Xin các bác một vài cảm nhận Muốn đầu tư cốt vợt,mặt vợt chuyên nghiệp.

baxibatu

Binh Nhì
Xin lỗi bạn, không biết có phải mình...đần độn không mà quả thật mình chẳng hiểu ý bạn ở đây là gì. Nếu cần tư vấn cốt+mặt thì chắc không phải vì như bạn nói, bạn đã có combo ưng ý rồi. Với lại bạn là dân chuyên, bạn chẳng tư vấn vũ khí cho người khác thì thôi chứ gà vịt như chúng mình,sao dám tư vấn cho bạn...
Còn nếu bạn muốn lên khoe thành tích thì chắc cũng không ổn rồi! Cũng chưa biết trình độ bạn thế nào nhưng trên diễn đàn này, có nhiều AE có những thành tích rất cao và trong nhiều năm liền rồi bạn ạ. Nhưng có bao giờ thấy mấy AE ấy lập topic kiểu như bạn đâu...
Vài điều suy nghĩ!

Dung_linh bị đôi đá u đầu. :).

dung_linh

Đại Tá
Chủ đề này đã stop here rồi" Câu chuyện tam quốc diễn nghĩa đã kết thúc rồi, anh em sẽ kết nghĩa vườn đào đã kết thúc rồi"
Xin lỗi bạn, không biết có phải mình...đần độn không mà quả thật mình chẳng hiểu ý bạn ở đây là gì. Nếu cần tư vấn cốt+mặt thì chắc không phải vì như bạn nói, bạn đã có combo ưng ý rồi. Với lại bạn là dân chuyên, bạn chẳng tư vấn vũ khí cho người khác thì thôi chứ gà vịt như chúng mình,sao dám tư vấn cho bạn...
Còn nếu bạn muốn lên khoe thành tích thì chắc cũng không ổn rồi! Cũng chưa biết trình độ bạn thế nào nhưng trên diễn đàn này, có nhiều AE có những thành tích rất cao và trong nhiều năm liền rồi bạn ạ. Nhưng có bao giờ thấy mấy AE ấy lập topic
kiểu như bạn đâu...
Vài điều suy nghĩ!
Thứ nhất:Thứ nhất....................... bạn giao nhầm chỗ

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Thứ 2...........................................nick này mới mẻ không phải là TP Huế, nên bạn không sống ở Huế, không biết gì về phong trào bóng bàn Huế, giống từ sadius dịch là cây kiếm sa điêu đại hiệp........

dung_linh

Đại Tá
Thứ 3:Dung_linh được thêm 3 bài nữa, vấn đề này stop here!
Cám ơn nick meoluoitmb, đôi điều này mình sẽ nghỉ lại có nên đổi
Avatar hình dung_linh thành hình của Gia cát lượng thôi...................
Xin chào tạm biệt chủ đề này lần cuối, mong anh em đừng bình luận chủ đề này nữa, xin cám ơn!

Last edited:

dung_linh

Đại Tá
Dung_linh Xin chân thành cám ơn nhiều và trong thời gian vừa rồi có gì viết không đúng mong anh em diễn đàn toàn quốc và nhưng tiên đề ảo của Dung_linh trên bongban.org thông cảm bỏ qua nhé nhất là tranvietanh và Mission 752, hẹn gặp lại các bạn ngày không xa nghe, nhưng cái chính vì cái tâm và tình cảm, tâm huyết phong trào vì phong trào Huế hôm nay thôi!
Trân Trọng!
Dung_Linh

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Bác nào đã từng chơi Hạng A,Năm ngoái mình đánh cây Sardius tem đồng 2 mặt Tenergy 64 đỏ và đen được rất nhiều giải ở phong trào, nhưng đến năm này cốt Sardius bị gãy làm đôi, 2 mặt Tenergy 64 đỏ và đen chết cả. em muốn đầu tư cốt vợt,mặt vợt, để đánh lại các cao thủ hạng A của miền trung cho em một vài nhận xét nhé! Em cảm ơn các bác!Trình mình còi nên không thể phân tích kỹ lưỡng được cốt vợt, mặt vợt rất mong ACE chỉ giáo!Trân trọng, Xin mời các ý kiến của các cao thủ, HLV để đầu tư vũ khí chiến đấu gây khó khăn cho các cao thủ hạng A miền trung.Xin chân thành cám ơn!

Bạn đã đánh Sar rồi thì Gegely Alpha là 1 lựa chọn tuyệt vời cho thay thế Sar đó.

dung_linh

Đại Tá
Bạn đã đánh Sar rồi thì Gegely Alpha là 1 lựa chọn tuyệt vời cho thay thế Sar đó.
Cám ơn bạn đã hiểu được ý mình đã mua 2 mặt Tenergy 64 đỏ và đen rồi, ý tốt của bạn về cốt vợt Gegely Alpha này là một ý hay đối với mình,bạn cho mình biết cốt vợt này giá hiện tại là bao nhiêu, mong bạn cho mình biết giá để mình mua và đánh.Mình hẹn bạn một ngày không xa, nếu có dịp bạn đi công tác vào Huế thì mình luôn luôn tiếp đón bạn, chúc bạn sức khoẻ, công tác tốt.

anh_vip

Trung Uý
Bác nào đã từng chơi Hạng A,Năm ngoái mình đánh cây Sardius tem đồng 2 mặt Tenergy 64 đỏ và đen được rất nhiều giải ở phong trào, nhưng đến năm này cốt Sardius bị gãy làm đôi, 2 mặt Tenergy 64 đỏ và đen chết cả. em muốn đầu tư cốt vợt,mặt vợt, để đánh lại các cao thủ hạng A của miền trung cho em một vài nhận xét nhé! Em cảm ơn các bác!Trình mình còi nên không thể phân tích kỹ lưỡng được cốt vợt, mặt vợt rất mong ACE chỉ giáo!Trân trọng, Xin mời các ý kiến của các cao thủ, HLV để đầu tư vũ khí chiến đấu gây khó khăn cho các cao thủ hạng A miền trung.Xin chân thành cám ơn!

Với khả năng và trình độ kỹ thuật như em thì nên dùng cây 729 có 50k đánh vẫn ngon đừng dùng vợt đắt tiền làm gì

dung_linh

Đại Tá
Nguyên văn bởi docmaorg
Cám ơn bạn đã hiểu được ý mình đã mua 2 mặt Tenergy 64 đỏ và đen rồi, ý tốt của bạn về cốt vợt Gegely Alpha này là một ý hay đối với mình,bạn cho mình biết cốt vợt này giá hiện tại là bao nhiêu, mong bạn cho mình biết giá để mình mua và đánh.Mình hẹn bạn một ngày không xa, nếu có dịp bạn đi công tác vào Huế thì mình luôn luôn tiếp đón bạn, chúc bạn sức khoẻ, công tác tốt.
Còn bạn Gia cát lượng "meoluoitmb" không cần phải chỉnh nữa vì quá chuẩn......., Vui hay buồn là do mình tự tạo ra thế thôi, vui thì mình chơi, còn không thích thì mình thi đấu bỏ ly lên ly xuống , tính mình rất đơn giản lắm, cám ơn bạn rất nhiều. Dung_linh cũng thích tính bạn l Mình hẹn bạn một ngày không xa, nếu có dịp bạn đi công tác vào Huế thì mình luôn luôn tiếp đón bạn, khi nào rãnh mình kể thêm 108 anh hùng lương sơn bạc cho bạn nghe, vui lắm, chúc bạn sức khoẻ, công tác tốt.

Last edited:

anh_vip

Trung Uý
Dung_linh ui! Sao giải này em không tham gia vậy, 1 cây vợt mạnh như em mà không tham gia thật là tiếc cho bóng bàn Huế

dung_linh

Đại Tá
Chúc giải đã thành công tốt đẹp!
Chúc Anh vip đã có tiếng gáy:

Uploaded with ImageShack.us
"Sống ở trên đời cần có một tấm lòng để gió cuốn đi nữa" Vui buồn là do mình tự tạo,
và cần có tiếng gáy mới là vui...........................Thương nhau cũng là tiếng gáy, ghét nhau cũng là tiếng gáy mới là vui nhé"!

dung_linh

Đại Tá
Anh vip mô rồi, tối nay ảnh anh Đức và Anh Vip nhiều lắm!chắc tối nay qua Bà triệu không say không về!
Đây là nguồn tin chính xác 100 cuối cùng,Tối nay chương trình" Bóng bàn phong trào Thừa Thiên Huế" phát sóng trên VTV Huế vào lúc 21 giờ 30;phát lại vào lúc 8 giờ 30 sáng thứ 7, mọi người đón xem! Chương trình xem trên web:vtvhue.vn
Anh em Ace ngoài tỉnh nhất là anh Sơn_caloc mở xem web:vtvhue.vn nhé.
Trân trọng!
Dung_linh

Bình luận từ Facebook