VISCARIA CUSTOM MADE

aunhh

Đại Tá
Mày cứ tưởng tượng, ví như khắc mày vào đó, thì đúng như mày ngồi trong cái lồng bao kính 6 mặt, thế thì có đẹp không ? :p
Nếu ông chơi VIS, mà lại làm lại tem, bất kể tem tròn hay chữ nhật đằng trước, tôi tặng ông quả khắc laze chìm bất cứ ảnh nào ông muốn vào trong thủy tinh để thay thế cho 2 cái tem đó.

Ảnh khắc vào, nếu thích tôi khắc laze 3 chiều luôn, nổi hẳn lên trong thủy tinh chứ không 2D như ảnh thường đâu nhé
Hi, em không laze 3 D đâu anh Cá ạh. Em thích vẻ đẹp nguyên thủy của nó. :)

o3ma

Đại Tá
Phôi thủy tinh là theo tiêu chuẩn, thành ra, khi làm để vừa vặn, phải lấy máy mài tinh, mài từ từ, cho đến khi nó đạt kích cỡ mình muốn thì thôi.

Nó là thủy tinh cứng, nên bác biết là nó khó thế nào rồi đấy, mất công nhiều lắm :(
Không phải nhựa à? Cứng như kính không? Kính thấy nó vẫn mài vát cạnh đấy, nhanh chứ lâu gì. Mày làm hộ vụ khắc thôi vì không biết chỗ, vụ mài tự thân vận động. Ok không?

backhand-ghost

Đại Tá
Oh, nó khác lắm hả? Anh cũng ưa và thử xem. Em có năng khiếu mà, chơi 1 thời gian ngắn là quen tay thôi. :)
Mà em quýnh H3 hay H8 mà giật ko được vậy? Nghe nói H8 dễ quýnh hơn.
nghĩ lại rồi, ko ngu gì chơi H8, vì sao (đoán bừa nhé) H8 thiếu độ dị, xoáy so với H3; thiếu tốc độ, độ căng vọt so với Bướm nhưng lại đâu có dễ chơi như Bướm.
Kết luận là, tại sao lại chơi cái thằng "nửa phỉ nửa hồng quân" này làm gì, đằng nào cũng ra cánh đồng, chơi mịe nó H3 cho nó nhanh về đích.

aunhh

Đại Tá
nó tặng em chứ có tặng anh đâu nhỉ, tự nhiên lại hôi của. Mai mốt cây Vis thượng phẩm hơn ngàn đô của em về đến VN thì anh khỏi xem nhé.
Oh, vậy mua cây Vis tem đồng là thiệt chớ ko phải giỡn hả? Đầu tư ghê quá. Nhớ up hình cho bà con chiêm ngưỡng với. :)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Không phải nhựa à? Cứng như kính không? Kính thấy nó vẫn mài vát cạnh đấy, nhanh chứ lâu gì. Mày làm hộ vụ khắc thôi vì không biết chỗ, vụ mài tự thân vận động. Ok không?
Tên kỹ thuật của nó là KÍNH PHA LÊ, còn biết độ cứng thế nào, bác google là biết, nó là loại kính khác với kính thường, vì đốt nóng bằng tia, nên cấu tạo nó hơi khác tí

aunhh

Đại Tá
nghĩ lại rồi, ko ngu gì chơi H8, vì sao (đoán bừa nhé) H8 thiếu độ dị, xoáy so với H3; thiếu tốc độ, sợ căng vọt so với Bướm nhưng lại đâu có dễ chơi như Bướm.
Kết luận là, tại sao lại chơi cái thằng "nửa phỉ nửa hồng quân" này làm gì, đằng nào cũng ra cánh đồng, chơi mịe nó H3 cho nó nhanh về đích.
Anh nghe nói H8 quýnh bóng 40+. Thế H3 quýnh bóng 40+ có sướng như bóng 40+? Nếu ok, thì mình quýnh H3 cho nó giống Chang Chi Cựa lun. KKKKK

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Chung qui lại khắc nhờ dễ không? Vụ mài tao lo, còn khắc cũng khó thì thôi.
Khắc thì đơn giản, vì máy nó làm, em có làm đâu.

Bác sang, muốn in ảnh gì, cho nó lên giá, quét ảnh 3D, nó sẽ ra dữ liệu 3D, xuất vào trong PC, rồi chuyển dữ liệu đó cho máy in, thế là cứ thế nó in, đơn giản hơn đánh bóng bàn

backhand-ghost

Đại Tá
Anh nghe nói H8 quýnh bóng 40+. Thế H3 quýnh bóng 40+ có sướng như bóng 40+? Nếu ok, thì mình quýnh H3 cho nó giống Chang Chi Cựa lun. KKKKK
hôm trước em thử là bóng + mà, ai chơi bóng nhỏ. Mỗi tội là ko có chú nào chặn vào nổi một quả nên em ko biết đòn FH thứ hai mình phải đánh thế nào, vào lực ra làm sao. Nhắc lại là ko chú nào chặn nổi một phát thật, gọi thằng Minh-TB trình A sang để thử thì nó lấy lý do bận dạy bóng trốn mất, thế mới cay. Em nghĩ là chơi như hôm trước thì bóng 80+ đánh vẫn ổn :D

o3ma

Đại Tá

Bác sang, muốn in ảnh gì, cho nó lên giá, quét ảnh 3D, nó sẽ ra dữ liệu 3D, xuất vào trong PC, rồi chuyển dữ liệu đó cho máy in, thế là cứ thế nó in, đơn giản hơn đánh bóng bàn
Rồi, để nghĩ xem khắc cái gì. Có công sắt còn mài thành kim được thì lo mẹ gì mẩu thuỷ tinh của mày. :D

aunhh

Đại Tá
hôm trước em thử là bóng + mà, ai chơi bóng nhỏ. Mỗi tội là ko có chú nào chặn vào nổi một quả nên em ko biết đòn FH thứ hai mình phải đánh thế nào, vào lực ra làm sao. Nhắc lại là ko chú nào chặn nổi một phát thật, gọi thằng Minh-TB trình A sang để thử thì nó lấy lý do bận dạy bóng trốn mất, thế mới cay. Em nghĩ là chơi như hôm trước thì bóng 80+ đánh vẫn ổn :D
Oh. Thế em cũng biết lực giật của anh rồi phải ko? Vậy chơi H3 đi cho giống Chang Chi Cựa và @backhand-ghost . :D:D:D:D:D

backhand-ghost

Đại Tá

quy trình loằng ngoằng quá, mày cố gắng tập tạ nhiều vào, sắp tới còn mài cán vợt cho tao nhé, hehe.

Bình luận từ Facebook