Xả hàng cực ngon tết cuối năm lấy tiền đánh bài nào. Hjhj ^^

Status
Không mở trả lời sau này.

thanhtinh10282

Trung Uý
Do vừa đc một số ACE bạn bè và học trò tặng mút nhưng mình ko hợp các dòng mút này . Nay nhượng lại cho ACE diễn đàn. E bán đến 29 tết thôi. Wa 29 tết để dành đánh. Hjhj. ACE vui lòng ko trả giá nhé. E để giá khá hợp lý nên bác nào trả giá e sẽ ko trả lời nhá. E chụp bằng Ipad 2 nên hình hơi nhòe. Các bác ở TP HCM thì đến tận nơi xem nhé. Còn các bác ở xa thì chủ yếu tin tưởng lẫn nhau. Hjhj

Giá Tenergy mới hiện nay là 1tr350.

1 miếng Tenergy 64 (70%) (giá : 500k) (đã bán)

1 miếng Tenergy 64 (98%) (Giá 850k) (ko bao ship)

2 miếng Tenergy 05 FX ( 99%) (Giá 1tr) ( ko bao ship)

2 miếng gai công Yasaka Rarza PO (90%) và Stiga Clippa (90%) ( 2 miếng mỗi miếng giá 400k . Ai mua 2 miếng bớt 100k)

Các bác ở xa nếu muốn trong 2 ngày có thì vui lòng gửi 70k tiền ship còn nếu chuyển 30k thì 3 ngày tới

Số TK : 0071005342753 ( ngân hàng vietcombank) Chủ TK : Đàm Quang Huy
SĐT : 0988856709
miếng 05FX 99% mà em thấy hình thứ 3 em nó nổi gai rùi đó.công nhận dòng ten mau nổi gai nhưng bác chủ đánh giá em nó hơi cao

PackEunHee

Ceo of Stiga
k mua của bác k có nghĩ phải mua mới,nhiều anh em trên này mua dùng k hợp thanh lý giá rẻ hơn bác rất nhiều...bữa nay nguồn ten từ nước ngoài về rất nhiều nên anh em chỉ muốn bác nếu muốn thanh lý thì nên xem lại giá để cho hàng mau đi thôi chứ thái độ bán mà nói kiểu k ai mua thì cất thì k hay tí nào,bác cần ng mua hay ng mua cần bác thì phải xem giá cả thế nào....

Ôi vậy bác cứ kêu họ mua ở những ng khác. E bán là chuyện của e. Giá là giá niêm yết. Các bác vào cửa hàng bán giá niêm yết mà trả giá xem. THuận mua vừa bán. Chứ ko phải cái kiểu tôi bán hàng giống ng ta.

PackEunHee

Ceo of Stiga
miếng 05FX 99% mà em thấy hình thứ 3 em nó nổi gai rùi đó.công nhận dòng ten mau nổi gai nhưng bác chủ đánh giá em nó hơi cao

Nó bị bụi bẩn chứ ko có cũ. Bác có thấy cái dòng qua nhà e mà xem hàng ko ấy nhỉ. Nếu thấy cần mua thì wa xem chứ ko cần phải nhận xét

bachikho

Đại Tá
thôi năm mới sang rùi, bỏ qua mọi hiềm khích, bác chủ thớt nên tham khảo topic của trin_hoa_an để có giá hợp lý hơn, các bác khác ko mua cũng đừng chém nữa, chúc mừng năm mới mọi ng nha!

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Bác chủ thớt bớt nóng 1 chút, các bạn khác cũng bớt nóng 1 chút, giá ko đc thì ta bỏ qua, góp ý mà về giá thì ta inbox. Chẳng tội gì vì mấy cái măt vợt mà phải hạ thấp nhau xuông cả. Nhât là đầu năm tết nhất xuân về.

LMC

Trung Tá
năm mới chúc toàn thể anh em vui vẻ hạnh phúc! chú nào mà còn cãi nhau nữa anh '' Ban'' cho các chú vài tháng đấy. năm mới Đoàn kết, Đoàn kết, thành công đại thành công.

chichkidao

Moderator
Thôi các bác cho em xin.Đầu năm mới mà đã cãi vã thế này ko hay tí nào.Ace cùng chung mái nhà bongban.org thì phải đòan kết với nhau chứ.Mà các bác cũng nhiều tuổi cả rồi thì đừng đừng vì mấy trăm nghìn chấp nhau những cái nhỏ nhặt.Chúc các bác năm mới mạnh khỏe.Mặc dù ko biết các bác là ai luôn.Hêhê.

SM5

Administrator
Năm mới, các bạn nên hạ nhiệt. đầu năm cãi vã không hay. Thuận mua vừa bán nếu không mua cũng không nên comment thô tục các bạn à.
chủ topic Pack cũng kiềm chế lại tránh cãi nhau to. và phát ngôn những lỡi không đẹp.
BQT nhắc nhở và sẽ xóa tất cả những post thô tục hoặc post có thể dẫn đến cãi vã trong topic này.
các bạn lưu ý ...... kẻo tái phạm

tunghatri

Đại Tá
Năm mới, các bạn nên hạ nhiệt. đầu năm cãi vã không hay. Thuận mua vừa bán nếu không mua cũng không nên comment thô tục các bạn à.
chủ topic Pack cũng kiềm chế lại tránh cãi nhau to. và phát ngôn những lỡi không đẹp.
BQT nhắc nhở và sẽ xóa tất cả những post thô tục hoặc post có thể dẫn đến cãi vã trong topic này.
mod xóa bài kiểu naỳem không có gì thắc mắc,chứ đừng xóa hết bài của người ta nhé

mót ơi bài trước tôi comment bảo rằng có người dùng diên đàn kinh doanh thì mót đừng BAN nick như của nguyenbinh thì sao mót lại xóa bài đấy đi mà chả có ní do gì

Fed_Storm

Banned
Em thấy bác là Super Mod, nhưng làm việc thì cũng dựa trên Nội Quy, Quy định của Diễn Đàn...nếu không tuân thủ nội quy thì các bác lập ra cái Nội quy, Quy chế của diễn đàn để làm gì??? Trong lời ăn tiến nói của em không hề vi phạm Nội Quy nhé. Em không hề bật ra một câu nào thô thục hết, bác đọc lại dùm em!...tất cả mọi nguồn cơn đều do bác chủ thớt nói năng không từ tốn (cái này các bác đọc lại toàn bộ topic sẽ biết các members nói gì) cứ cá mè một lứa nên em bật lại-nhưng bật lại có văn hóa, thế bác có biết "thô tục" được định nghĩa thế nào không??? Thiết tưởng nên loại bỏ những phần tử vô văn hóa ra khỏi diễn đàn thì bác lại dung túng cho bọn chúng làm càn. Thế là không được!!!
Em cũng tham gia tất cả các diễn đàn về thể thao, từ vntennis từ thủa khai sinh cho đến, viettennis sau này, bongbanvietnam cho đến vietnambadminton,...và tiếp xúc tất cả các min, mod đủ cả...Rõ ràng các bác đề ra nội quy, quy chế chưa chặt chẽ (cái này em đã đọc rõ nội quy nên mới dám nói, chứ không hề nói trên nội quy của diễn đàn khác nhé) nên mới lạm dụng quyền hạn đến thế...
Ngoài ra, trước khi ban nick, cảnh báo và xóa bài viết,...các bác đều phải có thông báo đến members biết rằng đã vi phạm vào điều nào, khoản nào,...đàng này các bác chuyên quyền thế thì thu phục người ta bằng niềm tin à??? thu hút quảng cáo bằng niềm đam mê chăng??
Em đề xuất rằng nếu có xóa thì xóa nguyên Topic, chứ không cớ gì xóa bài viết của em nhé!
Mong các bác làm việc có trách nhiệm và đặc biệt là tuân thủ nghiêm khắc Nội quy, Quy chế của diễn đàn đã đề ra.!
KÍNH!

Fed_Storm

Banned
mod xóa bài kiểu naỳem không có gì thắc mắc,chứ đừng xóa hết bài của người ta nhé
Cái này là chuyên quyền!
Rõ ràng là xóa bài là phải tuân thủ nội quy quy chế của diễn đàn...em nghi ngờ rằng cái bác đích thân xóa bài của em chưa đọc kỹ quy chế và nội quy diễn đàn!

Fed_Storm

Banned
Nếu làm việc như thế kính mong BQT ban nick em vĩnh viễn để em khỏi phải bận tâm! Năm mới nói những lời này quả không hay, nhưng đăng nhập vào diễn đàn thì thấy mất hết bài mà không rõ lý do.!
Fed_Storm này cũng đã tham gia đủ các thể loại diễn đàn, vietnambadminton, vntennis, viettennis, fifaonline 2, bongbanvietnam, ... nhưng chưa thấy Supper Mod nào lại làm việc lạm quyền đến thế.
Kính mong được ban nick vĩnh viễn.
Tôi mà đăng nhập mà còn vào được là tôi còn gây sự đấy!
KÍNH!

bachikho

Đại Tá
tôi cũng thấy khó chịu với cách hành xử của các mod bên này, cứ tưởng chỉ có bên bbfc mới vậy hóa ra bên này cũng thế, phân biệt đối xử giữa các mem, các post của chủ topic bất lịch sự hơn nhiều thì ko sao trong khi những post của mem khác (có cả của tui) rất đúng mực lại bị xóa là sao, chán

Fed_Storm

Banned
tôi cũng thấy khó chịu với cách hành xử của các mod bên này, cứ tưởng chỉ có bên bbfc mới vậy hóa ra bên này cũng thế, phân biệt đối xử giữa các mem, các post của chủ topic bất lịch sự hơn nhiều thì ko sao trong khi những post của mem khác (có cả của tui) rất đúng mực lại bị xóa là sao, chán
Chắc vì dưới cái Nick của người ta có cái tên "Ceo of Stiga" chăng?
Sau bài này có thể Nick Fed_Storm trên bongban.org die vĩnh viễn, bác cũng là dân quần vợt, nếu đam mê bác sẽ tìm thấy cái tên Fed_Storm hoặc King_Federer trên các diễn đàn vntennis.net, viettennis.net, vietnambadminton.vn,...
Đáng tiếc em đang sử dụng Stiga Rosewood XO và 2 mặt của Stiga, ngay ngày mai em sẽ vĩnh biệt luôn sản phẩm của Stiga. Năm mới có túng quẫn cũng phải làm cuộc cách mạng giống như tẩy chay hàng tàu!...

bachikho

Đại Tá
sao phải thế bác ui, bản thân sp ko có lỗi j cả, theo tui biết thì ku chủ top cũng it tuổi (hình như vừa vô địch sinh viên toàn quốc sao đó), tuy nhiên có lẽ hiện nay giới trẻ có ít tài thường có thái độ như vậy, bỏ qua đi bác, năm mới nên vui vẻ thôi

Fed_Storm

Banned
sao phải thế bác ui, bản thân sp ko có lỗi j cả, theo tui biết thì ku chủ top cũng it tuổi (hình như vừa vô địch sinh viên toàn quốc sao đó), tuy nhiên có lẽ hiện nay giới trẻ có ít tài thường có thái độ như vậy, bỏ qua đi bác, năm mới nên vui vẻ thôi
Thanks bác đã cảm thông.! Cứ để xem BQT xử lý thế nào đã. Hy vọng em vẫn có thể tham gia diễn đàn, mặc dù DD này của người miền Bắc lập và nuôi dưỡng nó, em cũng là người Ninh Bình, nhưng vì mưu sinh nên mới dạt vào Nam sinh sống. Chứ hay ho gì cứ xoắn nhau đâu bác nhỉ?
Có dịp ra HN sẽ gọi bác thỉnh giáo từ bóng bàn cho đến quần vợt.
Kính bác năm mới sức khỏe, niềm vui và đam mê...thèm Bia

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Em theo dõi topic này từ đầu, em ko có quyền phán xét xem ai sai ai đúng cả, nhưng theo quan điểm của em nếu thực sự chủ thớt là CEO của STIGA có nghĩa là giám đốc điều hành của STIGA tại Việt Nam thì ko nên có những lời nói khiếm nhã như vậy, trên hết là đây là diễn đàn là nơi đủ các lứa tuổi từ già tới trẻ tham gia trẻ thì cũng 9x mà già cũng trên 60 rồi, người nhà em cũng có người là CEO của công ty, nhưng chú ấy ăn nói dễ nghe và nghe thì nó thuyết phục lắm, từ đầu topic thì chỉ có đúng 1 cmt trả giá, còn lại thì toàn là lời góp ý của các thành viên trên diễn đàn này. Em chưa thấy ai nói năng có vẻ gì là thô lỗ hay tục tĩu khi góp ý cả.

Về cơ bản em chỉ góp ý như vậy, chúc các bác năm mới mạnh khỏe, đầy đủ thể lực tiếp tục đều đều lên bóng!!!!!!!!

P/S: Em cũng thấy lạ là cảnh sát meoluoitmb qua đây mà ko vào giải quyết vấn đề cho anh em đấy

Fed_Storm

Banned
Em theo dõi topic này từ đầu, em ko có quyền phán xét xem ai sai ai đúng cả, nhưng theo quan điểm của em nếu thực sự chủ thớt là CEO của STIGA có nghĩa là giám đốc điều hành của STIGA tại Việt Nam thì ko nên có những lời nói khiếm nhã như vậy, trên hết là đây là diễn đàn là nơi đủ các lứa tuổi từ già tới trẻ tham gia trẻ thì cũng 9x mà già cũng trên 60 rồi, người nhà em cũng có người là CEO của công ty, nhưng chú ấy ăn nói dễ nghe và nghe thì nó thuyết phục lắm, từ đầu topic thì chỉ có đúng 1 cmt trả giá, còn lại thì toàn là lời góp ý của các thành viên trên diễn đàn này. Em chưa thấy ai nói năng có vẻ gì là thô lỗ hay tục tĩu khi góp ý cả.
Về cơ bản em chỉ góp ý như vậy, chúc các bác năm mới mạnh khỏe, đầy đủ thể lực tiếp tục đều đều lên bóng!!!!!!!!
P/S: Em cũng thấy lạ là cảnh sát meoluoitmb qua đây mà ko vào giải quyết vấn đề cho anh em đấy
Em cũng nhất trí cao với bác như thế. Tuy nhiên em cũng thấy em nhiều chuyện nên cứ lắm lời, nhưng mà bản tính do cha sinh, mẹ đẻ, trời ban từ nhỏ nó đã thẳng như ruột ngựa thế rồi...cứ bóp em, bản thân thấy sai thì xin lỗi, thấy đúng thì nắn lại. Em chưa hề buông lời "thô tục" với chủ Topic.! Còn bác Ceo of Stiga và đương nhiệm chức giáo viên nhưng lời lẽ ngạo nghễ, ai cũng gọi là "thằng", ai cũng nói là "dog"...quá nhột nên em mới phải uốn ba tấc lưỡi. Bình thường em tham gia các diễn đàn cũng chỉ kết giao bạn bè, học hỏi chuyên môn, kỹ thuật,...chứ chưa hề có lời nào khiếm nhã với ai. Bác nào không tin cứ sang bên các diễn đàn thể thao hoặc thể thao điện tử khác lập Pic hỏi hoặc duyệt Nick Fed_Storm hoặc King_Federer mà xem, đảm bảo từ Hà Nội, Nghệ An, cho đến Biên Hòa, Sài Gòn,...ai cũng biết và đặc biệt chưa bao giờ em phải nói nhiều như này đâu.
Bóng bàn thì vì vợ sinh đứa thứ hai nên không ai trông coi nên em mới chuyển sang chơi bóng bàn vì được chơi trong giờ thứ 8, cũng có tham vọng thống trị cơ quan, nhưng mục đích kết giao bạn bè, học hỏi là chính. Nhưng dính cú "phốt" này thì coi như cái Nick Fed_Storm này bỏ.
Kính mong BQT xóa 2Pic hoặc ban nick Fed_Storm vĩnh viễn! Kính!

Last edited:

SM5

Administrator
Nếu làm việc như thế kính mong BQT ban nick em vĩnh viễn để em khỏi phải bận tâm! Năm mới nói những lời này quả không hay, nhưng đăng nhập vào diễn đàn thì thấy mất hết bài mà không rõ lý do.!
Fed_Storm này cũng đã tham gia đủ các thể loại diễn đàn, vietnambadminton, vntennis, viettennis, fifaonline 2, bongbanvietnam, ... nhưng chưa thấy Supper Mod nào lại làm việc lạm quyền đến thế.
Kính mong được ban nick vĩnh viễn.
Tôi mà đăng nhập mà còn vào được là tôi còn gây sự đấy!
KÍNH!

Năm mới BQT mong muốn giải quyết mọi việc trên tinh thần vui vẻ. Tôi đã nói rõ là xóa các bài dùng lời thô tục và những bài có nội dung dẫn đén việc tranh luận không hay
Trong các bài đã xóa có nhiều bài của Packunhee và Fedstorm.....
Cũng vì đây là topic mua bán, nên tôi cũng không đóng topic mà chỉ xóa bài. tuy nhiên xét thấy tình hình ngày càng xấu nên tôi quyết định
- Ban nick Fed_Storm 1 tháng vì thách thức gây sự trên diễn đàn (như trích dẫn)
- Ban nick Pack un Hee 1 tuần phát ngôn bậy
- Đóng topic này tại đây.

ps : ceo of stiga chỉ là title tự đặt. các bạn đừng dựa trên đó để nhận xét

Last edited:
Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook