Zang xì ke ALC và Zang ZLC

club7337

Đại Tá
Như tiêu đề em tìm em Zang xì ke ALC và thật may mắn em đã tìm được rồi.
Với mong muốn được nếm mùi và tận hưởng cảm giác mới EM TIẾP TỤC TRUY TÌM ZANG ZLC với hình thức còn ngon cán Fl hoặc St cũng đc nhưng ưu tiên cán ST. Các bác có giá cho em luôn và cho em ảnh luôn ạ. hóng tin từ các bro:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Last edited:

Thành Nam XT

Thượng Sỹ
Như tiêu đề em muốn tìm em Zang xì ke ALC với hình thức còn ngon cán Fl hoặc St cũng đc. Các bác có giá cho em luôn và cho em ảnh luôn ạ.
Lại muốn chuyển sang Zang ALC ah anh.? Anh mua được, khi nào bán thì ới em nhé. TMB ALC em dán ten 05, 80 đánh rất hay anh ạ

Cuong Bac Kan

Binh Nhì
Tớ có 1 em, 95% có ok ko?UOTE="club7337, post: 532942, member: 12475"]Như tiêu đề em muốn tìm em Zang xì ke ALC với hình thức còn ngon cán Fl hoặc St cũng đc. Các bác có giá cho em luôn và cho em ảnh luôn ạ.[/QUOTE]
To

club7337

Đại Tá
Tớ có 1 em, 95% có ok ko?UOTE="club7337, post: 532942, member: 12475"]Như tiêu đề em muốn tìm em Zang xì ke ALC với hình thức còn ngon cán Fl hoặc St cũng đc. Các bác có giá cho em luôn và cho em ảnh luôn ạ.
To[/QUOTE]
Bác cho ảnh và giá đi

club7337

Đại Tá
Bác cho ảnh và giá đi
Cây này chắc là của @hoainamnk .Cán đã bị mài đi thì phải[/QUOTE]
Nếu mài cán đi thì cầm sẽ không gọn như cũ nữa phải không bác, hnay em chơi đc mấy trận căng quá bác ạ. Bh Ten 64 bạt đã thật bác ạ, từ trước tới nay em em toàn đánh Fh, nghe các bác công nhận hay hay. Đánh KLHS với Fh TG3 giật không mạnh đòn như King3

nvh78

Đại Tá
Cây này chắc là của @hoainamnk .Cán đã bị mài đi thì phải
Nếu mài cán đi thì cầm sẽ không gọn như cũ nữa phải không bác, hnay em chơi đc mấy trận căng quá bác ạ. Bh Ten 64 bạt đã thật bác ạ, từ trước tới nay em em toàn đánh Fh, nghe các bác công nhận hay hay. Đánh KLHS với Fh TG3 giật không mạnh đòn như King3[/QUOTE]
Cán FL mài bớt phần cuối cán cho khỏi cọ vào tay mà,ko ảnh hưởng gì cả.ALC có lẽ phù hợp lối đánh mềm mại hơn

club7337

Đại Tá
Nếu mài cán đi thì cầm sẽ không gọn như cũ nữa phải không bác, hnay em chơi đc mấy trận căng quá bác ạ. Bh Ten 64 bạt đã thật bác ạ, từ trước tới nay em em toàn đánh Fh, nghe các bác công nhận hay hay. Đánh KLHS với Fh TG3 giật không mạnh đòn như King3
Cán FL mài bớt phần cuối cán cho khỏi cọ vào tay mà,ko ảnh hưởng gì cả.ALC có lẽ phù hợp lối đánh mềm mại hơn[/QUOTE]
Em đanh alc để bản thân hoàn thiện cho động tác, vì động tác và di chuyển của em còn kém. Đặc biệt đỡ giao bóng gặp cao thủ thì đi nhanh luôn

nvh78

Đại Tá
Cán FL mài bớt phần cuối cán cho khỏi cọ vào tay mà,ko ảnh hưởng gì cả.ALC có lẽ phù hợp lối đánh mềm mại hơn
Em đanh alc để bản thân hoàn thiện cho động tác, vì động tác và di chuyển của em còn kém. Đặc biệt đỡ giao bóng gặp cao thủ thì đi nhanh luôn[/QUOTE]
Mình đỡ giao bóng cũng kém nhưng thấy rằng nên dùng 1 cây tương đối cho ổn định một chút rồi hãy thay đổi cảm giác

club7337

Đại Tá
Em đanh alc để bản thân hoàn thiện cho động tác, vì động tác và di chuyển của em còn kém. Đặc biệt đỡ giao bóng gặp cao thủ thì đi nhanh luôn
Mình đỡ giao bóng cũng kém nhưng thấy rằng nên dùng 1 cây tương đối cho ổn định một chút rồi hãy thay đổi cảm giác[/QUOTE]
Em mới chơi đc 2 năm nhưng lại thích thử cảm giác với nhiều dòng cốt nên hay thay đổi xem hợp với loại nào. Tuy nhiên nếu chú ý cho từng động tác thì em thấy vợt nào cũng đc kể cả thuần gỗ hay các bon zlc, alc em đều chơi đc và giật bạt cắt gò như nhau

nvh78

Đại Tá
Mình đỡ giao bóng cũng kém nhưng thấy rằng nên dùng 1 cây tương đối cho ổn định một chút rồi hãy thay đổi cảm giác
Em mới chơi đc 2 năm nhưng lại thích thử cảm giác với nhiều dòng cốt nên hay thay đổi xem hợp với loại nào. Tuy nhiên nếu chú ý cho từng động tác thì em thấy vợt nào cũng đc kể cả thuần gỗ hay các bon zlc, alc em đều chơi đc và giật bạt cắt gò như nhau[/QUOTE]
Đánh đc nhưng độ ổn định sẽ ko cao,nhất là đánh với người hơn mình

club7337

Đại Tá
Độ ổn định thì đúng là không ổn thật nhưng cứ thấy vợt nào ra là em lại muốn thử, chắc giờ em sẽ chuyên đánh dòng alc và sẽ cố gắng thuần phục để có sự ổn định cho lối chơi. Bác đang đánh ở khu vực nào vậy

nvh78

Đại Tá
Độ ổn định thì đúng là không ổn thật nhưng cứ thấy vợt nào ra là em lại muốn thử, chắc giờ em sẽ chuyên đánh dòng alc và sẽ cố gắng thuần phục để có sự ổn định cho lối chơi. Bác đang đánh ở khu vực nào vậy
Ở Đông Anh

nvh78

Đại Tá
Xa qua không hnao em mang kiếm đi nhờ bác chỉ giáo mấy đường
Khoảng trên dưới 30 cây.Bỏ gần chục năm,mới quay lại đánh đc khoảng 6 tháng.Cũng theo đc những người trình cao trong clb nhưng bóng phập phù lắm.Đi đánh thì toàn luyện cho những người trình dưới là chủ yếu thôi.Vì ít đánh trận nên đi ra ngoài giao lưu hay bị cóng tay lắm

club7337

Đại Tá
Khoảng trên dưới 30 cây.Bỏ gần chục năm,mới quay lại đánh đc khoảng 6 tháng.Cũng theo đc những người trình cao trong clb nhưng bóng phập phù lắm.Đi đánh thì toàn luyện cho những người trình dưới là chủ yếu thôi.Vì ít đánh trận nên đi ra ngoài giao lưu hay bị cóng tay lắm
Em kê phải cho người ta giật cũng đc khoảng 3 quả căng và 4 quả vừa vừa, còn em giật cũng bình thường quả xung quả bạt nói chung tuỳ cơ em đối phó, em đang luyện bạt trái cho tròn tay. Cũng đang muốn tập flick trái tay như thằng Zang bác ợ

Bình luận từ Facebook