XEM TRỰC TIẾP GIẢI WTTTC 2014

docmaorg

Đại Tá
Mình nghĩ là ZJK đợt này không đúng thời điểm có phong độ cao thôi chứ chắc nó không nghĩ sâu xa được vậy đâu bác ơi. Nhưng đúng là qua giải này mình cũng mờ mờ nhận ra lối đánh của Zhang rất kỵ với những đứa đánh đòn mạnh và nhanh (mặc dù xác suất có thể không cao lắm), ví dụ như vđv người Áo hay kể cả Ovt.
Đòn mạnh và nhanh thực chất là đánh bắt bài điểm rơi năm ăn năm thua thôi bác. Bác nhắc đến cái điểm rơi phong độ thì đúng là như thế. Khi cả đội tuyển mạnh mình có yếu đi 1 tí thì đội vẫn mạnh, thua Ovt 1 trận 3 roi, mềnh nói thật đó là 1 ngày đẹp trời của Ovt thôi.

lqphuong

Đại Uý
Có phải Kasumi (tuyển nữ Japan) đang đánh cây Stiga Clipper CR, loại WRB, cán FL; kô mấy Bác nhỉ ? thấy em nó đua càng trái với mấy em T.Quốc kô thua kém chỗ nào cả...

son_canloc

Đại Tá
Bác Đocmaorg sáng suốt,cá nhân tôi-tôi vẫn đánh giá zhang cao các bạn ạ,đòn của Zhang vẫn hay lắm đấy,chẳng qua giải này là Giả chết bắt Quạ thôi,Zhang cos 2 chú em quá khỏe rồi nên đôi khi nó thua chiến thuật để vào tiền kèo Ma Cao kiếm mấy triệu đô tiêu chơi đó

Cao ý quá khó hiểu ? Thấp ý thì thấy rõ đây là một giải đấu lớn , tầm thế giới không vđv nào lại kg muốn thắng vì đằng sau đó còn bao nhiêu thứ đi theo nhất là thương hiệu , quảng cáo ... Chưa kể thế hệ kế cận China Tre chưa già Măng đã mọc và điều kiện LÊN tuyển không như Việt cộng . Liệu khi đó nó có cạnh tranh nổi 1 vé trong đội tuyển không ?
Nói về đòn mới thì đây lại là môi trường thích hợp để trải nghiệm , không sợ đồng đội quen bài ...như trong giải nội bộ
Kết luận ; xếp thứ 5 là chính xác , với đạo đức tư cách hiện nay của thằng này chỉ có lùi không thể tiến

o3ma

Đại Tá
Cao ý quá khó hiểu ? Thấp ý thì thấy rõ đây là một giải đấu lớn , tầm thế giới không vđv nào lại kg muốn thắng vì đằng sau đó còn bao nhiêu thứ đi theo nhất là thương hiệu , quảng cáo ... Chưa kể thế hệ kế cận China Tre chưa già Măng đã mọc và điều kiện LÊN tuyển không như Việt cộng . Liệu khi đó nó có cạnh tranh nổi 1 vé trong đội tuyển không ?
Nói về đòn mới thì đây lại là môi trường thích hợp để trải nghiệm , không sợ đồng đội quen bài ...như trong giải nội bộ
Kết luận ; xếp thứ 5 là chính xác , với đạo đức tư cách hiện nay của thằng này chỉ có lùi không thể tiến
Thấy bác hơi thiên vị, ưu ái chú này quá. Nó dùng bia và mồi của bác nhiều không? :):)

thaythuydn

Đại Tá
Mình nghĩ là ZJK đợt này không đúng thời điểm có phong độ cao thôi chứ chắc nó không nghĩ sâu xa được vậy đâu bác ơi. Nhưng đúng là qua giải này mình cũng mờ mờ nhận ra lối đánh của Zhang rất kỵ với những đứa đánh đòn mạnh và nhanh (mặc dù xác suất có thể không cao lắm), ví dụ như vđv người Áo hay kể cả Ovt.[/QUOT
Mình nghĩ Ma Long thắng Ovtcharov do thiên về đánh FH,ZJK thua vì thiên về BH quá.

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Bác Sơn nói cũng đúng nhưng đó chỉ là bề nổi của một tảng băng, em xin phép được phân tích:nếu nó biết rõ cơ của bọn Đức này,nó chấp nhận thua Ocharos một trận nhưng người thân của Zhang nó đã mở sẵn trang IBET 888 ra và gõ hết Max vào trận độ này thế là tiền từ MaCao chảy vào túi nó thôi Bác ạ.huy chương vàng vẫn đeo mà tiền thì lại đầy ắp trong Tài khoản đây rồi...Axelo

lqphuong

Đại Uý

Attachments

93.7 KB · Đọc: 0

son_canloc

Đại Tá
Thấy bác hơi thiên vị, ưu ái chú này quá. Nó dùng bia và mồi của bác nhiều không? :):)

Hi hi chỉ có Xạ điêu mới lấy đi mồi , bia của a thôi , mấy vị đua đòi Zang Jike chủ yếu là máy rút tiền di động của a và là nhà cung cấp nước giải khát uy tín cho mọi người chơi . Chú thống kê cả Bắc kỳ xem có mấy ai nổi danh đã và đang đánh dòng này thì biết

Kakarot

Trung Uý
Ma Long bá đạo, đấy là vì sao Lưu Quốc Lượng chọn Ma Long là đội trưởng đội tuyển Trung Quốc lần này, mặc dù cựu đội trưởng Wang Hao ủng hộ hết mình Zhang Jike làm đội trưởng.

Ttfan2012

Đại Tá
Ma Long bá đạo, đấy là vì sao Lưu Quốc Lượng chọn Ma Long là đội trưởng đội tuyển Trung Quốc lần này, mặc dù cựu đội trưởng Wang Hao ủng hộ hết mình Zhang Jike làm đội trưởng.
Ma Long làm đội trưởng là đúng rồi vì mình có thể cảm thấy được phong thái fair play rất rõ nét của Ma Long qua cách ứng xử tại các trận đấu. :)

Last edited:

Kakarot

Trung Uý
Năm ngoái phong độ của ZJK xuống thảm hại khi trước đó thua liểng xiểng. Nhưng đến WC, có bải phỏng vấn Lưu Quốc Lượng, LQL cho rằng, phong độ của ZJK vừa rồi ko tốt, nhưng vẫn tin ZJK bảo vệ thành công chức vô địch. Cuối cùng ZJK vô địch đấy thôi. HLV tuyển TQ cũng bá đạo chứ chẳng vừa đâu.

tranvietanh

Trung Tá
Cũng may là Ma Long quá hay nên Zhang Jike không đánh trận cuối với Timo Boll chứ nếu Ma Long thua trận số 4 đấy thì cũng không biết chuyện gì xảy ra đâu...Trong 1 ngày đẹp trời và Zhang Jike phong độ không cao, rất có thể Timo Boll sẽ tặng cho Zhang Jike và cả đội China sologan: CHÚC BẠN MAY MẮN LẦN SAU

songlam

Trung Uý
Mình xem TQ oánh cảm thấy ko sướng. Chú MaLong thua là ăn lại toàn ăn giao bóng. Nói chung ở vị trí khán giả thì ko khoái xem bọn Tầu khựa oánh

szlc

Thượng Tá
Bác Sơn nói cũng đúng nhưng đó chỉ là bề nổi của một tảng băng, em xin phép được phân tích:nếu nó biết rõ cơ của bọn Đức này,nó chấp nhận thua Ocharos một trận nhưng người thân của Zhang nó đã mở sẵn trang IBET 888 ra và gõ hết Max vào trận độ này thế là tiền từ MaCao chảy vào túi nó thôi Bác ạ.huy chương vàng vẫn đeo mà tiền thì lại đầy ắp trong Tài khoản đây rồi...Axelo
Đệt, em vỡ thớt vì trận này, trót bắt Zhangjike... lại còn cửa trên nữa mới đau sờ cau......

Cũng may là Ma Long quá hay nên Zhang Jike không đánh trận cuối với Timo Boll chứ nếu Ma Long thua trận số 4 đấy thì cũng không biết chuyện gì xảy ra đâu...Trong 1 ngày đẹp trời và Zhang Jike phong độ không cao, rất có thể Timo Boll sẽ tặng cho Zhang Jike và cả đội China sologan: CHÚC BẠN MAY MẮN LẦN SAU
riếng gặp mấy cậu ng đức, ít khi malong thua lắm bác :))) LQL xếp có ý đồ cả r

Bình luận từ Facebook