Viscaria thật hay giả đây m,n ơi!

Tien Sy

Thượng Sỹ
Bọn Trung Quốc lừa đảo, trước em cũng mua nhờ mua 1 cây, nhìn hình thì đẹp đưa lên trang tư vấn hỏa châu thì họ nhận xét là hàng thật đến khi hàng về thì khác hoàn toàn :(
hình khi bọn nó đang trên taobao đẹp long lanh

Trainee

Đại Tá
Chiều nay em phang rồi các bác ợ! Về Fh em thấy ổn định hơn khi cho đường bóng qua lưới có độ cắm và cắn, âm thanh phát ra từ quả giật êm (em đánh H3 market) các vợt khác em thấy âm thanh phát ra cứ chan chát ấy. Về Bh em đánh TG3 được mấy quả bạt bóng vào bàn ổn định. Với động tác gò bóng thấy điều khiển đưa sang hai bên và quả nào cố tình cho xoáy nặng gần lưới thì thấy lợi hại. Mới cầm Vis nhưng thấy cán cầm thoải mái, chắc tay tạo cảm giác chắc chắn cho quả giật. Tiếc là chiều nay chưa gặp được trận nào căng toàn những trận làng nhàng nên không có nhiều cảm nhận cho lắm. Bro nào đã qua Vis nhiều có chút kinh nghiệm nào cho em xin tí nhất là chiến thuật cho quả Fh
Cái này là hội chứng phấn khích khi chơi vợt mới, cứ phải ít là 5, 7 bữa mới vỡ ra được hay dở, cần điều chỉnh gì.
Chỗ mình hôm đầu tuần có anh sắm được cây KTS cũ hàng xịn, giá thị trường ước chừng ~7tr, đánh 2 buổi đầu cực hưng phấn. Lúc mình đứng chặn và cầm đánh thử có nhận xét mấy câu hắn không hài lòng, nhưng đến giờ thì thấy nhiều vấn đề không như cảm giác lúc đầu rồi.

club7337

Đại Tá
Cái này là hội chứng phấn khích khi chơi vợt mới, cứ phải ít là 5, 7 bữa mới vỡ ra được hay dở, cần điều chỉnh gì.
Chỗ mình hôm đầu tuần có anh sắm được cây KTS cũ hàng xịn, giá thị trường ước chừng ~7tr, đánh 2 buổi đầu cực hưng phấn. Lúc mình đứng chặn và cầm đánh thử có nhận xét mấy câu hắn không hài lòng, nhưng đến giờ thì thấy nhiều vấn đề không như cảm giác lúc đầu rồi.
Chiều nay em lại phang trận tơi bời xem sao

ducnm

Đại Tá
Em chả nghĩ lừa đảo đâu! họ bán hàng 400k, chất lượng 400k thì có gì lừa đảo nhỉ!
Trừ phi bác phải bỏ ra 4 củ, rồi rước về 1 em 400k thì hãy bảo họ lừa ^^
Những bọn China có hình thực lửa đảo như sau: Khi Giao bán thì bán cây thật, giá rất rẻ, nhưng khi Ship về thì là cây giả, chất lượng kém, mẫu mã kém, hoa văn nhòe nhoẹt. Nên cẩn thận chỉ mua cửa hàng thật uy tín.

ducnm

Đại Tá
Seri xịn...thì bị check rôi...làm sao mà phang được..biết luôn. Ví dụ: seri bị check 01/01/2014; chekc lại vào ngày 03/03/2015 thì nó chỉ hiển thị ngày 01/01/2014 thôi, không có mã số seri j cả ^^..thôi next cái vụ này...
Em cũng cầm thử con vis Việt...hơn củ của bạn em....đánh cũng chả khác j mấy :))...Mua vis Việt cho nó lành đi các bác ơi..hơi đâu mà dây với Thiên đường hàng Fake :))
haiz, làm giả thì nó sợ j ko phang cái seri xịn vào nhở??? :eek:

langngoi

Đại Tá
haiz, làm giả thì nó sợ j ko phang cái seri xịn vào nhở??? :eek:
hehe chuẩn bác, 3 cái tem thì in đâu chả được, mấy dãy số thì nào có khó gì :D chỉ có miếng gỗ trên tay mềnh, mình cảm thấy sao thì nó là là thế, đó là cảm giác thật phải ko bác!

Pluripotenial

Đại Uý
Đã check thử với cây visgold nội địa ở nhà.

Attachments

141.2 KB · Đọc: 68
    131.9 KB · Đọc: 67
Last edited:

Bình luận từ Facebook