Xin đánh giá giày mizuno crossmatch sword

bachikho

Đại Tá
công nhận, em cũng ko hiểu bọn xiom nó có mấy cái áo đắt v~ lìn, công nghệ hay gì to tát quá ko biết
đắt có giá của nó bác, tui mặc áo bb hịn 2hand là khoái, chơi tennis cũng bỏ hết áo Uniqlo (áo hịn có 2 ưu điểm rõ nhất là bay mồ hôi nhanh và k hôi)

M.Hoang

Đại Tá
đắt có giá của nó bác, tui mặc áo bb hịn 2hand là khoái, chơi tennis cũng bỏ hết áo Uniqlo (áo hịn có 2 ưu điểm rõ nhất là bay mồ hôi nhanh và k hôi)
bác hay dùng áo 2nd hãng nào review em phát, để em bảo thằng bạn đặt cho mấy cái về VN luôn

bachikho

Đại Tá
bác hay dùng áo 2nd hãng nào review em phát, để em bảo thằng bạn đặt cho mấy cái về VN luôn
đang xài butterfly, tsp, nittaku, victas thì thấy nittaku ngon nhất

Attachments

155.5 KB · Đọc: 136

bachikho

Đại Tá
nếu mua hàng tuyển càng ngon nhưng đắt

Attachments

158.8 KB · Đọc: 137
    202.8 KB · Đọc: 128

tunglam1409

Trung Sỹ

mcfly

Thượng Tá
áo Decathlon giặt vài lần là xuống chất lượng ngay. áo thi đấu xịn tha hồ giặt.
tiền nào của nấy thôi các bác. em cũng chẳng ham hố gì ba cái áo xịn của các hãng nhưng đã xài qua nhiều loại áo (trong đó có cả Decathlon) nên chia sẻ thêm.
thời tiết trong nam nóng ẩm mưa nhiều, cởi trần đánh bóng là tối ưu nhất - để tiền mua áo… đổ xăng có lý hơn.

Pluripotenial

Đại Uý
Thông tin nhiều quá, nên em xin giới thiệu 1 loại áo cũng rất phù hợp để đi chơi bóng đó là áo của CoolMate, màu sắc đơn giản, ko hoạ tiết cầu kỳ giá lại cũng hạt rẻ, còn bền hay ko thì e cũng ko rõ :)))

tunglam1409

Trung Sỹ
tiền nào của nấy thôi các bác. em cũng chẳng ham hố gì ba cái áo xịn của các hãng nhưng đã xài qua nhiều loại áo (trong đó có cả Decathlon) nên chia sẻ thêm.
thời tiết trong nam nóng ẩm mưa nhiều, cởi trần đánh bóng là tối ưu nhất - để tiền mua áo… đổ xăng có lý hơn.
chuẩn rồi bác ơi, không thể đòi hỏi cái áo 100K mà mọi thứ lại bằng cái 800k được.
bác body đẹp, cởi trần ok, nhưng chỗ em có mấy em chân dài, xinh gái chơi cùng, nên không cởi cái gì được. hehe.

lion

Đại Tá
Em order từ 4/10 hôm qua mới nhận được, tối qua mặc thử chiến luôn. Quá ngon so với giá tiền, nhẹ mát, thấm mồ hôi tuyệt vời, em thấy chả khác so với áo xiom 7,800K.
Tks bác @lion nhiều!
Không có gì ạ, hồi bên Nhật em có mua cái
Em dùng cả năm nay rồi, đang ở SG, gần như tuần nào cũng chơi 3~4 buổi, mỗi buổi 3~4 tiếng, ngày nào cũng giặt, thấy vẫn ổn áp, chất lượng như vậy là quá OK rồi!

Bình luận từ Facebook