Vợt của nghệ nhân hùng ca trên VTV1

tosiosHD

Đại Tá
Có lẽ nào! Chắc chú nhầm với Họp QH hay sao ấy!
Anh nghĩ chưa tới thời ĐHĐ mà lại công khai đâu, còn khuya! ^/^
P/s: Mình không bàn, mà là thông tin với nhau, chắc anh em mình comment không vi phạm vấn đề Chính trị đâu nhỉ!
Vâng! Có lẽ em nhầm! Vì có chú ý là họp gì đâu? Chỉ thấy treen Vtv1 mấy ông Bộ trưởng phát biểu, đọc đọc cái gì trên giấy ấy thôi mà, nên đoán bừa vậy thôi!
Ps: có lẽ a e mình xin lỗi chủ topic tí nhỉ?!

Chú ấy ko làm topic quảng cáo trên diễn đàn nên ít người biết, chủ yếu những ai biết tiếng thì đến tận nơi đặt, quen biết thì chú ấy mới nhận qua điện thoại. Giá cũng cao, hơn gấp 2 lần cốt của a Ancoi.
chuẩn bác , nhưng theo e vợt của bác hùng ca thì chất lượng chẳng thua gì take là mấy , lại còn đẹp nữa . chỉ có ai đến tận nơi đặt thì bác ý làm ,

Last edited:

MrTèo2015

Đại Uý
chuẩn bác , nhưng vợt của bác hùng ca thì chất lượng chẳng thua gì take , lại còn đẹp nữa . chỉ có ai đến tận nơi đặt thì bác ý làm
Hơi khó nhỉ, xem top giới thiệu cốt bác Hùng bên kia thấy cốt bác Hùng làm rất đẹp. Ngày đẹp zời nào tiền bạc rủng rỉnh đặt bác Hùng làm cây mới dc, đánh đấm là bao sưu tầm là 9.

Hơi khó nhỉ, xem top giới thiệu cốt bác Hùng bên kia thấy cốt bác Hùng làm rất đẹp. Ngày đẹp zời nào tiền bạc rủng rỉnh đặt bác Hùng làm cây mới dc, đánh đấm là bao sưu tầm là 9.
bác ý làm tỉ mỉ , chi tiết nên chất lượng khỏi bàn , giá nguyên liệu khoảng 500k , bác ý làm gần 1 tuần mới xong dc 1 cây cốt , nói chung giá rơi tầm 2trieu là bác sẽ có dc 1 cây vợt ưng ý , quá ngon

Trainee

Đại Tá
ý e nó k thua gì những cây của take chứ k pải là take kém , take nó cũng như nhật thôi
Anh hỏi thật nhé, vậy là hàng chú Hùng Ca cũng như hàng Nhật, lại rẻ so hàng Nhật, còn đẹp nữa!
Chú đánh mấy cây Hùng Ca rồi, là những cây gì, nguồn từ đâu nhỉ? (ý anh là qua ai đặt hàng, hay trực tiếp từ nhà chú ấy) ?
Anh cũng tính đặt ít hàng Hand made để làm quà tặng, nhưng phải chơi được cơ!

Anh hỏi thật nhé, vậy là hàng chú Hùng Ca cũng như hàng Nhật, lại rẻ so hàng Nhật, còn đẹp nữa!
Chú đánh mấy cây Hùng Ca rồi, là những cây gì, nguồn từ đâu nhỉ? (ý anh là qua ai đặt hàng, hay trực tiếp từ nhà chú ấy) ?
Anh cũng tính đặt ít hàng Hand made để làm quà tặng, nhưng phải chơi được cơ!
trường e gần bác hùng ca nên e đã dc gặp bác ý mấy lần , có xem qua mấy cây bác ý làm , pải nói đẹp tuyệt , gỗ ngon nữa và đánh thử cây vis việt nam để so sánh với cây vis của e , chả khác nhau là mấy a ạ , nếu a muốn đặt cây vis thì nó cũng xấp xỉ 2tr ui a ạ , rẻ hơn take chút thôi a , có a Tân chơi ở clb Bế Văn Đàn sẽ rõ hơn , a ý đánh rất nhiều cây của bác hùng ca , vì a ấy đặt bác hùng ca làm rất nhiều cốt cho mình

khanhcfc

Thượng Tá
Kịch độc đây các bác

Trainee

Đại Tá
trường e gần bác hùng ca nên e đã dc gặp bác ý mấy lần , có xem qua mấy cây bác ý làm , pải nói đẹp tuyệt , gỗ ngon nữa và đánh thử cây vis việt nam để so sánh với cây vis của e , chả khác nhau là mấy a ạ , nếu a muốn đặt cây vis thì nó cũng xấp xỉ 2tr ui a ạ , rẻ hơn take chút thôi a , có a Tân chơi ở clb Bế Văn Đàn sẽ rõ hơn , a ý đánh rất nhiều cây của bác hùng ca , vì a ấy đặt bác hùng ca làm rất nhiều cốt cho mình
Uhm, anh ở xa nên thiệt thòi!
2 cây qua tay anh đánh đều thất vọng, tiền thì vẫn là tiền, không ít. Nên nếu có cây thứ 3, thì hi vọng rằng anh được tặng. Mà khó vì ... tự biết thân! :D

Cây sau là cuối 2014 giả Vis, lai lai KLH hay sao ấy. Vì lấy lại của anh Cá. Cây kia thì anh lấy đánh từ chị chủ clb, trước đó ~2 năm ~2013, vợt có carbon ~2tr :)
dạ , nếu đặt thì đặt theo 1 công nghệ 1 cây chứ đừng đặt theo công nghệ 2 cây khác nhau a ạ ,vì e nghĩ nó cộng hưởng lẫn nhau nên ít nhiều nó sẽ có ảnh hưởng a ,

Trainee

Đại Tá
dạ , nếu đặt thì đặt theo 1 công nghệ 1 cây chứ đừng đặt theo công nghệ 2 cây khác nhau a ạ ,vì e nghĩ nó cộng hưởng lẫn nhau nên ít nhiều nó sẽ có ảnh hưởng a ,
Ờ, Cá cũng là một thương hiệu về sự cầu kỳ đó em! Cây già tuổi hơn thì chuẩn tắc, ... mà thôi, không yêu đừng nói lời cay đắng! :)
Anh vẫn giữ nguyên ý kiến ở comment đầu! Chú có tư vấn ai dùng vợt handmade in.VN cũng kỹ lại tý, anh nghĩ không thừa đâu! G9

Ờ, Cá cũng là một thương hiệu về sự cầu kỳ đó em! Cây già tuổi hơn thì chuẩn tắc, ... mà thôi, không yêu đừng nói lời cay đắng! :)
Anh vẫn giữ nguyên ý kiến ở comment đầu! Chú có tư vấn ai dùng vợt handmade in.VN cũng kỹ lại tý, anh nghĩ không thừa đâu! G9
ok a .thank a

o3ma

Đại Tá
Cây đó của thằng Cá là 2 tốc độ thì phải. 1 mặt nó yêu cầu siêu xịt và phải ngậm bóng...để nó chơi mẹt Tầu FH, mặt kia có carbon để BH và e thấy ko hợp là phải rồi, ngay cả cốt Nhật có những dòng mình đánh cũng ko hợp là bình thường mà e.

Bình luận từ Facebook