ACE TT Huế khởi động cho giải bóng bàn diễn đàn toàn quốc

hieu126

Binh Nhất
em thấy lên tổ chức giải nhỏ để anh em tham gia thi đấu trước cho quen .cho mọi người đều phải luyện tập
Vói lai nam nay minh tham gia lấy kinh nghiêm là chính dể con những lần sau

dung_linh

Đại Tá
em thấy lên tổ chức giải nhỏ để anh em tham gia thi đấu trước cho quen .cho mọi người đều phải luyện tập
Vói lai nam nay minh tham gia lấy kinh nghiêm là chính dể con những lần sau[/QUOTE]
Trong một giải đấu lớn phải dựa vào tinh thần trận đấu và quyết tâm của trận đấu mới làm nên được tất cả........
Chúc anh em ACE Huế luyện tập đạt thành tích cao trong giải đấu này.....Hy vọng bình tỉnh,tự tin vượt qua khó khăn sẽ có huy chương.............

hungbongban

Moderator
Tối hôm qua hungbongban đã gặp anh trường nói chuyện về tham gia giải tại Đà Nẵng, anh Trường rất ủng hộ cho đoàn VĐV của Huế tham gia thi đấu, tuy nhiên trước mắt anh em phải đăng ký tham gia thi đấu của từng hạng để chốt danh sách sớm, sau đó BTC sẽ lên dự trù kinh phí để các mạnh thường quân sẽ có chi phí ủng hộ cho giải này. Đây là thông tin rất đáng mừng, vì vậy ACE cố gắng sắp xếp công việc, tập luyện để đăng ký tham gia giải này đầy đủ 03 hạng B,C và D.
Riêng hạng D khả năng có nhiều VĐV đăng ký tham thi đấu, nên trước mắt anh em cứ đăng ký danh sách trước, sau đó BTC sẽ có kế hoạch để chọn lựa VĐV tham gia chính thức, nhưng VĐV không thi đấu được sẽ đi theo để ủng hộ tinh thần thi đấu của đòan Huế.
ACE đăng ký hạng B, C, D đăng ký tại topic này luôn để hungbongban tập hợp.

hungbongban

Moderator
Hiện nay hạng B đã có đăng ký: Mr Thuần, Mr Thành, Mr Chánh, ...
Hạng C: Mr Hà (ngân hàng), Mr Thiện, .....
hạng D: Mr Dũng Trợt (anh_vip), Mr Cường (cuong hue), .....

anh_vip

Trung Uý

Cuối cùng thì đội bóng bàn Huế cũng đã chính thức tham gia giải rồi. Xin chúc mừng ... anh em cố gắng luyện tập kiếm giải nhé...

dung_linh

Đại Tá
Lời đầu tiên Dung_linh cũng rất vui mừng đã biết có 2 anh đó là (Anh Trường và Anh Chiến ) đã tài trợ cho giải bóng bàn đội Huế để tham gia giải các clb diễn đàn toàn quốc tại Đà Nẵng .Dung_linh chúc 2 anh sức khỏe hạnh phúc thành đạt và luôn đưa phong trào Huế ngày càng đi lên , Dung_linh muốn tham gia phong trào cho CLB lần này đi lên thì mình đánh D là vừa sức, mong anh em Huế thu xếp sớm đăng ký hạng D để có kế hoạch tập luyện và sắp xếp thời gian.Mục đích là học hỏi giao lưu với anh em Tỉnh bạn..............
Dung_linh Chân thành cám ơn!
Trân trọng!

anh_vip

Trung Uý
Dạo này ai cũng lên tay hết chắc phải luyện lại thôi mài kiếm cái đã , chờ đấy

Dạo này Nhân đánh lên tay quá nhé, đứng với Cường (Bida) đánh cho Đức + Dũng te tua luôn... hẹn ngày nào đó phục thù nhé (đặc biệt Cường dạo này hay quá đi chuẩn bị lên A mà chơi) khi nào được Nhân + Cường làm trận "xã gỗ" cho nó sướng... haha

hungbongban

Moderator
Lời đầu tiên Dung_linh cũng rất vui mừng đã biết có 2 anh đó là (Anh Trường và Anh Chiến ) đã tài trợ cho giải bóng bàn đội Huế để tham gia giải các clb diễn đàn toàn quốc tại Đà Nẵng .Dung_linh chúc 2 anh sức khỏe hạnh phúc thành đạt và luôn đưa phong trào Huế ngày càng đi lên , Dung_linh muốn tham gia phong trào cho CLB lần này đi lên thì mình đánh D là vừa sức, mong anh em Huế thu xếp sớm đăng ký hạng D để có kế hoạch tập luyện và sắp xếp thời gian.Mục đích là học hỏi giao lưu với anh em Tỉnh bạn..............
Dung_linh Chân thành cám ơn!
Trân trọng!

OK, như vậy hạng D đã có Dung_linh đăng ký tham gia thi đấu. Thanks
ACE cứ tiếp tục đăng ký sớm để chốt danh dách đăng ký.

cuong hue

Binh Nhì
Dạo này Nhân đánh lên tay quá nhé, đứng với Cường (Bida) đánh cho Đức + Dũng te tua luôn... hẹn ngày nào đó phục thù nhé (đặc biệt Cường dạo này hay quá đi chuẩn bị lên A mà chơi) khi nào được Nhân + Cường làm trận "xã gỗ" cho nó sướng... haha

ko dám đâu a dung ơi! chỉ là một ngày đẹp trời thôi! phong độ nhất thời đẵng cấp mãi mãi! e còn non lắm còn học hỏi nhiều

superpingpong

Binh Nhì
Có lẽ giải này không tham gia được rồi, vừa lớn tuổi vừa đang bận cho thi học kỳ của học sinh nên tham gia rất khó. Dành cơ hội này cho lớp trẻ, mình già rôi,phọt phẹt chán lắm. Không khéo vào chơi, họ lại bảo thằng cha parageme nào đây thì khổ.

hungbongban

Moderator
Có lẽ giải này không tham gia được rồi, vừa lớn tuổi vừa đang bận cho thi học kỳ của học sinh nên tham gia rất khó. Dành cơ hội này cho lớp trẻ, mình già rôi,phọt phẹt chán lắm. Không khéo vào chơi, họ lại bảo thằng cha parageme nào đây thì khổ.

Thầy mà không tham gia được thì tiếc quá, một tài năng đang lên .... mà em nghỉ nếu Thầy mà đi thì BTC sẽ chọn thầy vào đội tuyển Của Việt Nam mất, đó là Đội Paragame thì ACE Huế mất đi một đối thủ, ... :) :) :mad: :mad: :mad:

superpingpong

Binh Nhì
Vừa gửi tin nhắn đến em góp ý thêm về cách đánh mặt trợt, mở ra xem nhé. Sắp tham gia giải nên thử xem sao, nếu thành công thì xin một ly nước khoáng cùng vui.

Bình luận từ Facebook