Anh em đánh giá hộ phát xem con cốt này là cốt gì.

Vinhtate

Trung Uý
Thằng cu em mình lần trước cũng có đặt riêng cây Timoboll Alc tại công ty Butterfly nhưng đại lý bên Đức. Nó có nói là tùy chọn loại gỗ và cán cầm. Thậm chí có thể được chọn lựa về trọng lượng cốt vợt. Và nếu như muốn in tên mình lên mặt vợt hay tem trên cán đều được. Nhưng hình như cây timoboll alc đó nó tính ra khoảng 7-8 triệu tiền việt mình. Theo em nghĩ bác chủ thớt cũng thửa riêng cây vợt này để luyện võ công. Chúc bác trọn đời chung thủy với e nó và lên trình nhờ kiếm quý ^^

QMinh_Bienhoa

Thượng Sỹ

しなりと弾性のベストバランス!!(張継科仕様の特注ラケットです。)
アリレートの持つしなりでボールを受け止め、カーボンの弾性でボールを弾き出す。新素材ならではのパワーオールプレーが可能なラケットです。
Em nhìn mãi mà chẳng biết là cốt vợt gì các cao thủ sưu tập góp ý xem em có nên sở hữu nó không.
Trên tờ giấy chứng nhận, phía bên dưới của seri No. 45742DM9G có dòng chữ ghi "Bisukaria" có nghĩa là Viscaria đó. Chúc mừng chủ thớt có 1 cây vợt đẹp.

Son_ct

Đại Uý
Bác docmaorg khoe hàng thửa đây mà, đặt hàng trực tiếp Butterfly sản xuất Vis theo yêu cầu của mình, 85gr và special thêm 1 số cái khác nữa. Hàng quá độc :zingme67: ra giá đi bác ơi :zingme21:

docmaorg

Đại Tá
chủ theard chắc show hàng thôi
cây này là hàng mà người chơi đặt hãng BTY làm riêng theo yêu cầu

vì thế BTY ko in chữ và ko có logo trên cán vợt (BTY khá khắt khe trong vấn đề này - vì hàng cho dù có làm giống hệt như Vícaria nhưng do đặt làm riêng nên cũng ko đc gọi tên như vậy) tránh trường hợp lợi dụng để đánh lận con đen:zingme40:
nếu có điều kiện hoặc docma có thể đặt giúp tớ xin đặt 1 cây Vis cán ST custom như mấy cây hôm nọ trungsay có post trong 1 topic khác.
@docmaorg : bác giúp đc thì pm với nhé. tks!

Em ko có may mắn đặt hàng của hãng nhưng em may mắn lùng và tìm mua cùng thổ dân bên đó. Cây như bác nói e cũng đang tìm đây.

Duc_NM

Đại Tá
chủ theard chắc show hàng thôi
cây này là hàng mà người chơi đặt hãng BTY làm riêng theo yêu cầu

vì thế BTY ko in chữ và ko có logo trên cán vợt (BTY khá khắt khe trong vấn đề này - vì hàng cho dù có làm giống hệt như Vícaria nhưng do đặt làm riêng nên cũng ko đc gọi tên như vậy) tránh trường hợp lợi dụng để đánh lận con đen:zingme40:
nếu có điều kiện hoặc docma có thể đặt giúp tớ xin đặt 1 cây Vis cán ST custom như mấy cây hôm nọ trungsay có post trong 1 topic khác.
@docmaorg : bác giúp đc thì pm với nhé. tks!
Chẹp, nó ghi rõ ràng là vợt Bi Sư Ka Ri A (Viscaria) ở tờ hóa đơn đấy thôi các bác.

"Cám ơn bạn đã đặt mua riêng cốt vợt đặc biệt của hãng Butterfly, cốt vợt này sản xuất dựa trên những chi tiết về thông số mà bạn đã cung cấp cho hãng. " => Vợt đặt riêng nhé :zingme21:

Last edited:

thanhtinh10282

Trung Uý
Bác chụp lun cạnh để xem cấu tạo các lớp,tem đấy vợt nếu có để bít hãng lun...pro như bác thì em này đúng là hàng độc rùi...vis cũng có em họ là cây j đó em k nhớ nhưng nhìn cán và tem 2 bên có nền giống nhau lám,chỉ khác tên thui ah

lamtq

Đại Tá
Chẹp, nó ghi rõ ràng là vợt Bi Sư Ka Ri A (Viscaria) ở tờ hóa đơn đấy thôi các bác.

"Cám ơn bạn đã đặt mua riêng cốt vợt đặc biệt của hãng Butterfly, cốt vợt này sản xuất dựa trên những chi tiết về thông số mà bạn đã cung cấp cho hãng. " => Vợt đặt riêng nhé :zingme21:

dạ mấy cái katakana đó e cũng bjt sơ sơ nhưng còn mớ kia ko rõ nên ko dám múa rìu qua mắt thợ bác ợh!
tks bác

Last edited:

Kimi_MBA

Binh Nhất

Em nhìn mãi mà chẳng biết là cốt vợt gì các cao thủ sưu tập góp ý xem em có nên sở hữu nó không.

Mình không biết tên cốt gì nhưng đọc dòng chữ viết nghĩa ở trên thì mình hiểu thế này: Đây là dòng cốt thuộc thiết kế của Zhang (chắc là Zhang Jike) cốt có độ rung vì công nghệ carbon tạo độ mềm và bật mạnh nếu phát lực tốt và nếu giảm lực thì cốt cũng giảm lực theo.
Đặc điểm là như thế. nếu cao thủ đã dẻo tay thì ổn đấy.

Kimi_MBA

Binh Nhất
Mình không biết tên cốt gì nhưng đọc dòng chữ viết nghĩa ở trên thì mình hiểu thế này: Đây là dòng cốt thuộc thiết kế của Zhang (chắc là Zhang Jike) cốt có độ rung vì công nghệ carbon tạo độ mềm và bật mạnh nếu phát lực tốt và nếu giảm lực thì cốt cũng giảm lực theo.
Đặc điểm là như thế. nếu cao thủ đã dẻo tay thì ổn đấy.

danhbongban

Trung Tá

cây này nhiều khả năng là của ZHANG rồi, hihi
cực độc đây ..

Duc_NM

Đại Tá
dạ mấy cái kanji đó e cũng bjt sơ sơ nhưng còn mớ kia ko rõ nên ko dám múa rìu qua mắt thợ bác ợh!
tks bác

Em thì chả biết ai là thợ nên cứ múa rìu cùn linh tinh thôi bác, cũng may mà tinh mắt và lại có bác google translate nên em mới bít đấy :zingme21:

:zingme65: for :zingme29:

lion

Đại Tá
Dạ em biết tiếng Nhật, để em phang cho:

Đây là cốt Special Viscaria được chủ nhân đặt hàng riêng theo ý muốn của mình.
Về form vợt thì là của Viscaria nhưng tính năng thì theo dòng Zhang Jike mới nên
uy lực hơn, kiểm soát tốt hơn đấy ạ.

Lion

BAC SUP

Đại Tá
Ay da, sao chụp có một mặt nhỉ, nhìn qua mình tiên đoán nó là Viscaria

2 mặt đấy chứ một có số seri một không số mà :zingme10:
theo mình cây này khả năng thằng cha công nhân trong nhà máy ,lấy trộm khi chưa kịp in nốt chữ.:zingme14:

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Dạ em biết tiếng Nhật, để em phang cho:

Đây là cốt Special Viscaria được chủ nhân đặt hàng riêng theo ý muốn của mình.
Về form vợt thì là của Viscaria nhưng tính năng thì theo dòng Zhang Jike mới nên
uy lực hơn, kiểm soát tốt hơn đấy ạ.
Lion
Gặp đúng chuyên gia đây rồi...........:zingme67::zingme67::zingme67::zingme67:

Bình luận từ Facebook