Album hình ảnh các vận động viên bóng bàn Việt Nam thi đấu trong nước và quốc tế !

chubengoan

Binh Nhì
Anh Metri có cô giáo xinh thế, học chắc vào lắm nhỉ.... hi ...... Tôi mong có cô bên cạnh làm cô giáo nhưng chưa có dịp...............

Cô bên cạnh là cô Giang dạy bóng bàn của cháu đó ạ. Rất xinh và hiền, dạy thật là hay.

minyeu

Banned
Vanuc ko theo dõi các topic trước đây của bác hunghanoi à. Có cả một góc trao đổi học hỏi kinh nghiệm đấy còn gì. Bây giờ mở lại topic đấy mà post câu hỏi lên. offline cũng vậy, có lịch thi đấu rồi, hẹn hò nhau mang súng ống đến bắn thôi.
Viêc sinh hoạt của các thành viên diễn đàn mình ở diễn đàn ngành khác không nên trao đổi ở đây vì đó là những cộng đồng khác nhau, ko cùng chung một mục đích, chí hướng. Việc bác hunghanoi ngừng chơi bên đấy về bongban.org là hoàn toàn dễ hiểu, mình ko nên phân tích ở đây.

Bác này chả phân biệt được ý hỏi của người ta nhỉ?
Góc trao đổi kinh nghiệm với Hội yêu thích chụp ảnh nó khác hẳn nhau về tổ chức ấy chứ. Hội thì có hội trưởng và hội phó cùng các thành viên còn góc thì chả nhẽ lại có góc trưởng hả bác..........
Trao đổi không thì có thể sang trang: VNphoto mà xem đủ hết. Vấn đề ở đây em thấy là lập hội để giao lưu cho vui, đấy với là ý hay.........
Chụp ảnh không phải cứ có "súng" đắt tiền mà ảnh đã đẹp đâu nhé, cũng như đánh bóng bàn không phải có vợt ngon mà đã thành chuyên nghiệp đâu bác ợ........... hi...hi

metri

Binh Nhì
Bác này với bác vanuc có cùng sở thích nhỉ, cũng ảnh ọt, vnphoto.net, giống nhau quá. Em trình bb còi, ảnh ọt càng còi hơn nên chỉ dám dựa cột nghe thôi chứ có dám phê bình ảnh ọt hay trình bb của người này hay người khác đâu. Mà cũng chẳng dám hội hè phù phiếm làm gì, người ta cười cho.
Thôi em xin các bác, lỡ động chạm đến siêu cao thủ, em xin lỗi. Em xin trả lại topic này để bác hunghanoi còn post ảnh cho anh em chiêm ngưỡng.

metri

Binh Nhì
Ảnh là dành cho những người biết trân trọng anh ạ ! Em nghĩ topic này của bác Hunghanoi rất hay, thỉnh thoảng em lại vào xem từng trang một. Theo em nghĩ nếu được thì anh cùng bác Hunghanoi xây dựng album này sẽ hoàn hảo hơn. Chắc bác Hunghanoi cũng muốn có người chia sẻ niềm đan mê như anh.
Em có vài ý kiến cá nhân vậy !

Ko được đâu em ơi. thỉnh thoang có điều kiện thi up phụ bác Hùng tý cho vui. Không có điều kiện bôn tẩu như bác hunghanoi để tường thuật các giải đấu trong nước và quốc tế cho anh em. Anh chắc chi đủ khả năng tham gia cái sân làng Triển lãm ảnh thành viên thôi

vanuc

Đại Tá
Ko được đâu em ơi. thỉnh thoang có điều kiện thi up phụ bác Hùng tý cho vui. Không có điều kiện bôn tẩu như bác hunghanoi để tường thuật các giải đấu trong nước và quốc tế cho anh em. Anh chắc chi đủ khả năng tham gia cái sân làng Triển lãm ảnh thành viên thôi

Quan trọng là anh nhiệt tình với diễn đàn muốn cống hiến cho diễn đàn phong phú về tư liệu ảnh, thì anh chụp xấu hay đẹp cũng không quá quan trọng, nhưng anh em sẽ luôn cảm ơn anh vì sự nhiệt tình, niềm đam mê, cái hồn, ý tưởng trong mỗi bức ảnh và cả những khoảng khắc đáng nhớ mà anh mang lại cho họ, chứ không phải họ cảm ơn anh chỉ vì họ khâm phục anh chụp ảnh nghệ thuật đẹp đâu...... chúc anh vui với niềm đam mê của mình.......... có một con máy như anh đi chụp đúng là mơ ước của nhiều người đấy, cố gắng lên anh à............... Thanks

metri

Binh Nhì
Bà con trao đổi vui nhỉ,mình đang chờ ảnh của giải tiếp theo để phục vụ bà con đây.hihi !

Hôm qua em ăn phải khoai ngứa nên tranh luận tý cho nó máu ạ. Bác hunghanoi chuẩn bị đi giải trẻ ở Đắc Lắc à. Tiếc là em mới đi BMT về nên chắc khó xin được visa, đành ở nhà đợi ảnh và bình luận của bác thôi.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác Hùng đang muốn xây dựng lại chư không phải phá hoại thêm nên em hiểu ! vote cho những con người đầy tâm huyết như bác !

Bố khỉ!!! K nói cũng hiểu là ai xui khiến hoặc mình là ai??? Đây trả lời là không ai phá hoại nhé, phá hoại thì phá hoại từ đầu rồi. Chỉ là bức xúc vì cách coi anh em mem org không là gì cả của 1 số thành viên BQT. Còn ông giỏi cứ xưng tên tuổi đi tôi gặp ông nói chuyện trực tiếp, thẳng thắn cho dễ ông nhé. Tôi nhắc lại là k ai có ý phá hoại cái org này. Chuyện thị phi trên đời thì nhiều, quan trọng có dám nói ra hay không thôi...

hunghanoi

Super Moderators

Trần Tuấn Quỳnh - HN ,tân vô địch 12 cây vợt xuất sắc toàn quốc 2009.​

hunghanoi

Super Moderators

HLV Thuỷ Tiên đang chỉ đạo Minh Hiếu (Bình Định) trong một trận thi đấu đồng đội căng thẳng đầy kịch tính.​

Bình luận từ Facebook