Zang xì ke ALC và Zang ZLC

nvh78

Đại Tá
Bác ở đâu nhỉ. .gd được thì báo E nhé..ông nào đã hóng ib E rồi. .mất công mấy AE chém gió cả đêm. .ưu tiên Bác lên đầu. .Fix 50k xăng thơm để pha 2K..có ZIK rồng mang theo cho E thử phát nhé. .thế được không Ạ @tuyetvu79@nvh78 ;)
Có lên đc HN để thử ZZK RX ko?:D:D:DCòn ông Tuyết Vũ tận Vũng tàu cơ,nhưng thử đc bộ sưu mấy chục cây của ông đấy mới sướng

drsan

Thượng Tá
em đang tính gửi oto nhận lun hnay, tiền chắc gửi ngân hàng qua tk. Nếu bác ấy có tk MB thì hay quá có tiền trong vài phút
@QuangHung ở Thanh miện - Hải Dương. Bạn mua chỉ cần đặt gạch vào inbox lấy số điện thoại hoặc vào phần rao bán InF ZLC có số điện thoại của bạn đó! Gửi xe cũng đơn giản thôi mà 30k là tới nơi!

QuangHung

Đại Tá
@QuangHung ở Thanh miện - Hải Dương. Bạn mua chỉ cần đặt gạch vào inbox lấy số điện thoại hoặc vào phần rao bán InF ZLC có số điện thoại của bạn đó! Gửi xe cũng đơn giản thôi mà 30k là tới nơi!
Xong rồi A ơi.. Hôm nào về TM cho E xin 5qủa học hỏi nhé :D

drsan

Thượng Tá
Chuẩn luôn Bác..xa gần ảnh hưởng gì..E toàn mua hàng Tàu.gai của Bác @lamtq tận SG mà lần nào tiền và hàng đều sớm trước dự định..AE cũng vì đam mê BB mà có duyên đến với nhau cả thôi..vui là chính..lợi lộc gì mấy món nhỏ lẻ..haha :D
chuyện tiền triệu thì to, mấy chục tiền ship thì bao luôn cần tính gì @QuangHung nhỉ!:D mấy bữa nữa lên anh giao lưu nhé!

Bình luận từ Facebook