Video Giải K diễn ra 365/1Năm

Gadienbien

Binh Nhì
Thương gà tuyên chiến toàn server điện biên

Cụm máy chủ điện biên hết cao thủ rồi à quanh đi chỉ mấy cao thủ võ lâm cằn cỗi U35-40 (Sjumoong) Hiệp diện biên. . . v v v
Một thời gian Thương gà trinh chiến áp đảo thu hoạch khá khá Nên hơi buông lỏng tay ===> suy ra các cao thủ đã tranh thủ dành lại chút màu mỡ hiện giờ tỷ lệ đối đầu và khoai thóc như sau(Tính tháng 11-đến hôm nay)
Thương Gà vs SJumong 2-2 (Ngang) . Chứ bác mà chấp tỷ số 5set 2-0: 0-0: 2-0: 0-0: 1-0. bác đi lối sau luôn cho cửa nó hẹp.
Thương Gà vs Nam phu nhân 12-11
Thương Gà vs Hòa đại nhân 0-1 (Trận khoai còi không tính)
Thương Gà vs Hiệp gà ?_? (Trận khoai còi anh hiệp toàn ăn. Nhưng 3 trận đánh Khoai to Bác toàn bị em cho 3-0 và 3-1

Tình hình Mọi thú trở lại vạch xuất phát Vui vẻ thế đủ rồi giờ thi đấu nghiêm túc Trên tinh thần thể thao giải trí, và kiếm vài đồng Phụ vợ rau dưa. Từ mai có cao thủ nào thua thương Gà đừng bảo lý do : Chấn thương, áp lực công việc , chưa khởi động, đau mắt , tối qua nộp thuế 3 lần .....v v v nhé

Gadienbien

Binh Nhì
1. Cảm ơn quả "giao bóng" rất khéo của tiền bối Hiepdbien.
2. Cảm ơn quả "bạt trực tiếp" của tiền bối HoaDB.
3. Cảm ơn "quả giật" của tiền bối GTT.
4. Cảm ơn quả "đẩy, kê" của tiền bối Gadienbien.
Tất cả đã giúp Bongmoi hiểu rằng các tiền bối ( Cách gọi này vẫn rất đúng với hiện tại ) vẫn còn quan tâm nhiều lắm đến các hậu thế như Bongmoi đây! Các tiền bối không chỉ chơi hay, chém giỏi mà còn rất ...hào khí và sâu sắc! Có thể là Bong moi đã hiểu sai về bài viết của tiền bối GTT trước đây ít ngày, nên dẫn đến buồn sai, nghĩ sai, chia sẻ sai chăng(...).
Dù sao và có bất cứ điều gì xảy ra thì Bongmoi sẽ vẫn là một Fan hâm mộ trung thành của CLB bóng bàn Điện Biên và là một khán giả thường xuyên theo dõi và cổ vũ cho các trận đấu được tường thuật trực tiếp trên diễn đàn. Chúc các tiền bối ngày một dẻo dai và cống hiền nhiều hơn nữa những trận bóng đi vào lịch sử!:)

1.Khà khà khà... khà Bác hiệp Giao bóng quả nào sang anh cũng tát trước khéo gì. ..
2.HÀ HÀ Bác hòa đâu có bạt bóng.(Bác mà bạt bóng thì bàn bóng nó văng lên sân khấu chú em à)
3.Giật moi của anh sơn chỉ để biểu diễn thôi bóng mới không ai dùng nữa rồi .
4.Gà điện biên chẳng có khỉ gì hay trong bóng bàn .Chỉ giỏi chặt cây dọa khỉ thôi. Nên khỉ con nó không sợ thương gà đâu, chỉ mấy lão khỉ già chín chắn lo xa với lai xương giòn dễ gãy mới sợ thương gà thôi . ạc ạc ạc

Last edited:

hiepdienbien

Binh Nhì
* Đôi Sơn ju mông + Hòa đại nhân Chiều qua chính thức bị Nam phunhân Thương gà hạ 3-0 một trận đấu buồn tẻ còn lý do tại sao thua thì ,,,, vô vàn lý do Chứ Thương gà chẳng đánh ra gì nam phu nhân cũng vậy.
* Anh hiệp trở lại cũng tạm được .nhưng cũng chỉ ở trình Mò cua bắt ốc ven ao nhà bác hòa thôi. Chứ ra khúc sông nhà mụ Nam phu nhân lại gió máy quay về ngay. Chứ nói gì đến cửa sông sóng to gió lớn Nhà Thương gà. Bác mà vác vó ra cửa sông trước nhà em thì bác lại nắm liệt giường chiếu như bận vừa rồi thôi. có lẽ còn die. em khuyên bác biết lượng sức mình nhé! giờ giang hồ hiểm ác lắm
Còn trận chiều mai bác cặp với SJumong EM Và nam Xử luôn.
Anh phục hồi dần dần, anh khỏe là chú vào tầm ngắm của anh đấy. quả giật giặt tã của chú chỉ đuổi được ruồi trên mũi sơn ru mông thôi. anh ko cho chú ve nữa là chú đi bản khá thôi.nhưng anh hỏi tại sao chú để bác hòa đun nhiều nước sôi thế!

Gadienbien

Binh Nhì
Anh phục hồi dần dần, anh khỏe là chú vào tầm ngắm của anh đấy. quả giật giặt tã của chú chỉ đuổi được ruồi trên mũi sơn ru mông thôi. anh ko cho chú ve nữa là chú đi bản khá thôi.nhưng anh hỏi tại sao chú để bác hòa đun nhiều nước sôi thế!
Sơn rồi hiệp không biết ai là người sẽ chấn thương tâm lý tiếp đây! em nghĩ các bác khỏe như trương phi ý chấn thương gì.

Last edited:

HoaDB

Trung Sỹ
Cụm máy chủ điện biên hết cao thủ rồi à quanh đi chỉ mấy cao thủ võ lâm cằn cỗi U35-40 (Sjumoong) Hiệp diện biên. . . v v v
Một thời gian Thương gà trinh chiến áp đảo thu hoạch khá khá Nên hơi buông lỏng tay ===> suy ra các cao thủ đã tranh thủ dành lại chút màu mỡ hiện giờ tỷ lệ đối đầu và khoai thóc như sau(Tính tháng 11-đến hôm nay)
Thương Gà vs SJumong 2-2 (Ngang) . Chứ bác mà chấp tỷ số 5set 2-0: 0-0: 2-0: 0-0: 1-0. bác đi lối sau luôn cho cửa nó hẹp.
Thương Gà vs Nam phu nhân 12-11
Thương Gà vs Hòa đại nhân 0-1 (Trận khoai còi không tính)
Thương Gà vs Hiệp gà ?_? (Trận khoai còi anh hiệp toàn ăn. Nhưng 3 trận đánh Khoai to Bác toàn bị em cho 3-0 và 3-1

Tình hình Mọi thú trở lại vạch xuất phát Vui vẻ thế đủ rồi giờ thi đấu nghiêm túc Trên tinh thần thể thao giải trí, và kiếm vài đồng Phụ vợ rau dưa. Từ mai có cao thủ nào thua thương Gà đừng bảo lý do : Chấn thương, áp lực công việc , chưa khởi động, đau mắt , tối qua nộp thuế 3 lần .....v v v nhé

Chú này được dấy. tưởng nhụt ý chí sau chỗi trận thua liên miên rồi.

- Anh chỉ nhận lời với chú 3 trận thôi. Dù anh có thắng chú thì trên bảng xếp hạng anh vẫn xếp chú trên anh.
- Mục tiêu của chú là Sơn Du mông - Nam phu nhân. anh chỉ là quân xanh bổ trợ cho chú hoàn thiện thêm thôi.

dinhtoandb

Binh Nhì
Đúng là "hiệp gà" đọc tý bài cũng hiểu đấy là chú Toàn Gà chứ ai nữa .
Chú toàn chịu khó luyện kiếm đi, đam mê và chịu khó học hỏi như chú cuối năm 2013 là tham gia giải kay cùng anh em dc rồi
Xin lỗi anh Thương Gà? bóng mới không phải em nhá! em có tên họ đầy đủ sao phải dấu nhỉ? đã chém là chém nát sân luôn! Nhiệt tình và hết mình! mong các bác, các chú và các anh đừng nhầm em là bóng mới!

HoaDB

Trung Sỹ

Mọi sai lầm đều trả giá bằng "K" vừa "Kay" rồi lại "Tiền mất tật mang"
- Chiều nay Chú hiệp "chưa ra khúc sông nhà mụ Nam phu nhân.......Nhưng khi đến cửa sông sóng to gió lớn Nhà Thương gà...... thì đúng là bác lại nằm liệt giường chiếu như bận vừa rồi. có lẽ còn die. em khuyên bác....rồi mà bác chả chịu nghe - Kết quả Bác chưa biết lượng sức mình nhé! giờ giang hồ hiểm ác lắm (nhân bảo như thần bảo Thương nhỉ) Thương gà - Hiệp tỷ số 3-2. trận đấu vắt đến giọt mồ hôi cuối cùng (chung cuộc 3-0 nghiêng về TG)
- Còn lại thì sao. ngoài trận chiến trên. Thương gà lại tiếp tục chuỗi trận thảm bại triền miên
+ Tỷ số Thương gà - Nam phu nhân giờ ở thế cân bằng 12-12. Hết vốn sợ rằng chú thương cũng hết Lửa
+ TG- Sơn JM (2-3) - Lỗ vốn lấy gì đê đầu tư đây????
+ TG- Hoà DB (0-3) thôi anh tha cho chú bởi Kiếm chú có sắc thật nhưng "Khiên" của anh rộng quá chú chém mỏi tay không trúng. haha
- Xin hỏi chú - Tứ trụ triều đình chú hạ được 1, gãy 3 lấy đâu ra "K" đầu tư tiếp đây...

Tặng Chú Câu thơ:
Thương xưa như Hổ vồ mồi.
Đến nay Thương chỉ là mồi nộp Bia.
Khakhakha
Ngày Xưa Thương mạnh nhất trần...Ngày nay còn có Muôn người Mạnh Hơn...Chiều nay có gì không khớp lệnh đi thứ 7 anh đi công tác không có nhà đâu.

Last edited:

hiepdienbien

Binh Nhì
Sơn rồi hiệp không biết ai là người sẽ chấn thương tâm lý tiếp đây! em nghĩ các bác khỏe như trương phi ý chấn thương gì.
may mà anh còn để cho chú tí sĩ diện ,hôm qua anh mà nện cho chú thua nữa thì chú ko dám bén bảng sờ vào đuôi con chuột để mà chặt chém nữa. chiều nay anh hòa đun tiếp một nồi nc sôi nữa chú lên sới tắm cho mát. anh khuyên chú lên đổi nich đi hết lông rồi thành gà thải nhập lậu đấy!

Bóng mới

Binh Nhì
Xin lỗi cho hỏi bóng mới là ai đấy nhỉ, đã lên đây rồi thì chém loạn lên, giống như anh mới tập chơi bóng vào bàn là đánh bừa trúng thì trúng ko trúng thì đi nhặt bóng.mong bóng mới chém mạnh vào ko thì diễn đàn ĐB sẽ bùn lắm

Cảm ơn anh Hiepdbien đã có lời hỏi thăm. Bóngmoi chỉ là Bongmoi thôi mà, bao giờ thành Bóng cũ là các anh biết ngay! Chúc anh làm ăn thắng lớn, đừng để Gadienbien dọa cắt vó nhé!:):):)

GioTayTrang

Binh Nhì
Thương- Nam thân mến

may mà anh còn để cho chú tí sĩ diện ,hôm qua anh mà nện cho chú thua nữa thì chú ko dám bén bảng sờ vào đuôi con chuột để mà chặt chém nữa. chiều nay anh hòa đun tiếp một nồi nc sôi nữa chú lên sới tắm cho mát. anh khuyên chú lên đổi nich đi hết lông rồi thành gà thải nhập lậu đấy!
Chiều nay Son Hiep có đàn áp quá đáng 2 chú cũng nên thông cảm, cuộc chiến là vây, kẻ thắng người thua. Nhưng Sơn Hiêp cũng như trăng rằm ấy mà "tỏ ít mà tối nhiều" nên 2 chú sẽ có nhiều cơ hội nhiều hơn bọn anh. Nhưng anh phải ngưỡng mộ 2 chú có tinh thần thi đấu cao, biết động viên nhau kế cả lúc thua, biết rằng mình thua mà vẫn lạc quan. Tuyệt lắm tinh thần của đôi bạn cùng tiến. Hy vọng A.Hiệp tối nay không lao động chân tay để dành mai có SK good trả nợ cho Nam Thương.

GioTayTrang

Binh Nhì
Điện Biên hôm nay đang bị "Bão từ" hay sao mà diễn đàn im lặng thế. Bác hòa lại chuyển sang đam mê tennis, A.Hiệp đang đếm thóc, Nam phu nhân đang kiểm còn bao nhiêu bia, đặc biệt là Thươngga kiểm tra vườn nhà mình còn "khoai lang" nữa. SonJuMong không phải làm gì nên rung đùi lên diễn đàn tự sướng. Sau trận Sơn - Nam Chiều nay nếu nghe không nhầm 3-1, Thươngga đã thấy gai ốc nổi muốn quay về lối cũ, để Sonjumong chấp 2 rồi, không chấp bia nữa, ha ha. Tùy chú Anh không ép, chú được quyền lựa chọn bia hay khoai lang.

GioTayTrang

Binh Nhì
Điện Biên hôm nay đang bị "Bão từ" hay sao mà diễn đàn im lặng thế. Bác hòa lại chuyển sang đam mê tennis, A.Hiệp đang đếm thóc, Nam phu nhân đang kiểm còn bao nhiêu bia, đặc biệt là Thươngga kiểm tra vườn nhà mình còn "khoai lang" nữa. SonJuMong không phải làm gì nên rung đùi lên diễn đàn tự sướng. Sau trận Sơn - Nam Chiều nay nếu nghe không nhầm 3-1, Thươngga đã thấy gai ốc nổi muốn quay về lối cũ, để Sonjumong chấp 2 rồi, không chấp bia nữa, ha ha. Tùy chú Anh không ép, chú được quyền lựa chọn bia hay khoai lang.

hiepdienbien

Binh Nhì
Chiều nay Son Hiep có đàn áp quá đáng 2 chú cũng nên thông cảm, cuộc chiến là vây, kẻ thắng người thua. Nhưng Sơn Hiêp cũng như trăng rằm ấy mà "tỏ ít mà tối nhiều" nên 2 chú sẽ có nhiều cơ hội nhiều hơn bọn anh. Nhưng anh phải ngưỡng mộ 2 chú có tinh thần thi đấu cao, biết động viên nhau kế cả lúc thua, biết rằng mình thua mà vẫn lạc quan. Tuyệt lắm tinh thần của đôi bạn cùng tiến. Hy vọng A.Hiệp tối nay không lao động chân tay để dành mai có SK good trả nợ cho Nam Thương.
Chiều nay chú thương gà lại biếu anh một củ khoai 50k. khổ cho chú lại trụi thêm một tí lông nữa, cứ đà này anh sợ chú thương thành chú gà khỏa thân lắm thôi anh khuyên chú ăn nhiều cho lông nó mọc nhanh. trời thì càng ngày càng rét anh cũng cảm thấy tội tội thế nào ấy!

hiepdienbien

Binh Nhì
chú sơn ko ở lại chú thương vừa biếu anh một củ 50k, mấy hôm trước khoai 20k thương gà ko tính cho anh. chú đừng hỏi nữa vườn nhà thương gà hết khoai rồi

hiepdienbien

Binh Nhì
Cảm ơn anh Hiepdbien đã có lời hỏi thăm. Bóngmoi chỉ là Bongmoi thôi mà, bao giờ thành Bóng cũ là các anh biết ngay! Chúc anh làm ăn thắng lớn, đừng để Gadienbien dọa cắt vó nhé!:):):)
Cảm ơn em! kể ra nếu có danh tính anh em lên diễn dàn chặt chém cho vui. để xả chet thôi chứ trình gì mấy con ếch đáy giếng. cứ nện bừa đi chú ạ

Gadienbien

Binh Nhì
Nhật Ký khoai lang

Thương Gà - Sơn JM 2-4
TG - Nam phu nhân 14-13(Tính trận còi là 15-13)
TG - Hiệp gà 2-2 (Trở về vạch xuất phát)
TG - Anh hòa Đại nhân 0-1 (Hết năm 2012 chỉ đánh 3 trận)

Last edited:

Gadienbien

Binh Nhì
Cua đổi càng vàng lộ thiên

Chiều nay cua càng phải to hơn nên Nam phu nhân làm " mỏ vàng lộ thiên "
Trận 1 3 set Thua Thương gà 2-0 (20khoai)
Trận 2 5 set Thua Thương gà 3-1 (50 khoai)
Trận 3 5 set Thắng thương 2-3 (50khoai)
Trận 4 5 sec Thua thương 3-1 (100khoai)
Chung cuộc giờ là 15-13 tính cả trận phụ
Ngày hôm nay Gặp nhau 4 trận tỷ số set là 10-5 chắc mấy ngày mới gỡ được

Last edited:

minhthangdb

Binh Nhất
Chiều nay cua càng phải to hơn nên Nam phu nhân làm " mỏ vàng lộ thiên "
Trận 1 3 set thua Thương gà 2-0 (20khoai)
Trận 2 đánh 5 set Thương gà 3-1 (50 khoai)
Trận 3 5 set tháng thương 3-2 (50khoai)
Trận 4 5sec thua thương 3-1 (100khoai)
Chung cuộc giờ là 15-13 tính cả trận phụ
CHúc mừng anh Thuong. dạo này trình a cao quá đấy

hiepdienbien

Binh Nhì
CHúc mừng anh Thuong. dạo này trình a cao quá đấy
Chú thương gà toàn báo cáo thắng lợi thôi: - trận 1: ru mông- thương gà 5set 3-1 (50k) 2-0; 0-0; 2-0
- trận 2: ru mông- thương gà 5set 3-0 (20k) chấp 2 set chấp sét 0
-trận 3: hiệp gà - thương gà 5 set 3-1 (50k)
May mà hôm nay gỡ đc trận đôi và nam phu nhân thế mạng ko thì thương gà hết cục tác

binhyb

Moderator
Chú thương gà toàn báo cáo thắng lợi thôi: - trận 1: ru mông- thương gà 5set 3-1 (50k) 2-0; 0-0; 2-0
- trận 2: ru mông- thương gà 5set 3-0 (20k) chấp 2 set chấp sét 0
-trận 3: hiệp gà - thương gà 5 set 3-1 (50k)
May mà hôm nay gỡ đc trận đôi và nam phu nhân thế mạng ko thì thương gà hết cục tác

Tuy nhiên nhìn tổng thể thì thắng lợi của Thương gà nhiều hơn tổn thất, thành tích thì người ta chỉ nói đến những điều hay chứ chẳng mấy ai lại nói cả điều không hay đâu ! mình phải thông cảm chứ !

Bình luận từ Facebook