Viscaria thật hay giả đây m,n ơi!

e lần mò trên mạng thấy 1 trang web của ChiNa bán các sản phẩm mới 100% mà giá rẻ quá , k biết giả hay thật đây nên e đăng lên m,n tham khảo , ví dụ, e tìm viscaria thì giá chỉ có hơn 400k !

club7337

Đại Tá
k chỉ vis mà các sản phẩm khác giá cũng rất rẻ , e k hiểu nổi là như thế nào
Thôi chết em rồi hqua vừa tạu một em Vis về tại một cửa hàng uy tín ở Hà Nội thấy có tem Take đàng hoàng ko bít thế nào đây, bro có cách nào phân biệt ko. Em nghe nói Vis là sản phẩm có tỉ lệ hàng nhái nhiều nhất đúng ko Bro

aunhh

Đại Tá
e lần mò trên mạng thấy 1 trang web của ChiNa bán các sản phẩm mới 100% mà giá rẻ quá , k biết giả hay thật đây nên e đăng lên m,n tham khảo , ví dụ, e tìm viscaria thì giá chỉ có hơn 400k !
Giả 100% đó bạn. Nếu bạn muốn biết thêm nữa vào đây mà check:
http://www.butterfly-china.com/cn/?p=134
Bạn nhập số seri vào vả check nhé

phannguyen

Thượng Sỹ
Giả 100% đó bạn. Nếu bạn muốn biết thêm nữa vào đây mà check:
http://www.butterfly-china.com/cn/?p=134
Bạn nhập số seri vào vả check nhé
Nhập serial hàng Trung Quốc hay hàng Nhật, sao không thấy chổ nào nhập bác ơi?!

xukaka

Đại Tá
Cái vụ Check Seri cũng không giải quyết được gì, chỉ thêm một chút căn cứ thôi. Đặt ra tình huống, số seri đó có thật, làm ra 10 cái seri y chang khi check thì vẫn ra kết quả là có tồn tại.
Như mua bán RƯỢU TÂY vậy, thu gom các vỏ và hộp chai RƯỢU về đóng gói lại. Check số seri trên vỏ chai thì vẫn ra thông tin, nhưng RUỘT đã bị thay.

xukaka

Đại Tá
Những bọn China có hình thực lửa đảo như sau: Khi Giao bán thì bán cây thật, giá rất rẻ, nhưng khi Ship về thì là cây giả, chất lượng kém, mẫu mã kém, hoa văn nhòe nhoẹt. Nên cẩn thận chỉ mua cửa hàng thật uy tín.

NSN

Binh Nhất
Trang nay co lau roi, muon mua ji cung co. Giong Amazon, ebay

aunhh

Đại Tá
Nhập serial hàng Trung Quốc hay hàng Nhật, sao không thấy chổ nào nhập bác ơi?!
View attachment 41201
Cái vụ Check Seri cũng không giải quyết được gì, chỉ thêm một chút căn cứ thôi. Đặt ra tình huống, số seri đó có thật, làm ra 10 cái seri y chang khi check thì vẫn ra kết quả là có tồn tại.
Như mua bán RƯỢU TÂY vậy, thu gom các vỏ và hộp chai RƯỢU về đóng gói lại. Check số seri trên vỏ chai thì vẫn ra thông tin, nhưng RUỘT đã bị thay.
êếu
Mình ko rõ tiếng TQ, nhưng có thể hiểu là ntn:
Sẽ ghi ngày sản xuất của sản phẩm, (ngày mua sản phẩm,?) số sêri
Còn nếu ko có seri thì hàng fake chắc rồi
Bác @xukaka nói nếu cố làm fake, họ sẽ in seri trùng cái chính hãng. Thì bó tay thiệt rồi. Vấn đề là tìm ra nơi bán hàng chính hãng tại TQ đó, các đối tác chính thức của Butterfly China thì cảm giác yên tâm hơn

bocau

Đại Tá
Thôi chết em rồi hqua vừa tạu một em Vis về tại một cửa hàng uy tín ở Hà Nội thấy có tem Take đàng hoàng ko bít thế nào đây, bro có cách nào phân biệt ko. Em nghe nói Vis là sản phẩm có tỉ lệ hàng nhái nhiều nhất đúng ko Bro
Bán hàng thật, địa chỉ bán hàng là đúng thật, mua trả bằng tiền thật, cốt vợt nhận được thật đủ tem, đủ hộp, seri...nơi sản xuất ra nó có thật...nói chung rất nhiều cái thật...duy chỉ có chất lượng của nó là thật...hay...giả....chỉ có...hỏi người làm ra nó mới biết!
Hi..Hi...cứ phan đi rồi sẽ biết...!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mình nghĩ thì thật ra nó không phải hàng giả, nhưng chất lượng của nó không được như nguyên thủy, tức là bản thử nghiệm chính thức đầu tiên, thôi. Vì sao thì mọi người giải thích hết rồi mà !

club7337

Đại Tá
Chiều nay em phang rồi các bác ợ! Về Fh em thấy ổn định hơn khi cho đường bóng qua lưới có độ cắm và cắn, âm thanh phát ra từ quả giật êm (em đánh H3 market) các vợt khác em thấy âm thanh phát ra cứ chan chát ấy. Về Bh em đánh TG3 được mấy quả bạt bóng vào bàn ổn định. Với động tác gò bóng thấy điều khiển đưa sang hai bên và quả nào cố tình cho xoáy nặng gần lưới thì thấy lợi hại. Mới cầm Vis nhưng thấy cán cầm thoải mái, chắc tay tạo cảm giác chắc chắn cho quả giật. Tiếc là chiều nay chưa gặp được trận nào căng toàn những trận làng nhàng nên không có nhiều cảm nhận cho lắm. Bro nào đã qua Vis nhiều có chút kinh nghiệm nào cho em xin tí nhất là chiến thuật cho quả Fh

Bình luận từ Facebook