xin Review về Viscaria FL

lvm

Thượng Sỹ
e là mem mới, vừa tập tành bóng vài bữa hứng chí ra mua VIS , các pro cho e hỏi dán mút gì cho e này bây giờ ($ ko quan trọng - miễn là ngon) và cách sử dụng sao cho hiệu quả nhất ! thanks cả nhà:D

e là mem mới, vừa tập tành bóng vài bữa hứng chí ra mua VIS , các pro cho e hỏi dán mút gì cho e này bây giờ ($ ko quan trọng - miễn là ngon) và cách sử dụng sao cho hiệu quả nhất ! thanks cả nhà:D
Chào bạn, bạn là người mới tập thì nên dùng combo FH : Ten 05 BH : Ten 05fx. mút tàu khó đánh bạn ạ, hoặc bạn có thể qua chỗ mình mình tư vấn cho bạn.địa chỉ cửa hàng của mình là 160 nguyễn thái học, ba đình , hà nội nhé, cảm ơn bạn

docmaorg

Đại Tá
Cứ làm 1 cặp 05fx và 05 là ngon nhất hình như bạn này hôm qua đến chỗ mình lấy 2 miếng tốt thì phải vì cầm cốt vợt mới nguyên sdt xxxx998

lvm

Thượng Sỹ
e mới mua Ten05 cho BH thôi a, FH e sẽ thử H3 xem ntn, hqua đc đánh cái H3 hàng chợ phê ra phết , combo cũ của e là 2 con cá + 2 mặt 729 :(

yeuvo_216

Thượng Sỹ
e mới mua Ten05 cho BH thôi a, FH e sẽ thử H3 xem ntn, hqua đc đánh cái H3 hàng chợ phê ra phết , combo cũ của e là 2 con cá + 2 mặt 729 :(

bac nen dung` ten05fx.dung` h3 phat' luc se hoi kho'.nhung dc caj' gjat h3 bong' dj rat' kho' chju.

Ma_Wenge

Đại Uý
Bạn mua cặp MarkV hoặc Sriver nhé! K cần Ten chi cho phí tiền! TEN là hang thời thượng, nhiều người nói nhung chắc gì hợp với mình!?!? Còn MarkV va Sriver đã có và tồn tại ở Viêtt Nam hơn 20 năm nay thì phải có cái lý do của nó! Và tiền quan trong chứ bạn! Bạn thu nhập cao lắm sao? :)

Last edited:

dung.vima

Moderator
Mình cũng đang đánh Vis. Combo của mình hiện đang dùng là FH : Cali Sound- BH : Rakza7. Thấy cũng tạm ổn.
Nhưng nếu có điều kiện thì mình khuyên bạn nên dùng FH : Ten64 - BH : Ten05. Cốt Viscaria thuộc loại mềm nên không cần thiết phải chọn Ten có fx. Nên chọn mút cứng kết hợp sẽ hiệu quả hơn.
Thân !

Trường.văn

Trung Sỹ

combo cũa của bác bá đạo quá.....mình xin tư vấn cho bạn là FH xeôm omega3 BH ten 6bốn.....ok

vvdon03hcmut

Binh Nhì
Bạn mua cặp MarkV hoặc Sriver nhé! K cần Ten chi cho phí tiền! TEN là hang thời thượng, nhiều người nói nhung chắc gì hợp với mình!?!? Còn MarkV va Sriver đã có và tồn tại ở Viêtt Nam hơn 20 năm nay thì phải có cái lý do của nó! Và tiền quan trong chứ bạn! Bạn thu nhập cao lắm sao? :)

Ma_Wenge cho hỏi, mình có thể xài cốt này với 2 mặt FH và BH là Mark V được không, công thủ tốt không vậy Ma_Wenge, cắt bên FH bóng có bị nảy không?
Cảm ơn Ma_Wenge

xukaka

Đại Tá
"Bạn mua cặp MarkV hoặc Sriver nhé! K cần Ten chi cho phí tiền!" ..................chẳng hiểu ai lại đi tứ vấn kiểu này.
Vis mà gắn 2 mặt ấy chỉ có phí, bởi vì Vis là dòng ALC đánh đã chậm mà + MarkV hoặc Sriver đánh chỉ rúc lưới....bạn nên google ấy...xem mọi người phối mút gì kẻo mua về không lại tốn kém.
Vis chỉ có Ten 64 và Ten 05, Ten 05FX là tốt

hoantopas

Đại Tá
nên làm 1 bên sriver 1 bên mark V bác ợ, có j còn lật lại coi bên nào hợp cái j hơn ấy mà
Combo như của bạn chỉ hợp với Sadius hoặc Mazunov ( nói chung là với các dòng cốt Tamca hoặc Off + ) chứ Vis thì không hợp tẹo nào. Theo mình Vis nên kết hợp FH Tenergy 64, 80, 05 còn BH Tenergy 05 FX là hay

Last edited:

xukaka

Đại Tá
Và đây là bộ 3 vui vẻ:

1. Vis : Ten 64 - Ten 05FX
2. Timo Boll ALC : Ten 64 - Ten 05
3. Timo Boll ZLC : Ten 64 - Ten 05FX

xukaka

Đại Tá
Không hẳn phải dùng mặt tàu đâu bạn, tùy kỹ thuật thôi, Mình thì thấy mặt tàu bì bì phát lực kém. Nên khắc phục Ten 64.

Combo của CHUANG CHIH-YUAN là Vis, FH là Ten 05, BH là Ten 64. Combo này mình cũng thấy rất hợp lý

Bình luận từ Facebook