xin Review về Viscaria FL

Ttfan2012

Đại Tá
Mặt Ten 05 đánh FH với Vis cũng rất hay mà vì nó cũng là mặt cho xoáy cao. Nhưng nếu có thêm độ tacky nữa thì sẽ hoàn hảo hơn vì nó sẽ giúp cho người đánh điều chỉnh được điểm rơi tốt hơn (bắt ngắn trên bàn, giật điểm rơi,...). :)

Ma_Wenge

Đại Uý
"Bạn mua cặp MarkV hoặc Sriver nhé! K cần Ten chi cho phí tiền!" ..................chẳng hiểu ai lại đi tứ vấn kiểu này.
Vis mà gắn 2 mặt ấy chỉ có phí, bởi vì Vis là dòng ALC đánh đã chậm mà + MarkV hoặc Sriver đánh chỉ rúc lưới....bạn nên google ấy...xem mọi người phối mút gì kẻo mua về không lại tốn kém.
Vis chỉ có Ten 64 và Ten 05, Ten 05FX là tốt
À, xin lỗi mọi người và chủ thớt! Đúng là mình đã sai! Lúc đó tại nghĩ rằng thớt mới tập nên có lẽ Ten sẽ không hợp chứ không nhằm chê bai gì mút Ten! Dù sao Mark V hoặc Sirver tập cơ bản rất tốt mà! Dù thời gian đã lâu mình vẫn phải xin lỗi! Nhận lỗi với bác @xukaka luôn nhé!

Duc_NM

Đại Tá
Chủ thớt tìm topic bán mặt H3 Pro Blue Sponge của tuyển thủ Thuanlacsg ấy, khoảng 3tr một mặt, hoặc hơn nữa đặt mua hẳn H3 NT Blue Sponge chắc tầm 5 củ cực hợp VIS. Combo giống hệt Zhang Jike thì làm sao phải lăn tăn nữa ?

Thần gió

Binh Nhì
Chủ thớt tìm topic bán mặt H3 Pro Blue Sponge của tuyển thủ Thuanlacsg ấy, khoảng 3tr một mặt, hoặc hơn nữa đặt mua hẳn H3 NT Blue Sponge chắc tầm 5 củ cực hợp VIS. Combo giống hệt Zhang Jike thì làm sao phải lăn tăn nữa ?

Thuận lác bán đắt vãi ra thì mua gì bác! :))

ngtrantoan

Đại Tá
Đánh chắc cũng cỡ ZJK luôn đó haha

nvh78

Đại Tá
Em đang đánh King3 mà giờ chuyển qua vis nghe có ổn không các bác
Theo mình thấy:để đánh tốt Vis thì cách đánh đầu là phải tư duy về điểm rơi của bóng tốt nên kt cũng phải khá tốt.

club7337

Đại Tá
Theo mình thấy:để đánh tốt Vis thì cách đánh đầu là phải tư duy về điểm rơi của bóng tốt nên kt cũng phải khá tốt.
Cảm ơn Bro đã chia se! Thực tế em chưa có quả giật đối xa bàn nhưng ở tầm trung em giật điểm rơi cũng khá ổn với Combo hiện tại, thấy mọi người nói Vis cho bóng ổn định và Bh hay nên muốn thử sức chút. Trước em đã chơi qua Tmbalc rồi cảm giác thấy nhẹ, nhưng lúc đó em chơi với combo ten 64 và 05 fx nên thấy bình thường giờ muốn qua tàu đạo với h3 không bít sao nữa

nvh78

Đại Tá
Cảm ơn Bro đã chia se! Thực tế em chưa có quả giật đối xa bàn nhưng ở tầm trung em giật điểm rơi cũng khá ổn với Combo hiện tại, thấy mọi người nói Vis cho bóng ổn định và Bh hay nên muốn thử sức chút. Trước em đã chơi qua Tmbalc rồi cảm giác thấy nhẹ, nhưng lúc đó em chơi với combo ten 64 và 05 fx nên thấy bình thường giờ muốn qua tàu đạo với h3 không bít sao nữa
Ko qua trường lớp nhưng qua thực tiễn,mình thấy để giật mặt Tàu hay thì quan trọng nhất là kĩ thuật kéo vợt đường dài theo bóng,sẽ tạo ra những điểm rơi và lực bóng khác nhau.Combo của bạn quá ổn rồi.Nếu TG3 đánh tương đối thì hãy chuyển qua H3.Đánh H3 có thể đánh hết lực mà ko phải lo lắng chuyện bóng bay ra ngoài,nhưng bên cạnh bạn cũng nên tập bổ xung kt bạt bóng xuyên tâm nữa,sẽ rất có lợi

Bình luận từ Facebook