Xin các bác một vài cảm nhận Muốn đầu tư cốt vợt,mặt vợt chuyên nghiệp.

dung_linh

Đại Tá
Bác nào đã từng chơi Hạng A,Năm ngoái mình đánh cây Sardius tem đồng 2 mặt Tenergy 64 đỏ và đen được rất nhiều giải ở phong trào, nhưng đến năm này cốt Sardius bị gãy làm đôi, 2 mặt Tenergy 64 đỏ và đen chết cả. em muốn đầu tư cốt vợt,mặt vợt, để đánh lại các cao thủ hạng A của miền trung cho em một vài nhận xét nhé! Em cảm ơn các bác!Trình mình còi nên không thể phân tích kỹ lưỡng được cốt vợt, mặt vợt rất mong ACE chỉ giáo!Trân trọng, Xin mời các ý kiến của các cao thủ, HLV để đầu tư vũ khí chiến đấu gây khó khăn cho các cao thủ hạng A miền trung.Xin chân thành cám ơn!

dung_linh

Đại Tá
Sắp giải rồi, khoảng một tuần thôi, Mình lên 2 banh, nhưng vấn đề là cốt vợt, mặt vợt nên chọn mặt nào để thi đấu giải CLB Thành phố Huế Đây, xin nhờ các cao thủ chỉ giáo, mình thuộc rơ năng khiếu từ sơn ra,Trình mình còi nên không thể phân tích kỹ lưỡng được cốt vợt, mặt vợt nhờ mấy Anh bạn SPY, và Gia cát lượng" meoluoitmb " chỉ giáo, chân thành cám ơn!
Trân trọng mời cao thủ góp ý đi nào!

Last edited:

hungbongban

Moderator
Sắp giải rồi, khoảng một tuần thôi, Mình lên 2 banh, nhưng vấn đề là cốt vợt, mặt vợt nên chọn mặt nào để thi đấu giải CLB Thành phố Huế Đây, xin nhờ các cao thủ chỉ giáo, mình thuộc rơ năng khiếu từ sơn ra,Trình mình còi nên không thể phân tích kỹ lưỡng được cốt vợt, mặt vợt nhờ mấy bạn SPY, và Gia cát lượng" meoluoitmb " chỉ giáo, chân thành cám ơn!
Trân trọng mời cao thủ góp ý đi nào!

Rơ năng kiếu Từ Sơn ra sao lại "còi" được dung_linh ??????????????????????????

Mission752

Binh Nhất
1. Bác học năng khiếu ở Từ Sơn ra chắc chắn có nhiều năm gắn bó với bóng bàn và chắc bác đã từng chính chiến rất nhiều cây kiếm và đã từng tậu cho mình một cây bảo kiếm
2. Bác đã chơi Sar với 2 mặt Ten rồi và đã dành được rất nhiều giải thưởng, danh hiệu
3. Bác muốn đầu tư vợt mới để đánh giải tuần sau và mong rằng sẽ thu được kết quả cao

Chỉ cần đọc 3 cái take note trên là đã thấy câu hỏi của bác mâu thuẫn rồi. Chẳng lẽ một người học năng khiếu ra và với nhiều năm chơi bóng bàn mà vẫn đặt một câu hỏi giống newbie tụi em :D Nhiều năm nay bác đã chơi Sar thì sao bác không tìm một cây Sar mà chơi cùng với mặt Ten đã giúp bác dành được nhiều thắng lợi. Với cốt mới đòi hỏi bác phải có thời gian thích nghi nhưng mà bác bảo là tuần sau thi đấu rồi thì làm sao mà thích nghi được với cốt mới, mặt mới.

Em là newbie và trình ở hạng lông nhưng thấy topic của bác có vẻ không ổn lắm. Có gì không phải mong bác bỏ qua !

bachikho

Đại Tá
nghe như khoe thành tích chứ ko phải xin tư vấn ấy nhỉ (đơn giản nhất là làm lại 1 cây sar + 2 ten 64 như cũ là xong, sao phải hỏi ai)???

dung_linh

Đại Tá
1. Bác học năng khiếu ở Từ Sơn ra chắc chắn có nhiều năm gắn bó với bóng bàn và chắc bác đã từng chính chiến rất nhiều cây kiếm và đã từng tậu cho mình một cây bảo kiếm
2. Bác đã chơi Sar với 2 mặt Ten rồi và đã dành được rất nhiều giải thưởng, danh hiệu
3. Bác muốn đầu tư vợt mới để đánh giải tuần sau và mong rằng sẽ thu được kết quả cao

Chỉ cần đọc 3 cái take note trên là đã thấy câu hỏi của bác mâu thuẫn rồi. Chẳng lẽ một người học năng khiếu ra và với nhiều năm chơi bóng bàn mà vẫn đặt một câu hỏi giống newbie tụi em :D Nhiều năm nay bác đã chơi Sar thì sao bác không tìm một cây Sar mà chơi cùng với mặt Ten đã giúp bác dành được nhiều thắng lợi. Với cốt mới đòi hỏi bác phải có thời gian thích nghi nhưng mà bác bảo là tuần sau thi đấu rồi thì làm sao mà thích nghi được với cốt mới, mặt mới.

Em là newbie và trình ở hạng lông nhưng thấy topic của bác có vẻ không ổn lắm. Có gì không phải mong bác bỏ qua !
Chà, mời tào tháo ra rồi đây' Vô chiêu thắng hữu chiêu", trắng đen không phân biệt chính tà đây, 36 chiêu tào tháo đâu, chu du sao chưa xuất hiện, Quá hay, hay, hay cám ơn bạn giúp mình nhé," Giải này mình hội đủ tâm, trí, nhẫn, thiện, đức rồi chắc mình có huy chương trong giải CLB thành phố sắp tới thôi!
Rất cám ơn!

Last edited:

tranvietanh

Trung Tá
Xin lỗi bạn, không biết có phải mình...đần độn không mà quả thật mình chẳng hiểu ý bạn ở đây là gì. Nếu cần tư vấn cốt+mặt thì chắc không phải vì như bạn nói, bạn đã có combo ưng ý rồi. Với lại bạn là dân chuyên, bạn chẳng tư vấn vũ khí cho người khác thì thôi chứ gà vịt như chúng mình,sao dám tư vấn cho bạn...
Còn nếu bạn muốn lên khoe thành tích thì chắc cũng không ổn rồi! Cũng chưa biết trình độ bạn thế nào nhưng trên diễn đàn này, có nhiều AE có những thành tích rất cao và trong nhiều năm liền rồi bạn ạ. Nhưng có bao giờ thấy mấy AE ấy lập topic kiểu như bạn đâu...
Vài điều suy nghĩ!

dung_linh

Đại Tá
Xin lỗi bạn, không biết có phải mình...đần độn không mà quả thật mình chẳng hiểu ý bạn ở đây là gì. Nếu cần tư vấn cốt+mặt thì chắc không phải vì như bạn nói, bạn đã có combo ưng ý rồi. Với lại bạn là dân chuyên, bạn chẳng tư vấn vũ khí cho người khác thì thôi chứ gà vịt như chúng mình,sao dám tư vấn cho bạn...
Còn nếu bạn muốn lên khoe thành tích thì chắc cũng không ổn rồi! Cũng chưa biết trình độ bạn thế nào nhưng trên diễn đàn này, có nhiều AE có những thành tích rất cao và trong nhiều năm liền rồi bạn ạ. Nhưng có bao giờ thấy mấy AE ấy lập topic kiểu như bạn đâu...
Vài điều suy nghĩ!
Rất cám ơn lời nói chân thành của bạn nhé, chu du, trương phi ngồi chỗ này chỗ nọ cần beer Huda [URL=http://imageshack.us/photo/my-images/233/beerc.gif/][IMG]http://imageshack.us/a/img233/404/beerc.gif[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG][URL=http://imageshack.us/photo/my-images/233/beerc.gif/][IMG]http://imageshack.us/a/img233/404/beerc.gif[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG][URL=http://imageshack.us/photo/my-images/233/beerc.gif/][IMG]http://imageshack.us/a/img233/404/beerc.gif[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]đã xuất hiện rồi, cái gì mình cũng có hàm ý hết cả, bạn nên đợi 1 thời gian nữa là hiểu ý mình liền!con người Huế thật vui vẻ và hiền hòa.
Rất trân trọng cám ơn, Stop here nhé! Chào tạm biệt bạn,......

Last edited:

hungbongban

Moderator
Tào Tháo hay Chu Du gì đó mà gặp "lựu đạn" thời nay cũng chết hết, còn đâu mà tư vấn cốt vợt hay mặt vợt. Bia Bia :D

dung_linh

Đại Tá
Stop here vấn đề cốt vợt hay mặt vợt lâu rồi. Hùng, thắng cũng mạnh đấy, tranh thủ thời gian mà tập luyện chuẩn bị thi đấu đạt thành tích cao, chúc hai bạn đạt thành tích cao trong thi đấu giải tới...............................thanks.

CHƠI BÓNG BÀN THUA KHÔNG CÂY CÚ!

Last edited:

kirara

Moderator
Thực ra mỗi người có 1 cách hiểu, cách trình bày khác nhau, không ai giống ai cả, các bác có thể tư vấn cho bác ấy thì tốt, không tư vấn thì cũng đừng nói những lời làm đau lòng nhau, hihi. Đôi lời tâm sự cùng các cao thủ...Chúc cả nhà lên bóng, kiếm bia đều...

kirara

Moderator
Chào bác, bóng bàn gọi là chơi thì em mới chơi thường xuyên được 2 năm nay thôi, những nếu gọi là cầm vợt thì cũng từ năm lớp 8, lớp 9, cách nay 15 năm rồi. Cái quan trọng là anh em chơi vì cái gì, vì thành tích hay vì muốn giao lưu, học hỏi, mở rộng các mối quan hệ...Em thì cũng ít tuổi thôi, mới 28 age, có gì không phải mong các bác bỏ qua, anh em gặp nhau ở 1 niềm đam mê là quý lắm rồi. Rất trân trọng những ng như bác, đam mê bóng bàn, học bóng bàn, coi bóng bàn là nghiệp và đầu tư cho nó....Những ý kiến khác anh em k nên để ý làm gì, chúc bác ngày càng lên bóng...

dung_linh

Đại Tá
Chào bác, bóng bàn gọi là chơi thì em mới chơi thường xuyên được 2 năm nay thôi, những nếu gọi là cầm vợt thì cũng từ năm lớp 8, lớp 9, cách nay 15 năm rồi. Cái quan trọng là anh em chơi vì cái gì, vì thành tích hay vì muốn giao lưu, học hỏi, mở rộng các mối quan hệ...Em thì cũng ít tuổi thôi, mới 28 age, có gì không phải mong các bác bỏ qua, anh em gặp nhau ở 1 niềm đam mê là quý lắm rồi. Rất trân trọng những ng như bác, đam mê bóng bàn, học bóng bàn, coi bóng bàn là nghiệp và đầu tư cho nó....Những ý kiến khác anh em k nên để ý làm gì, chúc bác ngày càng lên bóng...
Chúc mừng bạn trở lại cầm vợt, kết nối anh em bạn bè toàn quốc đam mê quả bóng, bài viết của em ngắn rất hay,rất có trọng tâm, rất có chiều sâu qua bài viết của em cám ơn em đã hiểu ý anh, năm nay anh 40 tuổi rồi,già rồi, anh muốn đẩy mạnh mong trào TP Huế đi lên thôi, qua bóng bàn anh muốn giao lưu, học hỏi, mở rộng các mối quan hệ học hỏi xã hội nhiều hơn thôi, còn vợ anh là cô linh thì coi bóng bàn là nghiệp, anh chỉ đam mê quả bóng nhựa nhỏ tí và văn thơ, thư pháp, văn nghệ, thể thao, ca hát, uống cà fê, dacing thôi . Chúc em ngày càng lên bóng và có vợ yêu bóng bàn như anh rứa.
Rất chân thành cám ơn em bài viết của anh!
Dung_linh

Last edited:

Bình luận từ Facebook