ADMIN DŨNG vào thăm Sài Gòn

ChamTiu

Binh Nhì
Theo mật báo từ bác RUOUBAKICH thì ADMIN DŨNG vừa hạ cánh TÂN SƠN NHẤT .
Kỳ này anh đuoc phu nhân cho đi 1 mình , nên rất tiện cho mọi cuộc hẹn hò .
Hiện tại anh đang xuất hiện tại khu vực TRường đua Phú Thọ , đang tiến về xới Thành Thái _ Nguyễn Du của Tuấn Đà nẵng .
Vậy đôi dòng kính báo để anh em xa gần tiện giao lưu .

HOTLINE của ADMIN 0904 256 844 .

Dinh VanThanh

Binh Nhì
Chào mừng anh Dũng vào Sài Gòn. Khi nào rãnh, mời Dũng ghé CLB D3 - Văn Thánh để anh em giao lưu vài séc nhé! Chúc D có chuyến đi vui vẻ!

saridao

Super Moderators
Chào mừng anh Dũng vào Sài Gòn. Khi nào rãnh, mời Dũng ghé CLB D3 - Văn Thánh để anh em giao lưu vài séc nhé! Chúc D có chuyến đi vui vẻ!

E có gặp a Dũng ngày hôm qua. a Dũng vào đợt này chủ yếu là công tác nên không thông báo trên diễn đàn. Được biết Lịch cong việc của anh khá bận rộn, tuy nhiên chiều nay a Dũng sẽ giành thời gian lúc 5h chơi bóng tại CLB Nguyễn Du Thành Thái Quận 10. Anh em rảnh ghé giao lưu 2 bàn với a Dũng nhé

NTBB

Super Moderators
Có khả năng cả dàn "cao thủ" XNĐM (khoảng 8 "em" U60) sẽ tiến về xới Nguyễn Du 220 Thành Thái lúc 5h chiều nay để chào đón ADMIN. Không biết liệu ADMIN có đủ sức tiếp chiêu không đây !?

dung.vima

Moderator
Hơ các bác nhẹ tay nhé, em mới giao lưu với anh Dũng cách đây ít lâu thôi. Chân của anh Dũng vẫn chưa thực sự bình phục hoàn toàn ^^!

NTBB

Super Moderators
Chiều hôm qua trời SG mưa to ơi là to. Nhưng vì muốn xem Admin sau vụ bị xe đụng công lực còn được bao nhiêu nên nhóm cao niên XNDM vẫn có mặt tại CLB Nguyễn Du Thành Thái. NTBB đến nơi thì thấy Admin đang chiến đấu với bác Chí của Q10. Bác Hà Trưởng bản đã có mặt. Một lát thì cả Hải Saridao, Hiến Q7, Triều Votgo cũng có mặt. Nhiều trận đơn, đôi đã diễn ra. Riêng NTBB tiếp Admin trận đầu tiên và hạ đo ván admin 3 tô không hành - chân admin rõ ràng còn yếu, di chuyển còn chậm chạp. Admin xin 1 sec cuối, NTBB "xấu chơi", lỡ tay làm luôn sec "hữu nghị" khiến admin ... buồn hẳn (!). Hy vọng đợt sau admin vào sẽ ..."ngang cơ" hơn, hehe !

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Chièu hôm qua chưa tới 4h Dr Son đã đón Admin tới CLB trường Nguyễn Du Q10.Sau 1 thời gian dưỡng thương và bận công việc mới Admin chiến rất hăng làm tới 5-6 trận.Có mặt tại sân hôm qua có Dr Son,NTBB,Votgo,Saridao,nhóm chị Sousou,Nam hòa thượng,HOÀNG ANH Gia lâm,Chí Q 10,Khoa gai điện lực,Hiến FC................
Vs Chí Q 10

Bình luận từ Facebook