World Team Table Tennis Championships 2018 (29th April - 6th May 2018)

Coban_laNentang

Đại Uý
Đang oánh với Israel. Tuấn anh thắng sec 1 và thua sec 2 trước cầu thủ mạnh nhất đội bạn. Lại chờ Tú và Linh ở 2, 3, 4 để thoát khỏi vị trí 51 cái

Coban_laNentang

Đại Uý
Tuấn Anh và Medardas đánh quá hay họ thắng 3-2 và 3-1 trước 2 ông đẳng cấp hơn. Cứ thế này thì 49-50 là Việt cộng và Luthiana rồi, :D

Last edited:

Coban_laNentang

Đại Uý
mấy giờ bắt đầu đánh mọi người
xấp xỉ 12h đêm bạn nhé. Giờ họ ghi là 19h bên đó, nhưng nó có tính trừ hao nên như bán kết đêm qua vào khoảng 11h30 trở ra là hóng được rồi.
Hôm nay đánh trên bàn 6 nên khả năng là trận đầu tiên được coi trực tuyến từ đầu giải, :D.

Bàn 1 nhà em cứ báo là ko hỗ trợ Vietnam vì lí do bản quyền. Chắc là do K+ đây. có bác nào coi dc chỉ e với.

Coban_laNentang

Đại Uý
Đã bắt đầu lên sóng rồi. Đã có đội hình thi đấu. Vẫn như vòng trước.
Men 3rd Division - R 49-50 - Match 1
Halmstad Arena Sat 5, 19:00 Table 6
Lithuania
0
0
Vietnam

STANKEVICIUS Medardas LTU DOAN Ba Tuan Anh VIE

MIKUTIS Tomas LTU NGUYEN Anh Tu VIE

LESIV Rimas LTU DINH Quang Linh VIE

STANKEVICIUS Medardas LTU NGUYEN Anh Tu VIE

MIKUTIS Tomas LTU DOAN Ba Tuan Anh VIE

quan221212

Đại Uý
Xin hỏi các huynh đệ: hóng k+ đến tận 11h đêm qua mà chẳng thấy trận bán kết đồng đội nam đâu. K biết đã đánh chưa nhỉ? Kết quả thế nào

quan221212

Đại Uý
K thấy các bạn bình luận về các trận tứ kết và bán kết của giải đồng đội thế giới nhỉ? Nhật bản 2 năm trước vào đến chung kết, năm nay gặp HQ yếu hơn hẳn. Chủ lực mizutani jun k phải đối thủ của yongsik. Tay này đứng tận thứ 5 mấy mà đánh kinh thật. Lối đánh k hoa mỹ. Nhưng hiệu quả và hiểm. Jun k phải đối thủ của a ta.

Coban_laNentang

Đại Uý
Nói j thì nói, trình mh nhóm 2 mới đúng, n mà nhà nghèo ít đc đấu quốc tế quá nên tài năng bị hao mòn dần. Nhìn TL nó thua mh mà đc nằm nhóm 2, giải nào cũng thấy mặt nó đi đánh.
bác chỉ dc cái nói đúng. Trừ Sing nó chơi hàng Tàu loại thị như nhau hết. Thái dc cái chăm dưj giải qt nên nhóm 2 thôi.

K thấy các bạn bình luận về các trận tứ kết và bán kết của giải đồng đội thế giới nhỉ? Nhật bản 2 năm trước vào đến chung kết, năm nay gặp HQ yếu hơn hẳn. Chủ lực mizutani jun k phải đối thủ của yongsik. Tay này đứng tận thứ 5 mấy mà đánh kinh thật. Lối đánh k hoa mỹ. Nhưng hiệu quả và hiểm. Jun k phải đối thủ của a ta.
Đức chơi voíw tàu nhé. Hôm qua Boll già chứng tỏ là già gân đấy. Xem đau cả tim, :)

quan221212

Đại Uý
bác chỉ dc cái nói đúng. Trừ Sing nó chơi hàng Tàu loại thị như nhau hết. Thái dc cái chăm dưj giải qt nên nhóm 2 thôi.

Đức chơi voíw tàu nhé. Hôm qua Boll già chứng tỏ là già gân đấy. Xem đau cả tim, :)
Thế tối qua đánh BK lúc mấy giờ vậy. Tớ hóng cả đêm các kênh k+ chẳng thấy gì. Xư a k+ mua bản quyền gì k thấy phát TT. Hôm nay CK mấy giờ vậy bạn biết k?

Coban_laNentang

Đại Uý

Bình luận từ Facebook