Xả hàng cực ngon tết cuối năm lấy tiền đánh bài nào. Hjhj ^^

Status
Không mở trả lời sau này.

PackEunHee

Ceo of Stiga
Do vừa đc một số ACE bạn bè và học trò tặng mút nhưng mình ko hợp các dòng mút này . Nay nhượng lại cho ACE diễn đàn. E bán đến 29 tết thôi. Wa 29 tết để dành đánh. Hjhj. ACE vui lòng ko trả giá nhé. E để giá khá hợp lý nên bác nào trả giá e sẽ ko trả lời nhá. E chụp bằng Ipad 2 nên hình hơi nhòe. Các bác ở TP HCM thì đến tận nơi xem nhé. Còn các bác ở xa thì chủ yếu tin tưởng lẫn nhau. Hjhj

Giá Tenergy mới hiện nay là 1tr350.

1 miếng Tenergy 64 (70%) (giá : 500k) (đã bán)

1 miếng Tenergy 64 (98%) (Giá 850k) (đã bán)

2 miếng Tenergy 05 FX ( 99%) (Giá 1tr) ( đã bán)

2 miếng gai công Yasaka Rarza PO (90%) và Stiga Clippa (90%) ( 2 miếng mỗi miếng giá 400k . Ai mua 2 miếng bớt 100k)
(Đã bán)

Các bác ở xa nếu muốn trong 2 ngày có thì vui lòng gửi 70k tiền ship còn nếu chuyển 30k thì 3 ngày tới

Số TK : 0071005342753 ( ngân hàng vietcombank) Chủ TK : Đàm Quang Huy
SĐT : 0988856709

Last edited:

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Đem đồ của ace tặng đi bán ...... nhưng nói cho bạn biết nhé...bjo không ship được đâu...tất cả đã ngừng chuyển phát nhanh......phải qua mùng 6 tết mới làm việc....

PackEunHee

Ceo of Stiga
Vâng vì hết tiền thì e mới bán. Chứ có tiền thì e cũng chẳng bán. Hàng e ko kể miếng 64 màu đen thì gần như mới 100%. Các bác chê thì e để đó ko sao. Các bác thử bỏ tiền mua 1 miếng Te mới đánh ko hợp rồi bán đi xem các bác để giá thế nào. Còn hàng bạn bè cho thi e đem bán là chuyện của e. Các bác đừng wan tâm làm j nhé.

XeLu3b@nh

Đại Tá
hàng này tốt thì tốt thật nhưng mà vs giá này thì khó bán

:) Ku này nói chuẩn:)) Giá mặt ten mới đét thì cùng lắm 900k cho dòng FX, còn Ten 64 mới mấy thì cũng chỉ 800 đến 850k là kịch kim bạn ạ:) Chúc bác ăn tết vui vẻ với mấy em nó nhé:D

PackEunHee

Ceo of Stiga
:) Ku này nói chuẩn:)) Giá mặt ten mới đét thì cùng lắm 900k cho dòng FX, còn Ten 64 mới mấy thì cũng chỉ 800 đến 850k là kịch kim bạn ạ:) Chúc bác ăn tết vui vẻ với mấy em nó nhé:D

Vâng. Ăn tết thì cùng ăn có j mà lạ hả bác. Cùng lắm thì để đó sao phải xoắn

boy codon

Thượng Sỹ
Vâng vì hết tiền thì e mới bán. Chứ có tiền thì e cũng chẳng bán. Hàng e ko kể miếng 64 màu đen thì gần như mới 100%. Các bác chê thì e để đó ko sao. Các bác thử bỏ tiền mua 1 miếng Te mới đánh ko hợp rồi bán đi xem các bác để giá thế nào. Còn hàng bạn bè cho thi e đem bán là chuyện của e. Các bác đừng wan tâm làm j nhé.

bạn bè , học trò có quý trọng người ta mới tặng nhưng theo mình thi bạn không nên mang đi bán mà nếu nhỡ may mà có hết tiền thì bán cho bạn bè cùng chơi thôi chứ không nên chào hàng trên diễn đàn . kì lắm

PackEunHee

Ceo of Stiga
bạn bè , học trò có quý trọng người ta mới tặng nhưng theo mình thi bạn không nên mang đi bán mà nếu nhỡ may mà có hết tiền thì bán cho bạn bè cùng chơi thôi chứ không nên chào hàng trên diễn đàn . kì lắm

Thêm 1 bác nữa .... Topic để bán đồ chứ phải để khuyên bảo nhau đâu nhá. Clone dạo này nhiều thấy ớn

ducanhmh

Đại Tá
Thêm 1 bác nữa .... Topic để bán đồ chứ phải để khuyên bảo nhau đâu nhá. Clone dạo này nhiều thấy ớn

Từ đầu lẽ ra bác k nên nói là đc tặng thì ng đọc sẽ thấy có thiện cảm hơn. tuy là đồ đc tặng nhưng giá bác bán hơi cao, chắc vì giá trị của nó lớn hơn những mặt bình thường có cùng chất lượng :) Đấy là vs bác thôi chứ vs mọi ng thì nó cũng chỉ là mặt bt thôi, giá giảm chút nữa sẽ có nh ng quan tâm hơn :) . Ceo stiga mà lại bán bướm cũ .hjhj. up giúp bác nhé.

PackEunHee

Ceo of Stiga
Từ đầu lẽ ra bác k nên nói là đc tặng thì ng đọc sẽ thấy có thiện cảm hơn. tuy là đồ đc tặng nhưng giá bác bán hơi cao, chắc vì giá trị của nó lớn hơn những mặt bình thường có cùng chất lượng :) Đấy là vs bác thôi chứ vs mọi ng thì nó cũng chỉ là mặt bt thôi, giá giảm chút nữa sẽ có nh ng quan tâm hơn :) . Ceo stiga mà lại bán bướm cũ .hjhj. up giúp bác nhé.

Chính vì là ceo nên mới ko dùng. Chứ dùng thì mất tài trợ rồi bác ah

thanhtinh10282

Trung Uý
k mua của bác k có nghĩ phải mua mới,nhiều anh em trên này mua dùng k hợp thanh lý giá rẻ hơn bác rất nhiều...bữa nay nguồn ten từ nước ngoài về rất nhiều nên anh em chỉ muốn bác nếu muốn thanh lý thì nên xem lại giá để cho hàng mau đi thôi chứ thái độ bán mà nói kiểu k ai mua thì cất thì k hay tí nào,bác cần ng mua hay ng mua cần bác thì phải xem giá cả thế nào....

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook