Xới Đầu Máy thông báo tin VUI

chúmập

Thượng Sỹ
Bác Hà thử bàn rồi cho ae vài dòng cảm nhận về bàn mới đi. Hôm qua em phải về sớm tiếc thật.
Ngoài chiếc bàn xịn này ra mình thấy Hoàng còn nhập về rất nhiều dụng cụ bóng bàn mang nhãn hiệu DHS và 729- hàng chính hãng. Trong đó có giày chỉ đỏ chính hiệu đồng tiền, đặc biệt có đôi 729 rất đẹp. Giá cả phù hợp túi tiền. Bia Bia Bia

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Bác Hà thử bàn rồi cho ae vài dòng cảm nhận về bàn mới đi. Hôm qua em phải về sớm tiếc thật.
Ngoài chiếc bàn xịn này ra mình thấy Hoàng còn nhập về rất nhiều dụng cụ bóng bàn mang nhãn hiệu DHS và 729- hàng chính hãng. Trong đó có giày chỉ đỏ chính hiệu đồng tiền, đặc biệt có đôi 729 rất đẹp. Giá cả phù hợp túi tiền. Bia Bia Bia

trăm nghe o bằng 1 thấy,trăm thấy o bằng 1 sờ,Chú mập và AE cứ tới đánh thử và cãm nhận nhéBiaBiaBia

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Bàn đẹp quá ! tiếc rằng cái nền Hoàng không cho sửa hết vẫn để 1 đoạn ở giữa bằng gạch ! cho giống nhau hết, sử lý 1 lớp sơn kiểu như sân tennis nữa thì pro, lắp khung chắn bóng quay VIDEO lên thì không khác gì đang đánh tại thế vận hội !

lephuocyen

Moderator
Xí nghiệp đầu máy đầu tư bàn toàn hãng nổi tiếng Andro + DHS , nhìn bàn DHS đẹp quá tranh thủ sang sờ nó 1 cái............Không biết đây có phải là chiếc bàn DHS chân cầu vồng đầu tiên ở SG không???

chúmập

Thượng Sỹ
Không biết "chơi" em này thì giá có cao hơn không nhỉ???

Giá thì vũ như cẩn thôi chú, chỉ e là phải xếp hàng hơi lâu, vì bàn này giờ vàng là dành cho cao thủ, thấp thủ thì sau 8g muốn làm gì cũng được.

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Bóng thế hệ mới mời AE đánh thử

Bóng thế hệ mới,liền o có mối nối đã có tại VN,Chủ xới Hoàng tàu mời AE chiều tối nay tới xới Đầu máy đánh thử

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Không biết mọi người có xem được hình của bác Hà post ko? Chứ NTBB ko thấy gì cả.
Upanh.com dạo này thu phí rồi bác Hà ạ, hình như nếu mình ko đăng ký và đóng phí thì link ảnh ko tồn tại lâu được đâu. Bác dùng ImageShack up thoải mái bác ạ.

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Không biết mọi người có xem được hình của bác Hà post ko? Chứ NTBB ko thấy gì cả.
Upanh.com dạo này thu phí rồi bác Hà ạ, hình như nếu mình ko đăng ký và đóng phí thì link ảnh ko tồn tại lâu được đâu. Bác dùng ImageShack up thoải mái bác ạ.

Mình mở xem vẫn thấy mà NTBB,up thêm bằng Photobuket nhé

chinguyen

Đại Uý
Bạn nào đánh quả bóng mới nầy rồi, xin cho reviews với. Nghe đồn, nó làm bằng plastic chứ không phải xênlulô, nẩy hơn, ít xoáy hơn=>bất lợi cho các tay vợt thủ

Bình luận từ Facebook