Wang Hao Sài Gòn VS Saigonfc

o3ma

Đại Tá
Nhìn ra được hay không là cả vấn đề, đâu phải ai cũng nhìn ra được hả bạn.
Người ta đánh vợt dọc, quả trái vậy là hay rồi, khó giật xung lắm. uả phải chắc đang hoàn thiện dần. Vợt dọc thì lấy quả phải là điểm mạnh. Nhưng nhìn nick, biệt hiệu vậy là họ đang sướng quả trái, chú trọng vào moi trái.
Bạn thử đoán xem trình 2 người ở trong clip sau cỡ nào diễn đàn:
Chú gần màn hình là D9 (giải này đánh A, các giải khác thì thấy vẫn đánh B diễn đàn); chú phía xa màn hình áo vàng đỏ là Lâm gai (A diễn đàn). Họ đánh với nhau nhìn thấy "bèo bèo" giống mình đánh hàng ngày nhưng mình vào thì cỡ 7, 8 phát vẫn đi nhanh. Tương tự 2 bác này cũng thế. Nhìn thì vậy thôi nhưng nhảy vào là bị đập bẹp như gián ngay.

Bé Shin

Thượng Sỹ
Bạn không hiểu cách tiếp cận vấn đề của mình rồi. Mình sợ rằng trình độ của bạn và mình chưa đủ để nhận ra đó là quả khó. Có đứng trong trận mới thấy là bộ dạng có vấn đề ấy.
Quan điểm của mình rất tích cực chứ không phải là để ép nhau làm xấu nhau, vì mình có hơn gì bạn đâu. Ví dụ như clip sau mình đưa bạn thấy có quả nảo họ đánh dở, bạn thử nói ra xem rồi cùng những người như mình nhận xét xem có chuẩn không, đại khái ý mình là thế mới là chuẩn được và chính bạn cũng vỡ thêm được nhiều về đúng sai?
E hiểu bác nói. Thì như e nói đấy. Bác áo vàng thi ko nói làm gì, còn cậu áo xanh thì như e nói đấy, quả nào cũng dở. E kém thì chẳng dám nói đánh đc. Chứ bạn nào ngang trình đánh vs cậu ấy thì cậu ấy vẫn thua, chưa cần nói hơn trình. Đánh mà trông vào mỗi quả fick, còn ko có đòn gì hết.

Bác áo vàng đánh vội quá,ko biết là trận đấu này có độ ko nhưng mà cặp này đánh ngang cơ ghê,chỉ Cần có thay đổi một chút đấu pháp là thế trận sẽ hay hơn.đôi này đi lên từ bóng phong trào,đánh như vậy là tương đối hay tuy nhiên vẫn thiếu đòn mềm mại và uyển chuyển.
Bác áo vàng nhiều tuổi rồi mà đánh cố gắng thật,sao mà giống em cả về hình thể và kỹ chiến thuật trong thi đấu thế ko biết?chúc mừng bác
Mấy naem rồi k gặp pak áo vàng nhưng e thấy vẫn thế chẳng hay hơn chút nào, chỉ dc động tac đẹp nhưng về hiệu quả thì rất thấp

Bao_ZJ

Thượng Sỹ
E hiểu bác nói. Thì như e nói đấy. Bác áo vàng thi ko nói làm gì, còn cậu áo xanh thì như e nói đấy, quả nào cũng dở. E kém thì chẳng dám nói đánh đc. Chứ bạn nào ngang trình đánh vs cậu ấy thì cậu ấy vẫn thua, chưa cần nói hơn trình. Đánh mà trông vào mỗi quả fick, còn ko có đòn gì hết.
Chú này chém ẩu quá :D Ước gì bạn được nhìn thấy " Cậu áo xanh "đó đánh hàng ngày , khi đánh với rơ lạ trên 2 bóng bạn có thấy ai được như cậu ấy ko , người ta chủ động lên trái hết (ở đây nếu như bạn bạn sẽ làm gì với rơ lạ trên 2 bóng , tự suy ngĩ đi ) . Xin lỗi bạn chứ chú áo vàng đánh thêm 1 lần nữa Wang Hao SG quen banh nó băm trái phải cho chú thấy , nó ngang với chú Hiến bongbansg chứ ko đùa đâu nhé :D

Bao_ZJ

Thượng Sỹ
Wang Hao SG đánh trái hay quá anh Sơn, nhưng phải hơi giống em, chơi như đánh xổ số :D xem mấy điểm đầu tiên ván một, chờ Wang Hao đánh phải vào bàn một quả mà sốt cả ruột. nhưng phải nói là đánh trái tốt và tự tin ghê.
ko biết sao thằng e Wang Hao này đánh rơ lạ fh ko tự tin lắm chứ ở clb chỗ e vào trận nó đánh trái phải đều lắm :D nay mai anh Sơn RedArd sẽ post clip của e với a ấy có gì a vào coi rồi chỉ điểm e nh

Red Arc

Đại Tá
A Sơn RedArt đâu vào duyệt cho e :D chỉ e cách đánh vs Chú Hiến nữa chứ ...
Em giao bóng xong đợi chú ấy trả qua thì cứ nhằm ngay giữa cái bụng một múi mà phang là 99% dành chiến thắng. Bóng lún vào bụng bật ra nghe đã tai lắm. Lâu rồi chưa được thưởng thức lại món này. Kaka

HaQuocLinh

Thượng Tá
Nhìn ra được hay không là cả vấn đề, đâu phải ai cũng nhìn ra được hả bạn.
Người ta đánh vợt dọc, quả trái vậy là hay rồi, khó giật xung lắm. uả phải chắc đang hoàn thiện dần. Vợt dọc thì lấy quả phải là điểm mạnh. Nhưng nhìn nick, biệt hiệu vậy là họ đang sướng quả trái, chú trọng vào moi trái.
Bạn thử đoán xem trình 2 người ở trong clip sau cỡ nào diễn đàn:
Lâm gai suýt ăn cả Đoàn Kiến Quốc cơ mà. Nếu mà được tập tành đầy đủ từ nhỏ có khi đã lên chuyên nghiệp từ lâu rồi. bác D9 gặp mấy quả block khó chịu của Lâm nên đánh hỏng khi đánh mạnh( mà đánh nhẹ thì Lâm phản công lại ngay rất lợi hại) cảm giác trận đấu bị gián đoạn ... như người mới tập chơi chứ thực tế bác D9 cũng đã là hạng A rồi còn gì nhưng chắc dạo này bác hay uống nhiều bia rượu quá khi làm công tác đối ngoại kinh doanh cộng với tuổi tác nữa nên phong độ có giảm đi nhưng vẫn cứ là A

huyducphamvn

Đại Uý
cha nội này nói chuyện bậy bạ lung tung, thà đừng nói hay hơn, nói ra thấy mình dở mà ham phát biểu

Bình luận từ Facebook