Xin chào toàn thể ae đà nẵng

anzippo

Đại Tá
Sáng nay chỉ sau 2 gi ờ máy bay hạ cách tại sân bay Đà Nẵng , Đăng đã có mặt tại hang cọp ( nhà an còi ) để bắt những con cọp hay nhất đà nẵng đầu tiên là an còi xin 2 bóng trận đầu tiên , sau đó là nam nghệ tuấn anh , bảo sẽ phục thù vì đã bị Đăng hạ cuối năm 2013 rồi , chiều nay đúng 17 h00 Bóng lăn tại clb bb 404 đường phan chu trinh

son_canloc

Đại Tá
Sáng nay chỉ sau 2 gi ờ máy bay hạ cách tại sân bay Đà Nẵng , Đăng đã có mặt tại hang cọp ( nhà an còi ) để bắt những con cọp hay nhất đà nẵng đầu tiên là an còi xin 2 bóng trận đầu tiên , sau đó là nam nghệ tuấn anh , bảo sẽ phục thù vì đã bị Đăng hạ cuối năm 2013 rồi , chiều nay đúng 17 h00 Bóng lăn tại clb bb 404 đường phan chu trinh
Anh An ơi sao không thấy nhắc tên thaythuydn hôm trước nghe thầy nói ngang cơ cùng hạng C với thầy , ku Đăng lại rất kỵ Gai hay để cho thầy làm thịt trận đầu đi anh

anzippo

Đại Tá
Anh An ơi sao không thấy nhắc tên thaythuydn hôm trước nghe thầy nói ngang cơ cùng hạng C với thầy , ku Đăng lại rất kỵ Gai hay để cho thầy làm thịt trận đầu đi anh
Thầy thuỵ vào với điều kiện các đệ tử của thầy thua hết thì thầy mới vào vì thầy trên đẳng cấp

anzippo

Đại Tá
Chiều nay Đăng sẽ dùng cây này( ACT đánh giao lưu với AE ĐN

thaythuydn

Đại Tá
Bạn yên tâm.mình sẻ ra tay nếu các siêu đệ tử của mình thất thủ.

o3ma

Đại Tá
Kết quả thế nào rồi thầy ơi ? Khả năng TP ĐN có rơi vào tình trạng mất Điện sâu không mà không thấy cập nhật kết quả nhể ?
Khả năng cao là vẫn chưa có điện để up clip bác ạ ( nói nhỏ bác đừng nói e nói câu này cho thày biết nha không thày lại oánh e đấy );)

anzippo

Đại Tá
Chiều hôm qua đăng đánh vợt ACT chưa quen nên thua an còi 2-3 ghua khoa tay trái 1-3 , chiều nay Đăng cây bảo kiếm của Đăng

thaythuydn

Đại Tá
Kết quả thế nào rồi thầy ơi ? Khả năng TP ĐN có rơi vào tình trạng mất Điện sâu không mà không thấy cập nhật kết quả nhể ?
Xin lổi các bạn.Chiều tối hôm qua ,mình đến trể.Lúc mình đến thì Đăng đả đi về với người đẹp,nên mình không trực tiếp xem để comment.Sorry

anzippo

Đại Tá
Có kết quả phía trên đó Sơn

Bình luận từ Facebook