Xin chào toàn thể ae đà nẵng

haidangvt

Thượng Sỹ
Xin chào toàn thể ae yêu bb đà nẵng...thứ 3 này...tức là ngày 18 e có chuyến du lịch đến đà nẵng ...vừa đi chơi vừa đi giao lưu...vậy nên e xin hỏi là có thể đánh bóng ở đâu đc ạ...e xin cảm ơn..e tên Đăng...:) sđt 0969413333 cho e xin địa chỉ e đến luôn càng tốt ạ

son_canloc

Đại Tá

Dạ cháu ở việt trì chứ k phải vũng tàu ạ :d chắc cháu chỉ tầm C tý thôi ạ hihi
Nếu tầm C thì ngang cơ với mình,có khiêm tốn không/.Tầm c mà sao dạy bóng bàn cho thiên hạ.Bạn có kỵ GAI & ANTI không?

Nếu mà C cứng của diễn đàn đi hành tẩu giang hồ từ Cà mau đến Móng cái thì nhiều người không chết cũng thành tật . Mình thấy đa số trình A của các tỉnh chỉ tầm C non diễn đàn không biết có phải không ?

haidangvt

Thượng Sỹ
Nếu tầm C thì ngang cơ với mình,có khiêm tốn không/.Tầm c mà sao dạy bóng bàn cho thiên hạ.Bạn có kỵ GAI & ANTI không?
Dạ dạy thì đâu quan trọng trình gì ạ...hì...cháu cũng có kị gai và anti...hẹn giao lưu vs thaythuydn 1 trận tại đn ạ :)

haidangvt

Thượng Sỹ

Nếu mà C cứng của diễn đàn đi hành tẩu giang hồ từ Cà mau đến Móng cái thì nhiều người không chết cũng thành tật . Mình thấy đa số trình A của các tỉnh chỉ tầm C non diễn đàn không biết có phải không ?
Cũng mềm thôi k cứng lắm đâu ạ :))

thaythuydn

Đại Tá
Dạ dạy thì đâu quan trọng trình gì ạ...hì...cháu cũng có kị gai và anti...hẹn giao lưu vs thaythuydn 1 trận tại đn ạ :)
Xin bạn cho mình biết combo của bạn.
Riêng mình có 2 combo:
1:Combo # 1 :Combination effect blade Dr Neubauer BH SuperBlock FH Killer by Dr Neubauer (nếu gặp đối thủ tấn công/strong looper)
2:Combo # 2 :Donic Ovtcharov carbo Speed BH AntiPower FH Hexer Pip Force (nếu gặp đối thủ phòng thủ ).

DucCat

Đại Tá
Xin bạn cho mình biết combo của bạn.
Riêng mình có 2 combo:
1:Combo # 1 :Combination effect blade Dr Neubauer BH SuperBlock FH Killer by Dr Neubauer (nếu gặp đối thủ tấn công/strong looper)
2:Combo # 2 :Donic Ovtcharov carbo Speed BH AntiPower FH Hexer Pip Force (nếu gặp đối thủ phòng thủ ).
Cháu xin chào chú!Lâu lắm cháu không gặp chú rồi!Dạo này chú có khỏe không ạ?

thaythuydn

Đại Tá
Cháu xin chào chú!Lâu lắm cháu không gặp chú rồi!Dạo này chú có khỏe không ạ?
Cám ơn.Sức khỏe tạm ổn.Vẩn tập và chơi bóng bàn ngày khoảng 2 giờ.Đang dùng 2 combo :gai PX,Anti BH và gai công FH.Vừa rồi có gặp Thư Paragames và có học được một vài chiêu.

ro_nguyen

Thượng Tá

theo em được biết thì các VĐV xếp hạng A1 Đà Nẵng thì tầm ngang B cứng diễn đàn đó anh !!!!! như Nam Tiến . Bảo ( cầu vòng) , Huy (đen) , Tuấn Anh , Tuyến , Hùng ........

DucCat

Đại Tá
Cám ơn.Sức khỏe tạm ổn.Vẩn tập và chơi bóng bàn ngày khoảng 2 giờ.Đang dùng 2 combo :gai PX,Anti BH và gai công FH.Vừa rồi có gặp Thư Paragames và có học được một vài chiêu.
Thế ạ!Hình như cháu nghe nói có Ping Skill tiếng việt ạ?Khi nào có thời gian cháu vào Đà Nẵng để giao lưu với chú!Đã lâu lắm rồi cháu không gặp chú!

kienbmt

Binh Nhất
Anh này có biệt danh Là Đăng NGựa tầm thì cỡ B diễn đàn nhưng cũng thuộc B cứng !! đánh rất hay, giao banh cực độc, có thể ngang với A1 của Đà Nẵng

haidangvt

Thượng Sỹ
Anh này có biệt danh Là Đăng NGựa tầm thì cỡ B diễn đàn nhưng cũng thuộc B cứng !! đánh rất hay, giao banh cực độc, có thể ngang với A1 của Đà Nẵng
A đang ở đà nẵng nè chú kiên...có phải lần trc chung đội vs a k nhỉ

Bình luận từ Facebook