xin hỏi về ÁO bóng bàn mùa hè rút mồ hôi.

thuanlacsg

Đại Tá
Khi nào có mẩu mới 950 k màu xanh trắng ngoài rìa bên trái của người đọc xin anh nhắn tin cho tôi biết Size của tôi là L theo mẩu áo Butterfly chính hảng Không biết có trùng với size của Cornilleau không? Xin anh cho áo có Cổ nghe anh.Áo này sao không có hình chụp rời mà chỉ có hình chụp trên người mặc nên xem không được rỏ.
Áo xịn đã về rồi nha thầy. Có gì thầy alo em để e lựa mẫu cho thầy nha. 0906891088

blueh

Thiếu Uý
Mình xem các tuyển thủ nước Ngoài đánh tại Việt Nam thì thấy họ mặc áo tương đối sát người, chứ không như Việt nam quan niệm mặc rộng tý cho thoải mái. Cái này mình thấy hợp lý vì khi chơi bóng bàn, phòng thủ mà áo rộng tý là có thể bóng dễ dính áo không có lợi khi thi đấu. Mà áo mặc sát người nhưng làm sao vẫn thoải mái, thấm mồ hôi, co dãn tốt... đây mới là đẳng cấp của áo xịn hơn áo bình thường. Và đây cũng là đặc điểm của áo bóng bàn khác với áo của các môn thể thao khác phải không các bác?
mình thấy bạn nói chính xác đấy, mặc áo gọn gàng giúp di chuyển xoay trở linh hoạt và tự tin hơn, ko sợ bị vướng víu này nọ, nhưng áo xịn mắc thật :((

thuanlacsg

Đại Tá
Khi nào có mẩu mới 950 k màu xanh trắng ngoài rìa bên trái của người đọc xin anh nhắn tin cho tôi biết Size của tôi là L theo mẩu áo Butterfly chính hảng Không biết có trùng với size của Cornilleau không? Xin anh cho áo có Cổ nghe anh.Áo này sao không có hình chụp rời mà chỉ có hình chụp trên người mặc nên xem không được rỏ.

thaythuydn

Đại Tá
mình thích màu XANH TRẮNG này.Nhưng quan trọng là SIZE gì?.Mình mặc áo Butterfly và STIGA là Size L.Nhờ anh Thuận lấy cái áo Butterfly size L ,rồi đem cái áo CORNILLEAU size L so sánh thử.Nhưng mặc áo XỊN này thì phải đánh bb hay ít nhất cũng bằng 1/50 của kiện tướng Thuận mới được

Last edited:

thuanlacsg

Đại Tá
mình thích màu XANH TRẮNG này.Nhưng quan trọng là SIZE gì?.Mình mặc áo Butterfly và STIGA là Size L.Nhờ anh Thuận lấy cái áo Butterfly size L ,rồi đem cái áo CORNILLEAU size L so sánh thử.Nhưng mặc áo XỊN này thì phải đánh bb hay ít nhất cũng bằng 1/50 của kiện tướng Thuận mới được
Mai cháu sẽ so với các áo kia. Cháu về nhà lúc 5g rồi thầy ạ.
Cám ơn thầy

Bình luận từ Facebook