VISCARIA CUSTOM MADE

Trainee

Đại Tá
Vậy cái gọi là "customized" ở đây là gì nhỉ? Nếu không có cái đó thì ~250$ trội lên kia là do đâu? Hàng chính gốc ư?

aunhh

Đại Tá
Vầng, bác trách em nhận, nhưng em cũng cứ nói để bác hay, em không dịch thì đầy
người biết tiếng Nhật có thể đọc ra, em chỉ đưa ra ý kiến là nếu một cây customized
mà không có gì khác so với một cây cốt thông thường thì không cần thiết phải bỏ số
tiền lớn như vậy để mua, vậy thôi, còn thiếu gì bác say mê với loại customized và có
thể bỏ ra nhiều hơn số tiền 300$ hay 500$ để sở hữu.
Không biết bạn đã chơi cây Viscaria custom made chưa? Bạn có thể review cho mọi người tham khảo với

aunhh

Đại Tá
cho e hỏi hàng đặt có j đặc biệt mà đắt hơn hàng bt vậy?
Hang dat thi minh tuy chon grip, trong luong, dong carbon. Hang dat go se tot hon cay sx dai tra. Gia su ban chon dong Zhang Jike ALC la chat lieu mat vot, nhug ban co the dat grip la loai Super ZLC ZJK...

Trainee

Đại Tá
Hang dat thi minh tuy chon grip, trong luong, dong carbon. Hang dat go se tot hon cay sx dai tra. Gia su ban chon dong Zhang Jike ALC la chat lieu mat vot, nhug ban co the dat grip la loai Super ZLC ZJK...
Bạn có đủ các quyền đó, nên giá đắt. Vấn đề là bạn đã sử dụng các quyền đó như thế nào?!!!. Khi bạn vừa dùng một gói sản phẩm trả tiền trọn gói? E rằng ~0.
Như những gì đã post, và @lion nói, thì bạn đã không sử dụng những cái gì đáng gọi là "customized".
Cây vợt của bạn có giá 360$ trong đó 110$ là giá trị sử dụng, còn 250$ là vì đơn giản là nó dành riêng cho bạn! :)
Cây này bạn nên để dùng, vì nếu bán thì nó sẽ <110$, do với người khác nó là vô ý nghĩa, còn phải gánh thêm cái tiếng là dùng đồ do bạn đặt cho bạn. Lời thật thường thô và vô cùng khó nghe nhỉ bác @bachikho, ... KKK !

Trainee

Đại Tá
e thấy là các bác nên mừng cho chủ thớt..cũng đâu cần mổ xẻ quá làm gì. suy cho cũng là đam mê..cái tiếng là đặt thì giá nó cao hơn...nhưng nó ý nghĩa với bác chủ thớt..
Chắc bạn làm cán bộ kế hoạch nhà nước rồi!.
Mình thì tính hay gạch đầu dòng, nhất là như giờ, vừa nhậu về :D
- Mừng, đam mê: Tốt quá chứ, vì bác chủ thớt là người chủ động đặt hàng, và đặt hàng thành công của hãng có danh tiếng. Như thế, anh em mình có thêm một kênh tốt để lựa chọn.
- Mổ xẻ: Cần chứ, rất cần, vì ta đang đặt hàng "customized" mà, còn không thì cứ hàng đại trà mà phang. Giá cao hay thấp thì tùy chất lượng và danh tiếng, ....
- Ý nghĩa: vâng, nó rất ý nghĩa và hào hứng với chủ thớt. Không ai trong diễn đàn này có thể phủ nhận. Đó là thành công, tự hào của bác vì mạnh dạn, chủ động, đặt cây vợt như ý. Điều này mình và rất nhiều anh em chưa làm được. Bác ấy còn không nỡ dùng thước cơ khí chạm vào cây vợt để đo cơ mà !
- Đam mê, vâng nhưng: Thế nhưng, bác ấy sẵn sàng bán, giao dịch lại cây vợt với giá đó! Vậy thì anh em mình thử định giá chơi cho cây vợt. xem nó đáng giá 360$ ở đâu, chưa kể đến công chủ thớt, "customized". Nếu bác mua 360$ từ tay chủ thớt thì bạn còn nợ chủ thớt cái tiếng đó.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
cái này là đam mê và cũng là thú chơi thôi mà, cá nhân tui thì sẽ ra đại lý chính thức của BTY ở VN, bảo có bao nhiêu vis đem hết ra chọn lấy 1 cây là được rùi :D
Nhận được con H3 thời kỳ cửa sổ chưa bác ? Con Ten 05 bác @o3ma đang thử, bác ấy thử xong sẽ gửi cho bác liền.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
có cái chữ ký sai lè mà vẫn ko sửa à :p bác Cá
À mà quên, anh cho em H8 đi rồi, nảy quá không nghiện được, lại phải quay về máng lợn H3 NT cam rồi chú ạ, làm anh chưng hửng mấy ngày liền giao đấu :(.

Nó giống hệt H3 không khác cái gì trừ tune, @lamtq cầm cái nghiện luôn, khen tới tấp bảo giống H3 tune khéo, nhưng anh thì untune quen rồi nên ... SƯỚNG QUÁ Ứ CHỊU ĐƯỢC, cho sau 2 trận ... BẤT THẮNG rồi.

Trainee

Đại Tá
cái này là đam mê và cũng là thú chơi thôi mà, cá nhân tui thì sẽ ra đại lý chính thức của BTY ở VN, bảo có bao nhiêu vis đem hết ra chọn lấy 1 cây là được rùi :D
Hê hê:
Đam mê thì theo em ko nên vội rao bán.
Thú chơi thì từ mấy comment ko ai phả đối của anh @lion thì: Nghề chơi cũng lắm công phu lắm, muốn chơi phải hiểu, trải là chưa đủ. 250$+ xét cho cùng cũng là học phí thấp. Sau vụ này bác ấy sẽ thêm gần với chuyên gia hơn một tý!

Bình luận từ Facebook