Xin tư vấn mua giày chơi BÓNG BÀN

huyenmy1990

Binh Nhì
bạn mua dạng dày thể thao nhìn đẹp mà đi êm chân, chứ đừng mua giày đá bóng, nhiều bạn mình thấy mua dày đá bóng đi không đẹp

miziru

Thượng Tá
Mình mới mua đôi này, giá dưới 1tr, là giầy cầu lông nên nếu để chơi bóng bàn thì có nhược điểm là đế hơi cao, còn lại thì rất ổn: Đế cứng vừa đủ, đi ôm chân, di chuyển ngang không xô chân, cực bám sàn mặc dù sàn gỗ ở CLB mình rất trơn, giao bóng giậm chân thoải mái mà không bị chấn ngược lại. Độ bền ko biết ra sao nhưng giày mình đi khâu rồi nên vô tư thôi.
Ảnh lấy trên mạng nhé, ko phải hiện trạng giầy của mình :D

Attachments

207.3 KB · Đọc: 0
    44.8 KB · Đọc: 0

thanh nguyen

Trung Sỹ
bạn mua dạng dày thể thao nhìn đẹp mà đi êm chân, chứ đừng mua giày đá bóng, nhiều bạn mình thấy mua dày đá bóng đi không đẹp
mua giầy fusta đẹp mà rẻ bền chất nhìn rất dáng thể thao.giầy bóng bàn giá 1 củ làm gì có hàng bạn ơi!

gaumeo

Đại Tá
Mình mới mua đôi này, giá dưới 1tr, là giầy cầu lông nên nếu để chơi bóng bàn thì có nhược điểm là đế hơi cao, còn lại thì rất ổn: Đế cứng vừa đủ, đi ôm chân, di chuyển ngang không xô chân, cực bám sàn mặc dù sàn gỗ ở CLB mình rất trơn, giao bóng giậm chân thoải mái mà không bị chấn ngược lại. Độ bền ko biết ra sao nhưng giày mình đi khâu rồi nên vô tư thôi.
Ảnh lấy trên mạng nhé, ko phải hiện trạng giầy của mình :D
Đôi này được đấy. Mình cũng làm đôi như này chơi được gần 1 năm rồi vẫn ngon

archer

Đại Tá
Đúng rồi Lining đang sale giá rất tốt, hôm rồi e đến xem có nhiều đôi giày hợp vs bóng bàn rất đẹp và chất, mà giá toàn dưới 1tr. Nhưng vì có 2 đôi Mizuno rồi nên đành ngậm ngùi mua 1 bộ quần áo, nói chung đồ chất, dùng cực sướng, ae nhanh tay kẻo lỡ cơ hội phí lắm!
Địa chỉ các shop đây ạ:
http://www.lining.com.vn/?module=info&id=90

JANUS

Trung Sỹ
Em mới xin vợ được 1 củ tính làm đôi giày nhưng không biết nên mua loại giày nào. Mong anh em đã dùng qua chia sẽ giúp
Chân thành cảm ơn
Bạn lên Dũng Cửu Shop 92 Nguyễn Thái Học làm 2 đôi Mizuno vừa đẹp, vừa bền mà vẫn thừa tiền khao mọi người "Trà chanh chém gió" về lĩnh vực bóng bàn. Phải nói là tuyệt vời, một công đôi việc.

gaumeo

Đại Tá
Đúng rồi Lining đang sale giá rất tốt, hôm rồi e đến xem có nhiều đôi giày hợp vs bóng bàn rất đẹp và chất, mà giá toàn dưới 1tr. Nhưng vì có 2 đôi Mizuno rồi nên đành ngậm ngùi mua 1 bộ quần áo, nói chung đồ chất, dùng cực sướng, ae nhanh tay kẻo lỡ cơ hội phí lắm!
Địa chỉ các shop đây ạ:
http://www.lining.com.vn/?module=info&id=90
Cty vợ anh làm là độc quyền lining tại Việt Nam. Chú thử hàng lotto chưa, giá cũng khoảng đấy

miziru

Thượng Tá
ra thượng đình cho nhanh a ơi :D
Mình vào trang chủ của thượng đình mà không thấy đôi nào phù hợp, bạn cho xin ít hình để sau còn ủng hộ hàng Việt chất lượng, giá rẻ với. Cảm ơn bạn.
Trước mình mua đôi Thượng đình ( giày vải ) nhưng đi chơi thôi cũng không được bền lắm, mua tại công ty luôn. Hi vọng Thượng Đình có những loại giày thể thao chất lượng.

Bình luận từ Facebook