Toàn quốc .................

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Có cái áo này đang giảm giá này. Bác nào có hứng ko?
http://www.jasupo.com/shop/jspcube/html/products/detail.php?product_id=38207
Trời, toàn đồ dùng cho anh em sành điệu, chứ em chỉ mong tìm được vợt đẹp mặt đẹp là đã khó rồi, quần áo em chả mơ tới bao giờ, tốn kém, mà lại không có tác dụng mấy, nên em toàn chơi đồ nội địa thôi, chịu khó lọ mọ một tí, hàng đẹp giá ngon, nhiều khi hơi nông dân nhưng khá chất, đủ kín :p

potay_87

Đại Tá
sorry bác.
tại dnay đt e hỏng màn nên e cũng không hay cầm đt đấy theo nữa.
nên a muốn ship j a cứ cho link lên thẳng dd để e dễ tìm.
với cả e tìm cái link thứ 3 mà bác gửi nó lại sang link khác.
Giá thì e cứ đưa công thức để bác dễ tính. vì bác chưa ship nên e cũng không biết phí vận chuyển và ck là bao nhiêu.
Ví dụ cái áo số 1 bác gửi là: [(3330+3330x8%)+ tiền ship nội địa + tiền ck] x 218
tính sơ sơ chưa tiền ship chỉ tính nguyên tiền mua áo và thuế là:
(3330+266,4) x 218 = 784 vnd

Dangmily

Binh Nhì
sorry bác.
tại dnay đt e hỏng màn nên e cũng không hay cầm đt đấy theo nữa.
nên a muốn ship j a cứ cho link lên thẳng dd để e dễ tìm.
với cả e tìm cái link thứ 3 mà bác gửi nó lại sang link khác.
Giá thì e cứ đưa công thức để bác dễ tính. vì bác chưa ship nên e cũng không biết phí vận chuyển và ck là bao nhiêu.
Ví dụ cái áo số 1 bác gửi là: [(3330+3330x8%)+ tiền ship nội địa + tiền ck] x 218
tính sơ sơ chưa tiền ship chỉ tính nguyên tiền mua áo và thuế là:
(3330+266,4) x 218 = 784 vnd

Ok. A xem rồi báo e sau. Tks

nguyenluc_votdoc

Thiếu Uý
mình cần mua con này "butterfly Zhang Jike Super ZLC ST" vợt dọc nhé. nếu tới tay mình ở tp hcm. thì tổng chi phí là bao nhiêu xin tư vấn dùm?
butterfly Zhang Jike Super ZLC ST.jpg
butterfly Zhang Jike Super ZLC ST-.jpg
butterfly Zhang Jike Super ZLC ST--.jpg

potay_87

Đại Tá
anh ơi. e mua thì e mua được nhưng e khuyên a nên tìm hiểu kỹ 3 trang a vừa gửi e nhé.
e nhìn nó giống hàng fake lắm.
còn nếu a vẫn muốn ship thì e vẫn ship về cho a.
nếu nó có giấy tờ mua bán j e sẽ gửi đầy đủ cho a.
còn chất lượng thế nào thì e ko phải là người bán e không chịu trách nhiệm nhé.
a cứ suy nghĩ rồi quyết định chứ e dựa vào kinh nghiệm của e để e khuyên a thôi.

nguyenluc_votdoc

Thiếu Uý
nói chung là mình mới tìm thấy ra mấy trang đó. bạn có kinh nghiệm mua hàng bên nhật bạn kiếm dùm mình cái . nhất là bạn cũng đang chuyển qua chơi vợt dọc giống mình nên bạn biết mình cần cái gì mà. đây là hai hình mà mình muốn mua 1 trong hai cái cốt này mong bạn kiếm dùm hàng thiệt và cho mình cái giá của nó nếu thấy giá cả hợp lý mình chơi luôn? cảm ơn bạn
butterfly Zhang Jike Super ZLC ST-.jpg TB2o09dbXXXXXamXpXXXXXXXXXX_!!1875703950.jpg

Bình luận từ Facebook