Alien Armour - New collection 03.2013.

Cong Se7en

Trung Sỹ
Mẫu áo và quần mới tháng 03 đây các bạn:

A022

A041

A037

S005

Chi tiết các bạn vui lòng xem link: Áo Thể Thao Nam | Alien Armour

Cong Se7en

Trung Sỹ
Quần đùi sao ko may thêm Khóa vào túi vậy bạn ?
Đi chơi để đt đỡ bị rơi . Tù vãi

Chào bạn, quần thể thao bên mình sản xuất như hình trên web không có khóa túi ạ, nhưng khi order hàng bạn yêu cầu thêm khóa hay bất kỳ chi tiết nào bên mình sẽ làm theo yêu cầu của bạn.

Luanngoc85

Binh Nhì
các mẫu áo của Alien Armour có thết kế rất đẹp và độc đáo, màu sắc rất trẻ trung phù hợp với tuổi trẻ, nhưng không biết Alien Armour có thiết kế nào hài hòa hơn về màu sắc dành cho lứ tuổi U30 trở lên ko? cảm ơn!

Cong Se7en

Trung Sỹ
các mẫu áo của Alien Armour có thết kế rất đẹp và độc đáo, màu sắc rất trẻ trung phù hợp với tuổi trẻ, nhưng không biết Alien Armour có thiết kế nào hài hòa hơn về màu sắc dành cho lứ tuổi U30 trở lên ko? cảm ơn!
cảm ơn lời khen của bạn! Alien Amour có đa dạng các mẫu thiết kế dành cho độ tuổi thanh niên trở lên. để xem được nhiều mẫu áo hơn bạn vào link này để tìm hiểu nhé, chào bạn :)
http://www.alienarmour.com/

huydas

Đại Tá
Mình muốn đặt áo màu đen butefly của đội tuyển Đức có k bạn?
Nếu có thì up mẫu lên rồi được thì mình lấy.ok

Cong Se7en

Trung Sỹ
Mình muốn đặt áo màu đen butefly của đội tuyển Đức có k bạn?
Nếu có thì up mẫu lên rồi được thì mình lấy.ok

Bên mình không làm 100% giống như mẫu của butefly và không để logo butefly được nha bạn.Sẽ làm giống màu sắc và 1 số họa tiết như áo của butefly bạn yêu cầu chứ không làm giống 100% ạ. Nếu ok, bạn gửi hình ảnh áo giúp mình nha, bên mình sẽ vẽ lại và gửi bảng vẽ cho bạn xem ạ.Thanks.

Mail bên mình: alienarmour.apparel@gmail.com.

huydas

Đại Tá
Bên mình không làm 100% giống như mẫu của butefly và không để logo butefly được nha bạn.Sẽ làm giống màu sắc và 1 số họa tiết như áo của butefly bạn yêu cầu chứ không làm giống 100% ạ. Nếu ok, bạn gửi hình ảnh áo giúp mình nha, bên mình sẽ vẽ lại và gửi bảng vẽ cho bạn xem ạ.Thanks.

Mail bên mình: alienarmour.apparel@gmail.com.

Nếu không làm giống 100% thì bạn làm mẫu rồi gửi qua địa chỉ này cho mình nhé: love_xanhdatroi@yahoo.com
vì mình k biết làm mẫu mà(lưu ý: có màu đen chủ đạo và màu đỏ,vàng của đt Đức.ngực có biểu tượng đt và tay áo có chu Germany)
Được thì gửi qua mail cho mình.ok

Cong Se7en

Trung Sỹ
Nếu không làm giống 100% thì bạn làm mẫu rồi gửi qua địa chỉ này cho mình nhé: love_xanhdatroi@yahoo.com
vì mình k biết làm mẫu mà(lưu ý: có màu đen chủ đạo và màu đỏ,vàng của đt Đức.ngực có biểu tượng đt và tay áo có chu Germany)
Được thì gửi qua mail cho mình.ok

Bạn check mail giúp mình nha. Mình cần thêm thông tin để vẽ ạ. Thanks

huydas

Đại Tá
Không hiểu sao mình vẫn không nhận được mail của bạn, lần trước cũng vậy. Bạn cho mình xin nick yahoo nha,mình chat trực tiếp. Thanks.

Pó tay luôn...bên mình báo là bên đó nhân được rồi cơ mà.....lần này là 2 lần rồi
yahoo của mình. La đc emai đó bạn..love_xanhdatroi

Bình luận từ Facebook