Xới Đầu Máy thông báo tin VUI

Drhongson

Đại Tá
NGÀY THỨ TƯ 24/10/2012 XỚI ĐẦU MÁY mở cửa phục vụ hoàn toàn MIỄN PHÍ .
LÝ DO là chủ xới Hoàng Tàu tỏ lòng cám ơn anh chị em quý khách gần xa lâu nay
đã nhiệt tình ủng hộ và đã phò hộ cho Hoàng Tàu sinh thêm 1 ái nữ nữa.
19 giờ Tối 24/10 Hoàng Tàu thân mến mời anh em nán lại dự tiệc uống ly bia chia vui.
Trân trọng thông báo .

Geri

Trung Sỹ
NGÀY THỨ TƯ 24/10/2012 XỚI ĐẦU MÁY mở cửa phục vụ hoàn toàn MIỄN PHÍ .
LÝ DO là chủ xới Hoàng Tàu tỏ lòng cám ơn anh chị em quý khách gần xa lâu nay
đã nhiệt tình ủng hộ và đã phò hộ cho Hoàng Tàu sinh thêm 1 ái nữ nữa.
19 giờ Tối 24/10 Hoàng Tàu thân mến mời anh em nán lại dự tiệc uống ly bia chia vui.
Trân trọng thông báo .

Hehe... hấp dẫn vậy ta, tiếc là tối đó con đi học rùi chú Sơn ui!!! Hichic...hy vọng trưa chìu hum đó gé chơi được ^^

Drhongson

Đại Tá
Hehe... hấp dẫn vậy ta, tiếc là tối đó con đi học rùi chú Sơn ui!!! Hichic...hy vọng trưa chìu hum đó gé chơi được ^^
Vậy thì chiều ghé chơi càng ok mà ,
hôm ấy T rảnh dợt đều cho chú 1 bữa nhé. Gần 2 tháng nay đau tay nên chú không cầm vợt .

Last edited by a moderator:

coc

Thượng Sỹ
Vậy thì chiều ghé chơi càng ok mà ,
hôm ấy T rảnh dợt đều cho chú 1 bữa nhé. Gần 2 tháng nay đau tay nên chú không cầm vợt .

lỡ đau tay rồi vô coi thôi nha chú để cháu với T dợt đều heheheeheh

Drhongson

Đại Tá
Tối nay rất đông anh em đến chung vui với gia đình Hoàng tàu .
Tiệc là đặc sản heo mọi 5 món . bia tràn như suối , món nhắm rất ngon ,
đặc biệt bàn tiệc là 3 cái bàn pingpong ghép lại nối dài , đậm chất dân chơi thể thao .
Tiệc thật vui vẻ ấm cúng , chúc cháu bé hay ăn chóng lớn , cùng chị Trâm Anh nối nghiệp cha mẹ .
.
Cám ơn dàn nhạc Lộc ngân hàng , Trần Độc Tú , Tuấn dam mê , và 3 ca sỹ Quyết ngan già , Hà trưởng bản ,
Bạch Huệ đã phục vụ đàn ca hát xướng suốt buổi tiệc.
Cám ơn gia chủ và tất cả mọi người đã cho anh em 1 buổi tối vui vẻ

Last edited by a moderator:

lephuocyen

Moderator
Chúc mừng gia đình Hoàng tàu có thêm 1 thành viên mới ,bữa tiệc gặp mặt nhìn đông vui quá ,toàn anh en trong giới bóng bàn ,em bé sinh ra trong cái nôi bóng bàn, hy vọng niềm đam mê ấy sẽ theo em mãi và trở thành 1 VDV bóng bàn tài năng.Chia vui cùng gia đình Hoàng tàu.

xaque

Binh Nhất
xin cảm ơn mọi người thật nhiều,thời gian tới HOÀNG sẽ cố gắng làm việc tốt hơn để không phụ lòng mọi người ,1 lần nữa xin cảm ơn mọi người thật nhiều

admin

Administrator
Staff member
Hôm nay mới biết tin, chúc mừng Hoàng nhé. Chúc bé hay ăn chóng lớn, xinh xắn, dễ thương, sau này sẽ là niềm tự hào của bố mẹ.

cari3h

Moderator
Hôm nay CR mới đọc mục này. Xin chúc mừng bạn Hoàng Tàu có thêm thành viên mới hay ăn chóng lớn, bố lên chức đẹp zai nhất nhà! BiaBia
P/s: Cô bé áo đen trong ảnh là ai thế chú Hà? Có phải bé...ở Bình Dương, làm giáo viên không nhỉ?

[/

Bình luận từ Facebook