XEM TRỰC TIẾP GIẢI WTTTC 2014

phungducthang

Đại Tá
Chúng nó chơi đểu từ chiều cơ ông anh ơi,anh cứ mải đi làm anh có theo dõi đâu cơ chứ.Chung kết nam đang diễn ra hay ở trận thứ 3.rồi nó cắt một phát mất hình luôn,chuyển sang chương trình khác,khiến cho chúng em đang xem hay như thế như muốn đứt đôi người ra-anh không thể hiểu được nỗi lòng của người đi Biển được...
Cũng chính vì hay bị như thê nên anh phải mua cái K+ gói Primium chỉ để xem mấy kênh đó thôi. Bọn K+ nó gọi điện thăm dò ý kiến anh bảo: Đắt thấy mẹ, nếu bán từng kênh mỗi kênh bao tiền thì có phải hay không. Mua 1 gói mấy chục kênh mà chả bao giờ xem đến.

o3ma

Đại Tá
Anh thì cứ ôm cái máy tính suôt buổi chiều em biết rồi nhưng thưa với ông anh là máy tính của em nó bị trục trặc-em chỉ còn mỗi cái TV thôi anh ạ-sau đó bị mấy cái thằng truyền hình Cáp Úp Sọt
Oai, thế thì quá đen.

o3ma

Đại Tá
Cũng chính vì hay bị như thê nên anh phải mua cái K+ gói Primium chỉ để xem mấy kênh đó thôi. Bọn K+ nó gọi điện thăm dò ý kiến anh bảo: Đắt thấy mẹ, nếu bán từng kênh mỗi kênh bao tiền thì có phải hay không. Mua 1 gói mấy chục kênh mà chả bao giờ xem đến.
Cái lũ này nó cho e cũng không bao giờ lắp của nó. Bố nó, nó cậy có cái bản quyền giải ngoaị hạng anh nên phí hàng tháng đắt dã man. E toàn xem online thôi. Bóng đá trận ngày CN cũng lên mạng xem.

phungducthang

Đại Tá
Cái lũ này nó cho e cũng không bao giờ lắp của nó. Bố nó, nó cậy có cái bản quyền giải ngoaị hạng anh nên phí hàng tháng đắt dã man. E toàn xem online thôi. Bóng đá trận ngày CN cũng lên mạng xem.
200k/tháng xem mấy trận đá bóng T7 và CN, tính ra mấy chục ngàn 1 trận. Ở đây không có cafe bóng đá chứ nếu có ra quán xem còn sôi nổi hơn mà vẫn mất bấy nhiêu tiền.

o3ma

Đại Tá
200k/tháng xem mấy trận đá bóng T7 và CN, tính ra mấy chục ngàn 1 trận. Ở đây không có cafe bóng đá chứ nếu có ra quán xem còn sôi nổi hơn mà vẫn mất bấy nhiêu tiền.
Cái lũ K+ này chắc hết bản quyền giải ngoại hạng thì người ta cũng sẽ vứt hết đồ của nó đi thôi.

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Xem bóng đá thì OK rồi,chỉ có điều là hôm nay là trận chung kết của giải đấu danh giá nhất của bóng bàn anh ạ,mà chúng ta là những Tín Đồ.Nó ngang nhiên cắt cái rụp một phát-nó coi thường giải đấu này-chúng nó ko hề có cho anh em mình một lí do dù chỉ là một thông báo

o3ma

Đại Tá
Đã có một đồng chí chẻ Zang JiKe đun nước rửa Bướm cho con gái rùi nè , tiếp theo sẻ đến ai đây ?
Xem bóng đá thì OK rồi,chỉ có điều là hôm nay là trận chung kết của giải đấu danh giá nhất của bóng bàn anh ạ,mà chúng ta là những Tín Đồ.Nó ngang nhiên cắt cái rụp một phát-nó coi thường giải đấu này-chúng nó ko hề có cho anh em mình một lí do dù chỉ là một thông báo
Khổ nỗi cái thằng biên tập phát chương trình nó lại không thích bóng bàn. Quá xui cho chú. Phải nói ngoài trận Otvcharov thắng Zhang Jike thì mấy trận còn lại bọn khựa đều trên cơ Đức. Timo Boll thì quá già rồi, mắt mờ, chân chậm rồi nên không lại Malong ở trận đầu mặc dù khởi động tốt hơn.

thanglong78

Thượng Tá
Quá thất vọng cho Zhang Zike ở giải này, còn Xu Xin và Ma Long đánh vẫn ổn định và đầy bản lĩnh... !
Xem tuyển nam Trung Quốc thi đấu ở vòng tứ kết trở đi, thấy có vẻ như bọn nó đánh chưa hết tay... :D

Ttfan2012

Đại Tá
Quá thất vọng cho Zhang Zike ở giải này, còn Xu Xin và Ma Long đánh vẫn ổn định và đầy bản lĩnh... !
Xem tuyển nam Trung Quốc thi đấu ở vòng tứ kết trở đi, thấy có vẻ như bọn nó đánh chưa hết tay... :D
Giải này cho thấy TQ có quá nhiều hảo thủ nên có một ông đốt thì cũng không nhằm nhò gì anh ạ. :)

thanh dai ca77

Đại Tá
Zjk nó đánh tuyển TQ nhìn có vẻ ko mặn mà lắm, chẳng nhẽ bị LQL đì. Đánh giải đơn thử xem.
Bác nên nghĩ ngược lại thì đúng hơn! Nếu bị LQL đì thì nó làm gì có vé đánh trận Chung Kết này! có khi LQL lại cho thêm cơ hội thì có! trong tay LQL giờ đâu thiếu người đâu!

thanh dai ca77

Đại Tá

Đây gọi là ĐỘC QUYỀN mà bác!!!!!!!!!!!!!!!!!!

son_canloc

Đại Tá
Zjk nó đánh tuyển TQ nhìn có vẻ ko mặn mà lắm, chẳng nhẽ bị LQL đì. Đánh giải đơn thử xem.

Zang Jike gặp Ma long chỉ có ngửi khói , nó chỉ may mắn gặp cơ hội đục nước béo cò khi Ma long bị loại nó mới vô địch Lon Don , thằng này Tuyển Chi na không ai ưa , khi thắng có vênh váo khi thua mặt như cái đòn không thèm bắt tay đối thủ kể cả đồng đội . Zang Jike Zlc đã có người chẻ đun nước rửa bướm cho con gái rồi ... Zlc hết thời

docmaorg

Đại Tá
Zang Jike gặp Ma long chỉ có ngửi khói , nó chỉ may mắn gặp cơ hội đục nước béo cò khi Ma long bị loại nó mới vô địch Lon Don , thằng này Tuyển Chi na không ai ưa , khi thắng có vênh váo khi thua mặt như cái đòn không thèm bắt tay đối thủ kể cả đồng đội . Zang Jike Zlc đã có người chẻ đun nước rửa bướm cho con gái rồi ... Zlc hết thời
Thực sự nó là thằng tinh quái đấy, nếu nó lộ đòn ở đội tuyển hay các giải world tour thì kiểm gì nó chẳng bị LQL khai thác nhắc kịch cho MaLong hay Wanghao, thế nên nó ko thể lúc nào cũng chương hết đòn ra được, nó có đòn mới chỉ tạo điểm nhấn trong các giải đấu lớn. Bác cứ theo dõi mùa giải năm nay xem, với giải vô địch thế giới khi nó nằm trong thành phần đội tuyển, kể cả ko đánh thì với hai chú em khát khao danh hiệu lớn như Malong và Xuxin thì có ko đánh vẫn được HCV thì tội gì phải lộ đòn.

chungdubn

Thượng Sỹ
con gai trung quốc co nhiều qua giao bóng nhanh va xoay . Trai danh nhu nam bo . Học mai giao bóng kiểu đo ma ko dc . Lam cách nao để giao nhanh va xoay .và ki thuật tư thế giao bóng nhanh đg thẳng

docmaorg

Đại Tá
Bác nên nghĩ ngược lại thì đúng hơn! Nếu bị LQL đì thì nó làm gì có vé đánh trận Chung Kết này! có khi LQL lại cho thêm cơ hội thì có! trong tay LQL giờ đâu thiếu người đâu!
ZJK giải này tự dưng để lộ điểm yếu chết người là quả trái mình thấy hơi lạ, để xem giải lớn đơn năm nay xem thế nào.

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Bác Đocmaorg sáng suốt,cá nhân tôi-tôi vẫn đánh giá zhang cao các bạn ạ,đòn của Zhang vẫn hay lắm đấy,chẳng qua giải này là Giả chết bắt Quạ thôi,Zhang cos 2 chú em quá khỏe rồi nên đôi khi nó thua chiến thuật để vào tiền kèo Ma Cao kiếm mấy triệu đô tiêu chơi đó

Ttfan2012

Đại Tá
Thực sự nó là thằng tinh quái đấy, nếu nó lộ đòn ở đội tuyển hay các giải world tour thì kiểm gì nó chẳng bị LQL khai thác nhắc kịch cho MaLong hay Wanghao, thế nên nó ko thể lúc nào cũng chương hết đòn ra được, nó có đòn mới chỉ tạo điểm nhấn trong các giải đấu lớn. Bác cứ theo dõi mùa giải năm nay xem, với giải vô địch thế giới khi nó nằm trong thành phần đội tuyển, kể cả ko đánh thì với hai chú em khát khao danh hiệu lớn như Malong và Xuxin thì có ko đánh vẫn được HCV thì tội gì phải lộ đòn.
Mình nghĩ là ZJK đợt này không đúng thời điểm có phong độ cao thôi chứ chắc nó không nghĩ sâu xa được vậy đâu bác ơi. Nhưng đúng là qua giải này mình cũng mờ mờ nhận ra lối đánh của Zhang rất kỵ với những đứa đánh đòn mạnh và nhanh (mặc dù xác suất có thể không cao lắm), ví dụ như vđv người Áo hay kể cả Ovt.

Bình luận từ Facebook