Xin đánh giá giày mizuno crossmatch sword

Thunderblade

Thượng Sỹ
áo mặc lên người bác chơi 2hand dc mà giày 2hand đi dưới chân bác kêu bẩn thì cũng chịu bác
Áo giặt qua javel là khử trùng sạch tinh. Còn thói quen đi giày của e là từ khi mua về đến khi vứt đi, không giặt không lau bao giờ. Vì thế e cảm thấy ghê ghê khi xỏ giày cũ người khác từng đi.

Thunderblade

Thượng Sỹ
bác nhầm roài, giày 2hand từ nhật về giặt tẩy thơm phức bác ơi, đi mấy tháng vẫn còn thơm đây

Vụ này thì e biết, tụi Nhật ưa dùng loại này để khử mùi và diệt khuẩn, cực thơm tho luôn. Còn lau chùi bên ngoài là kem bọt. E cũng dùng cái khử mùi giống tụi nó nên cảm giác hơi ghê chân thôi.

lion

Đại Tá
Thấy nhiều bác không đi tất rồi xỏ vào giầy, kiểu này thì chắc cả club chết ngạt. Có bác đi tất nhưng chơi xong lại tháo ra nhét vào hôm sau chơi tiếp mà không giặt phơi cẩn thận, việc này cũng khiến nấm mốc và hôi chân. Em thấy bên Decalthon bán tất đi rất OK mà giá đẹp. Em đang đi tất loại này, các bác có thể tham khảo nhé. Tại Hà Nội thì họ có gian hàng trong Royal City, còn Tp. HCM thì có trong Aeon Tân Phú...Cũng có thể mua online được.
https://www.decathlon.vn/vi/p/8529721/tat/bo-ba-doi-tat-the-thao-co-lung-rs-560-trang-xam
Screen Shot 2022-10-03 at 10.10.48 AM.png

Thunderblade

Thượng Sỹ
Thấy nhiều bác không đi tất rồi xỏ vào giầy, kiểu này thì chắc cả club chết ngạt. Có bác đi tất nhưng chơi xong lại tháo ra nhét vào hôm sau chơi tiếp mà không giặt phơi cẩn thận, việc này cũng khiến nấm mốc và hôi chân. Em thấy bên Decalthon bán tất đi rất OK mà giá đẹp. Em đang đi tất loại này, các bác có thể tham khảo nhé. Tại Hà Nội thì họ có gian hàng trong Royal City, còn Tp. HCM thì có trong Aeon Tân Phú...Cũng có thể mua online được.
https://www.decathlon.vn/vi/p/8529721/tat/bo-ba-doi-tat-the-thao-co-lung-rs-560-trang-xam
View attachment 140571
Bác chơi loại này là sang chảnh rồi, e thường dùng tất Feetures cổ lửng. Tất dày, dùng cả năm cũng không bai dão. Tuy giá rẻ nhưng đi chẳng khác gì tất Butterfly xịn đâu.

lion

Đại Tá
Bác @lion ơi, size của nó chuẩn không ạ?
Em 64kg/170cm size L có Ok không?
Tks bác!
Ae mình giống nhau 2 chỉ số, mặc size M là đẹp bác ạ, bao ngon, áo rất nhẹ, thoáng, độ dài áo lý tưởng, tay áo thoải mái không bị kích khi vung tay như các loại áo khác. Em đang có 10 cái, mỗi lần chơi mang 5-6 cái đi để thay đổi.

tunglam1409

Trung Sỹ
Ae mình giống nhau 2 chỉ số, mặc size M là đẹp bác ạ, bao ngon, áo rất nhẹ, thoáng, độ dài áo lý tưởng, tay áo thoải mái không bị kích khi vung tay như các loại áo khác. Em đang có 10 cái, mỗi lần chơi mang 5-6 cái đi để thay đổi.
OK quá đẹp! tks bác nhiều!

M.Hoang

Đại Tá
Ngon nhỉ. Em thì chưa mua áo chuyên thể thao, chơi mấy áo kia nó cứ bị kích khi vung tay ~~ hơi khó chịu

tunglam1409

Trung Sỹ
Bác @lion review hay quá, em cũng vừa order 10 cái, tính ra quá rẻ, hơn cái áo xiom tí.

Bình luận từ Facebook