Xin tư vấn mua giày chơi BÓNG BÀN

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em Lotto này đẹp quá @gaumeo ơi

http://maxxsport.com.vn/?module=detail_product&id=4929

Quyết định sẽ đầu tư em này

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Futsan em không biết. Hàng lotto và acsis thì chỉ nhập chính hãng loại indoor, dùng chung cho các môn thể thao trong nhà. Nếu có loại khác thì 100% là xách tay hoặc fake. Đúng như bác nói, lining thì bền nhưng đế cứng. Trước em cũng đi nhưng giờ dùng acsis rồi, chưa đủ lâu nên không biết có bền không. Quần áo thì em toàn fila. Bác xem kỹ đi, lotto hoặc acsis em xin giảm giá được, ngoài ra còn lining, 361, rebook, adidas.
Có kiếm được Puma không @gaumeo . Ví dụ như đôi này

Puma Ferrari 2013

Gía ngoài chỉ khoảng 1 triệu thôi, nhưng hàng Puma thì toàn da thật, dùng cực sướng, mẫu mã Puma dành riêng cho dân chơi bóng, anh rất thích mẫu của Puma

gaumeo

Đại Tá
Có kiếm được Puma không @gaumeo . Ví dụ như đôi này

Puma Ferrari 2013

Gía ngoài chỉ khoảng 1 triệu thôi, nhưng hàng Puma thì toàn da thật, dùng cực sướng, mẫu mã Puma dành riêng cho dân chơi bóng, anh rất thích mẫu của Puma
Puma này đẹp thật, em không biết bán ở đâu.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đây là loại thời trang thể thao mà bác, định đi tán gái tiếp à? Gái già ở nhà lại vả cho nghỉ bóng bàn bây giờ.
Thề mà cũng dám nói là đi giầy thể thao, hàng Puma toàn thế, giày của nó form cực chuẩn, thiết kế cực đẹp, chất liệu của nó đa số là da thật, không hiểu sao dân Vịt Ngan mình lại không thích. Thế mới lạ.

Còn em Lotto này là bóng đá futsal xịn em nhé, dành cho sàn xi măng và sàn gỗ, sàn trong nhà, không dùng cho sân có cỏ, kể cả cỏ nhân tạo, không đinh, đế gân, gan bàn chân không chạm chất, mõm vếch. Con Rocket với Bombardo của Codad nhái lại y xì form của em này luôn đấy (anh đang đi Rocket của Codad và CR7 của Nike)

gaumeo

Đại Tá
Thề mà cũng dám nói là đi giầy thể thao, hàng Puma toàn thế, giày của nó form cực chuẩn, thiết kế cực đẹp, chất liệu của nó đa số là da thật, không hiểu sao dân Vịt Ngan mình lại không thích. Thế mới lạ.

Còn em Lotto này là bóng đá futsal xịn em nhé, không đinh, đế gân, gan bàn chân không chạm chất, mõm vếch. Con Rocket với Bombardo của Codad nhái lại y xì form của em này luôn đấy (anh đang đi Rocket của Codad và CR7 của Nike)
Em có phải chuyên gia về đồ thể thao đâu, vợ nó mua cho loại nào thì đi loại đó. Puma ko phải nhà phân phối nên em cũng chịu. Còn lotto thì em cá với bác là maxxsport (thuộc Phượng Hoàng) chỉ nhập hàng thời trang và hàng indoor, không phân biệt hàng futsal riêng. Có thể loại này futsal thật, em cũng không rõ lắm.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em có phải chuyên gia về đồ thể thao đâu, vợ nó mua cho loại nào thì đi loại đó. Puma ko phải nhà phân phối nên em cũng chịu. Còn lotto thì em cá với bác là maxxsport (thuộc Phượng Hoàng) chỉ nhập hàng thời trang và hàng indoor, không phân biệt hàng futsal riêng. Có thể loại này futsal thật, em cũng không rõ lắm.
Thì anh lấy ảnh từ Maxxsport xuống đó, nó có phần gì đâu, nó tự đánh mã hàng R khỉ nợ gì ý, đúng là Vietnamese, gọi theo tên thương mại của nó có phải người biết sẽ biết không nhỉ ?

Love bongban

Binh Nhì
Mình mới mua đôi này, giá dưới 1tr, là giầy cầu lông nên nếu để chơi bóng bàn thì có nhược điểm là đế hơi cao, còn lại thì rất ổn: Đế cứng vừa đủ, đi ôm chân, di chuyển ngang không xô chân, cực bám sàn mặc dù sàn gỗ ở CLB mình rất trơn, giao bóng giậm chân thoải mái mà không bị chấn ngược lại. Độ bền ko biết ra sao nhưng giày mình đi khâu rồi nên vô tư thôi.
Ảnh lấy trên mạng nhé, ko phải hiện trạng giầy của mình :D
Mình cũng toàn đi giầy cầu lông Lining chơi bóng bàn, đế cao êm giảm chấn tốt, chất lượng được khoảng 10 tháng thay một đôi.

Bình luận từ Facebook