Anh em cho hiểu thêm về cốt vợt

NHAN KB

Thượng Sỹ
Thực ra mình cũng đã qua cái thời ham hố nhiều về các công cụ . Bây giờ chỉ thích xem, mua ,bán giúp các người quen, có ý kiến gì thuộc phạm vi mình nắm được thì trao đổi cho vui. Nhưng qua thời gian được đánh , được sở hữu chưa nhiều các loại cốt , nhưng mày mò cũng lắm , và được ngắm nhìn công cụ của các ACE trên diễn đàn, cũng như thực tế, mình thấy có một hiện tượng mà bản thân chưa giải thích được . Rất mong được ACE trao đổi thêm để tăng phần hiểu biết . Đó là rất nhiều Hãng nổi tiếng ( nói riêng về BB thôi), thừa sức và dư điều kiện in ấn trên cả 2 mặt những cái cốt của Hãng mình ( nhất là những sản phẩm thuộc vào loại ưu tú của hãng đó), nhưng sao họ không làm , mà thực tế hiện nay rất ít những sản phẩm ( cốt ) được in ấn cả 2 bên - ví dụ mình chỉ biết có Amutar ........, tất nhiên nhiều ACE sẽ biết các cây khác nữa ( xin được kể ra để mình cũng như mọi người cùng biết). Riêng vấn đề này chắc nó cũng có lý do của nó , mà mình chưa lý giải được. Xin ACE trao đổi thêm để cùng được hiểu thêm về công cụ của môn mà chúng ta mến yêu này. Âu thời gian rỗi , cũng nêu lên tý cho vui nhưng cũng rất nghiêm túc trong đề tài. Xin cảm ơn trước . Nhân U60 - sống , làm việc tại HP, trình BB : Phong trào trong cơ quan nho nhỏ.

boll_boll

Moderator
Cháu thấy dán mút vào thì in mấy mặt cũng chả thấy đc :)). Vợt Donic khoảng 60 70% là chẳng in mặt nào cả. Cá nhân cháu thấy vợt có in thì đẹp hơn :D

Bình luận từ Facebook