anh em chơi tàm tạm như hội của mình. hôm nào xuống pm box nhé mình đăng kí trước 1 trận Bia.
Trau_CoDoc ở chỗ nào Việt Trì, mình nhiều bạn trên đấy lắm, và cũng có 1 nửa trên đấy (mẹ mình người Việt Trì)....trước hay vào chỗ Bác Thanh CLB Thanh Xuân - Trầm Xào học bóng.....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Sáng nay mưa rào to nhưng giờ trời đã nắng, thời tiết đẹp báo hiệu cuộc đổ bộ của anh em VP đến CLB Thôn Hoàng sẽ thuận buồn xuôi gió, thời tiết có lạnh hơn anh em đi nhớ mang đủ quần áo ấm. CLB Thôn Hoàng đã chính thức thông báo và kêu gọi anh em trong CLB tiếp đón anh em VP ở topic của CLB Thôn Hoàng, vì vậy đề nghị anh em VP xuống càng sớm càng tốt, nhưng đi đường vẫn phải cẩn thận: Từ từ khoai khác nhừ. Bia Bia Bia ^^

Trau_CoDoc

Trung Uý
Để nói về bóng bàn, Vĩnh Phúc không bằng Phú Thọ được Trau_CoDoc xuống giao lưu còn gì bằng với những anh em chơi tàm tạm như hội của mình. hôm nào xuống pm box nhé mình đăng kí trước 1 trận Bia.
Trau_CoDoc ở chỗ nào Việt Trì, mình nhiều bạn trên đấy lắm, và cũng có 1 nửa trên đấy (mẹ mình người Việt Trì)....trước hay vào chỗ Bác Thanh CLB Thanh Xuân - Trầm Xào học bóng.....
Trâu không ở việt trì. Trâu ở Lâm Thao. :) Trình còn còi lắm nên mong rằng sẽ được học hỏi thêm. Hẹn gặp tuannc 1 trận sau noel nha :)

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Trâu không ở việt trì. Trâu ở Lâm Thao. :) Trình còn còi lắm nên mong rằng sẽ được học hỏi thêm. Hẹn gặp tuannc 1 trận sau noel nha :)

Ok khi nào xuống Vĩnh Yên bạn hẹn trên topic nhé, nên đi vào buổi sáng T7, CN càng tốt vì mình cũng xa Vĩnh Yên, nên đi chiều về tối lạnh lắm....Thân...

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Anh Dũng ơi có mệt không anh....thằng em buồn ngủ quá...té đây...anh em mình tâm huyết quá,không biết có đắc tội với anh em nào không...hix nhưng vui anh ạ!!!

Sobat

Trung Uý
Hôm nay mấy giờ các chú về đến nhà có mệt lắm K? hôm qua k được về sớm cùng các chú, cám ơn vì lòng nhiệt tình không quản đường xa , nhiệt tình trên bàn bóng hết mình trên bàn Bia, không còn gì trên bàn hát. Cảm ơn các chú đã nhường anh hẹn gặp lại vào ngày gần nhất.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Hôm nay mấy giờ các chú về đến nhà có mệt lắm K? hôm qua k được về sớm cùng các chú, cám ơn vì lòng nhiệt tình không quản đường xa , nhiệt tình trên bàn bóng hết mình trên bàn Bia, không còn gì trên bàn hát. Cảm ơn các chú đã nhường anh hẹn gặp lại vào ngày gần nhất.

Cảm ơn anh đã hỏi, bọn em sáng ăn uống tắm giặt đầy đủ ra bắt xe lúc 9h30, em về tới cơ quan là 11h30 ngủ 1 giấc chiều làm việc bình thường, em có phải góp ý gì anh cho em vài cái gạch đầu dòng cho tiến bộ anh nhé. Cảm ơn anh Kiều....

kirara

Moderator

Cảm ơn bác Kiều, bọn em đã về nhà an toàn, mấy hôm rồi em bận quá không onl được, hôm nay mới trả lời được bác, rất mong sẽ có dịp gặp lại các chú, các anh ở Thôn Hoàng. Lần sau gặp chắc chắn sẽ phải cố gắng cho các chú các anh ra tý mồ hôi, hihi. Chứ em thấy bác Kiều đánh với em nhàn lắm.....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Thôi chết các anh em ơi! Sau mấy hôm thấy đau vai và bắp ngoài tay phải (tay cầm vợt) em đi khám được chuẩn đoán là viêm cơ....
Phải nghỉ chơi bóng một thời gian dài...Buồn quá...không biết có đúng không đang chờ kết luận cuối cùng...Chắc sắp phải xin 1 chân đếm điểm cho các anh em...
Mà trời lạnh topic lại thấy ảm đạm quá nhỉ...anh em xem có tin tức gì post lên cho đỡ buồn nào.....

Sobat

Trung Uý
Thôi chết các anh em ơi! Sau mấy hôm thấy đau vai và bắp ngoài tay phải (tay cầm vợt) em đi khám được chuẩn đoán là viêm cơ....
Phải nghỉ chơi bóng một thời gian dài...Buồn quá...không biết có đúng không đang chờ kết luận cuối cùng...Chắc sắp phải xin 1 chân đếm điểm cho các anh em...
Mà trời lạnh topic lại thấy ảm đạm quá nhỉ...anh em xem có tin tức gì post lên cho đỡ buồn nào.....
Trời này không khởi động kỹ đánh hay bị đau tay lắm chú khám ở đâu mà mấy ông lang băm lại bảo viêm cơ. Chú cứ ra cửa hàng thuốc hỏi mua 1 tuýt (chú cứ đọc tiếng việt là vôntaren của Thuỵ Sỹ) về xoa thử mấy hôm xem sao, tay đau thế thì gặp bọn anh đánh làm sao được? chúc chú may khỏi để gặp lại.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Trời này không khởi động kỹ đánh hay bị đau tay lắm chú khám ở đâu mà mấy ông lang băm lại bảo viêm cơ. Chú cứ ra cửa hàng thuốc hỏi mua 1 tuýt (chú cứ đọc tiếng việt là vôntaren của Thuỵ Sỹ) về xoa thử mấy hôm xem sao, tay đau thế thì gặp bọn anh đánh làm sao được? chúc chú may khỏi để gặp lại.
HIX thuốc đó bác sỹ có kê rồi anh ạ....Cộng thêm mấy cái chữ loằng ngoằng nữa....Mà tay đau hay không thì lần sau gặp lại cho em xin 3 bóng nhé, để anh đánh hết tay.... Em cảm ơn anh...

tuannc18081988

Thượng Sỹ

kmfirecat

Thượng Sỹ
Các anh em ơi có cái hay rồi nè...
http://bongban.org/forum/showthread.php/9128-HN-TQ-Huy-chương-bóng-bàn-)?p=105973#post105973
Nếu giá rổ như trên lần offline tháng 1/2013 của hội anh em mình làm luôn cái giải tổng kết năm đã các anh, trước tiên chưa mở rộng được thì gói gọn trong mấy anh em mình đã: anh TrungPY, anh Dũng kirara, anh Tú Kmfirecat, cho ý kiên các anh ơi....
ok liền, Tuấn xem anh em thế nào, anh nghĩ vào dịp nghỉ tết dương lịch hay nhất. a về từ thứ 7 nhưng đi đám cưới cô bạn thân chiều thứ 7 và sáng cn. Tuấn bị viêm bắp ah, trước khi đánh khởi động nhẹ cho kỹ rùi đánh, anh bị căng cơ chân và tay nhiều lần rùi nhưng kệ, giờ đánh thì khởi động kỹ di chuyển linh hoạt hơn. A Mod Dũng cho ý kiến đi anh em bọn em theo. ^^.

pingpong_vt

Trung Sỹ
http://bongban.org/forum/showthread.php/9128-HN-TQ-Huy-chương-bóng-bàn-)?p=105973#post105973
Nếu giá rổ như trên lần offline tháng 1/2013 của hội anh em mình làm luôn cái giải tổng kết năm đã các anh, trước tiên chưa mở rộng được thì gói gọn trong mấy anh em mình đã: anh TrungPY, anh Dũng kirara, anh Tú Kmfirecat, cho ý kiên các anh ơi....
a tuan ak . a dang kj e 1 suat nhe. tet duong ljch nay e co gang ve de gop vui voi may a.

anluongiaobong

Thượng Sỹ

a tuấn ơi em quay lại đánh đều rồi nhé,tết duơng lịch e ở đây tình hình bác cho e 1 suất tổng kết cùng các ae cho vui.:)

Bình luận từ Facebook