Video Giải K diễn ra 365/1Năm

HoaDB

Trung Sỹ
Làm một trận 7 séc, 100K cho hành tráng - Thế mới thể hiện được hết trình độ, kỹ chiến thuật, sức bền thể lực (giải cá nhân toàn 7 séc thôi - Không chơi theo kiểu đánh đồng đội 5 séc)
Bọn anh nhường bàn cho. Vô tư tư đi ý chú Hiệp thế nào? làm chứ?

hiepdienbien

Binh Nhì
chú thương định lượt đi lượt về để tiêu diệt sức khỏe anh đây! anh vẫn nhận là bài dễ mà nhưng vẫn nhận một trận 7 séc mời anh em uống bia. cửa dưới đãi bia là đương nhiên nhưng cửa trên mà đóng học phí thì buồn lắm. chúc chú đừng chủ quan nhe! anh Hòa nhớ về sớm làm trọng tài để còn tường thuật trực tiếp trên diễn đàn.

HoaDB

Trung Sỹ
OK! Chú Hiệp cho Thương gà đóng học phí về bài học "Ngựa non Háu đá đi" anh ủng hộ cửa dưới khiêm tốn thôi 20k hà h... (ý anh là anh không đứng về bên nào cả cho Vô tư - của mình. mình dùng)

HoaDB

Trung Sỹ
Vừa họp báo "chém gió" song về nhà ăn vội bát cơm trong khi chờ nước nóng để tắm. Vội lên Diễn dàn luôn để lâu sợ "nguội"

Chiều nay y hẹn - có 2 trận tâm điểm:
Trận 1: Thương gà - Hiệp 3-0. Hiệp vỡ trận nhanh quá cũng là lối chơi ngày hôm qua định sử dụng các quả Câu móc, tùng bê nhưng không hiệu quả vì chú Thương gà đã cảnh gác đổi lối chơi Đánh - chặn - Đánh làm Hiệp thò ra thụt vào vỡ trận nhanh. cả làng được bữa Bia vui ve.

Trận 2. Tiếp đà thắng lợi Thương gà thịt luôn "Nam-Phu nhân" 3-1 dù Nam-phu nhân đã ý thức rất rõ "sự nguy hiểm" của Thương gà giai đoạn này nên đã đến sớm hơn thường lệ tập trước, nhưng kết quả đối đầu đã gia tăng nghiêng về TG (9-2).
Liệu ngày mai chú Nam có giải pháp gì mới để trừng phạt "kẻ nổi loạn" không. với lối chơi như như hiện tại thì anh vẫn thấy khó cho chú đấy.

binhyb

Moderator
Vừa họp báo "chém gió" song về nhà ăn vội bát cơm trong khi chờ nước nóng để tắm. Vội lên Diễn dàn luôn để lâu sợ "nguội"

Chiều nay y hẹn - có 2 trận tâm điểm:
Trận 1: Thương gà - Hiệp 3-0. Hiệp vỡ trận nhanh quá cũng là lối chơi ngày hôm qua định sử dụng các quả Câu móc, tùng bê nhưng không hiệu quả vì chú Thương gà đã cảnh gác đổi lối chơi Đánh - chặn - Đánh làm Hiệp thò ra thụt vào vỡ trận nhanh. cả làng được bữa Bia vui ve.

Trận 2. Tiếp đà thắng lợi Thương gà thịt luôn "Nam-Phu nhân" 3-1 dù Nam-phu nhân đã ý thức rất rõ "sự nguy hiểm" của Thương gà giai đoạn này nên đã đến sớm hơn thường lệ tập trước, nhưng kết quả đối đầu đã gia tăng nghiêng về TG (9-2).
Liệu ngày mai chú Nam có giải pháp gì mới để trừng phạt "kẻ nổi loạn" không. với lối chơi như như hiện tại thì anh vẫn thấy khó cho chú đấy.

Anh dự đoán có sai đau, Thương ga đang nổi lên như" chúa sơn lâm" ở miền tây bắc, Điện Biên, có thể san phẳng các mục tiêu đã định, những ai thiếu phương án tác chiến hiệu quả ở Điện Biên mà giám tuyên chiến đều lãnh đủ những ngón đòn mới cúa Thương ga đấy, bằng chứng là chiều nay Hiệp đã vỡ trận nhanh chóng 0-3, không một bàn gỡ và Nam phu nhân cũng đã thất thủ với tỷ số cách biệt 1-3! Có lẽ chỉ còn HoaDB thôi, chưa khớp lệnh và thực thi lệnh nên vẫn còn phải chờ... mới đánh giá chính xác được./.

Gadienbien

Binh Nhì
Chiều nay em sẽ còn 2 trận nữa bác bình ạ !một trận lượt về gặp anh Hiephdienbien Một trận gặp Thầy Nam
(Thầy Mà hôm thua bác Bình 3-2 ở sân sư phạm Điện biên . Vừa Giải nhất Bóng bàn Ngành giáo dục Điện đấy bác bình ạ!)
Chắc chiều này vất vả đây. Nhưng cũng quyết chiến thể thao mà. Bia , $ Không quan trọng , Em đang Phong độ Chỉ muốn chém gió thách đấu Có tý độ bé bé cho anh em cùng cố gắng và tiến bộ thôi . Chứ bác Hòa Muốn Chém gió cho em làm No1 Điện biên Nghe ảo quá khà khà ! thèm Bia

GioTayTrang

Binh Nhì
Mà quên mất . Giờ Thầy hòa em giải quết nốt là "Hận đời vô đối"đấy bác sơn ạ!
biêt
Chao anh em. Giotaytrang có nỗi buồn mà không biết kêu với ai, chi mong muốn anh e Điện Biên sẽ chia và cảm thông: Như anh em đã biết, Thuongga không đẹp trai bằng minh, không cao to bằng mình, tuổi không nhiều bằng mình, kiếm không sắc hơn mình nhưng đã 3 năm nay Thuongga như một bóng ma cứ bám lấy mình rồi luôn khiêu chiến. Đã hơn 10 ngày nay rồi chân phải minh bị hỏng nên phải dưỡng thương nhưng nó có tha cho đâu, nó cứ nghĩ là mình ẩn cư luyện kiếm, nó không nỡ lòng hỏi thăm ôm đau được một câu, buồn thật đấy các bác ạ. Rất mong các bác có thuốc tiên ji đó cho vài liều để tái xuất giang hồ quyết tử với thươngga. Chờ vài hôm nữa nhé, anh sẽ cho chú đi Tây Chúc mua bia đãi anh em.
Nhưng Nam phu nhân lùi một bước để tiến 1,5 bước xa hơn đấy, dịp 20/11 là thời gian Nam phu nhân nhận nhiều phong bao quá uống bia không hết, nên động viên Thưongga tí thôi. Thuongga phải suy xét thật kỹ và nghĩ về câu nói của các tiền bối khuyên đời sau "....Thắng không kiêu".

GioTayTrang

Binh Nhì
Có lẽ bác Bình đánh giá Thuongga sới em hơi cao. Anh biết là em đang dưỡng thương không tham gia trận mạc nên Thuongga nó được lướt làm liều, ngược lại Thuongga được Bác HoaDB ưu ái động viên cổ vũ và nhường nó vài chiêu nên Thuongga rất hung hăng. Bác yên tâm vài hôm nưa Giotaytrang sẽ lập lại trật tự của Điện Biên.Chúc bác Binh vui khỏe hướng về Điện Biên

binhyb

Moderator
Có lẽ bác Bình đánh giá Thuongga sới em hơi cao. Anh biết là em đang dưỡng thương không tham gia trận mạc nên Thuongga nó được lướt làm liều, ngược lại Thuongga được Bác HoaDB ưu ái động viên cổ vũ và nhường nó vài chiêu nên Thuongga rất hung hăng. Bác yên tâm vài hôm nưa Giotaytrang sẽ lập lại trật tự của Điện Biên.Chúc bác Binh vui khỏe hướng về Điện Biên

Xin chào Gió tây Trang, A sẽ luân dõi theo chiến sự ở Cứ điểm ĐB, hy vọng E và HoaDB, không thể khoanh tay ngồi yên nhìn Thương ga tung hoành, gây rối liên tiếp như mấy ngày qua được, cần phải lập lại trật tự ngay đấy!

HoaDB

Trung Sỹ
Hôm qua bận việc không ra CLB được nhưng xem tin trên diễn dàn - tình hình "chiến sự" nóng dần lên đây mong các thành viên tích cực "chém gió" và có nhièu trận tâm điểm hơn nữa.

Theo tin đã đưa, Gió Tây trang sắp trở lại, có lẽ lần tái suất giang hồ này của (Sơn Du mông hay Gió Tây trang) sẽ cực ghê góm. Dự đoán "Gió" sẽ chuyển thành "Bão" (giật cấp nào phải chờ xem đã) Bão sẽ cuốn phăng mọi vật cản trên đường đi. Anh em nhớ tập trung: Luyện công - Mài kiếm -Xây lũy - Đắp thành chống bão nhé.

Last edited:

TrungPY

Binh Nhất
Chào các bác bóng bàn Điện Biên,em lấy vợ quê ĐB thấy diễn đàn nóng hổi quá thỉnh thoảng các bác cho em chém gió với nhé.Chúc toàn bộ các thành viên bóng bàn ĐB mạnh khỏe và trình bóng ngày càng cao.

Last edited:

Gadienbien

Binh Nhì
Xin lỗi anh sơn nhé! hôm qua anh vừa tạm thời tái xuất mà em đã thách đấu . Bác không nhận lời Nhưng đánh "Nháp" Mà bác vẫn thắng em 3-2
Anh hiệp gà thắng em 2-1 . Hôm nay quyết phục hận thì Bác lại "Quy ẩn giang hồ" ,May mà hôm nay bác hiệp GÀ cho em gỡ 5 Chai HN.
Thầy nam thì Rời sới sớm trước khi Thương gà xuất hiện .
Nhưng phải nói bác trở lại và nguy hiểm hơn rất nhiều ! chúc bác mau khỏi chân và phát huy quả giao bóng mới hiệu quả nhịp nhàng thành thục .
Bác yên tâm đi !Anh, em chém gió tý cũng là để thúc đẩy tinh thần Bác Để bác vượt qua chấn thương mau quay lại với anh em thôi . Bác hòa Cho em ngồi đáy giếng mấy hôm cho vui tý mà . Em không Thích làm ngôi sao hay cái gì tương như vậy đâu. Nhưng giai đoạn này buổi chiều " Bán mồ hôi "giá cao như thế này cũng tạm ổn khà khà . Trong thời gian Anh luyện kiếm ju mông . Em vẫn Đang thách đấu rất nhiều anh em Điện biên .
Hôm nào tái xuất bác aloo trước để Em nghênh tiếp nhé! Dạo này em cung hơi bận giặt tã nhiều.

Gadienbien

Binh Nhì
Chào các bác bóng bàn Điện Biên,em lấy vợ quê ĐB thấy diễn đàn nóng hổi quá thỉnh thoảng các bác cho em chém gió với nhé.Chúc toàn bộ các thành viên bóng bàn ĐB mạnh khỏe và trình bóng ngày càng cao.

Xin lỗi ! Vợ Anh điện biên có khi anh là Rể họ em đấy ! khà khà .Anh có thể giới thiệu qua một tý về Gia đình Nhạc phụ được không ?
Mời anh tháng 6 lên tham gia giải Bóng bàn truyền thống Quê bà xã nhé! Bóng bàn điện biên Trình độ còn thấp nên qua giải cũng rất muốn có các cac thủ ngoài tỉnh tham gia để học hỏi mở mang.

TrungPY

Binh Nhất
Xin lỗi ! Vợ Anh điện biên có khi anh là Rể họ em đấy ! khà khà .Anh có thể giới thiệu qua một tý về Gia đình Nhạc phụ được không ?
Mời anh tháng 6 lên tham gia giải Bóng bàn truyền thống Quê bà xã nhé! Bóng bàn điện biên Trình độ còn thấp nên qua giải cũng rất muốn có các cac thủ ngoài tỉnh tham gia để học hỏi mở mang.
Chào bác Thương Gà!Em là Trung lấy vợ ở Thanh Hưng ĐB hiện em đang tham gia clb bb Cổ Nhuế Hoàng HN em đánh chắc cũng trình bác.Vừa rồi em có xem các bác đánh giải Bóng Bàn Cờ Tướng ĐB.Hôm đó có 1 anh CĐ giải nhất đơn nam có quả đục chọi giấu tay, rơ phủi chính hiệu HN.Hy vọng các bác sang năm khắc phục quả giao bóng đó khả năng bác Hòa sẽ vô địch đơn nam,xin lỗi bác Thương hihiiiiiiiiiiiiiii .Nhưng luật diễn đàn năm nay cấm đục chọi, che bóng,hẹn bác Thương một ngày gần nhất được giao lưu với bác cả bóng lẫn BiaBiathèm Bia.Gửi lời chào tới tất cả các bác Thân!

Gadienbien

Binh Nhì
Anh trung thế là không Được rồi ! làm Rể Điện biên như thế là "hỏng" . A Nói cùng trình thực tế A chấp 4-5 viên
- Thứ nhất : Không những bác chơi BB mà chơi còn hay . Lại ngồi xem giải thôi không xuống tham ra => Coi thường đám "trai làng" bọn em
- Thứ hai : Lòng chảo Điện biên bé như cái rổ đựng bóng vậy mà A không bớt chút thời gian giao lưu => Coi thường đám " gái bản" rồi
Nghe bác nói về điểm Giao bóng Đục ,chọi của Tuấn CĐ là hiểu bác chơi hay hơn anh em điện biên rồi . Nếu thấy anh em trình thấp bác cứ tham gia anh cứ biếu em 4 bóng em nhận luôn .
Em "chém" tý có gì đúng sai Anh phát biểu luôn/ Mong Anh bác Sớm.

HoaDB

Trung Sỹ
Anh bảo Chú Thương chuyển hướng "Đầu tư" là có lý. Chú đã đưa được anh Hiệp vào tầm ngắm khà khà....

Chỗ Anh Hiệp thì chú nên đầu tư ngắn hạn thôi. Chú mà đầu tư dàn trải là Vỡ mộng Bá quyền đấy...Sơn du mông, Nam phu nhân có lẽ sau những thất bại giờ tạm ở thế "Bại binh" và đang âm thầm luyện công "Phục hận" - rồi có lúc chú sẽ lãnh đủ đấy...Việc của chú bây giờ không hẳn là cứ phải dành chiến thắng liên tục, phải dành thời gian và dày công luyện tập nâng tầm nhũng Cú, Quả thậm chí cả Chiêu, Trò...mới trụ vững lâu được. hehe

GioTayTrang

Binh Nhì
Anh bảo Chú Thương chuyển hướng "Đầu tư" là có lý. Chú đã đưa được anh Hiệp vào tầm ngắm khà khà....

Chỗ Anh Hiệp thì chú nên đầu tư ngắn hạn thôi. Chú mà đầu tư dàn trải là Vỡ mộng Bá quyền đấy...Sơn du mông, Nam phu nhân có lẽ sau những thất bại giờ tạm ở thế "Bại binh" và đang âm thầm luyện công "Phục hận" - rồi có lúc chú sẽ lãnh đủ đấy...Việc của chú bây giờ không hẳn là cứ phải dành chiến thắng liên tục, phải dành thời gian và dày công luyện tập nâng tầm nhũng Cú, Quả thậm chí cả Chiêu, Trò...mới trụ vững lâu được. hehe

Giotaytrang chao diễn đàn, Lâu không gặp các bác, xin hỏi Bác HòaDB lâu có khỏe không, sức chiến đấu vẫn dẻo dai chứ, Giotaytrang nhớ các bác nhiều do cổ chân trái vẫn bình phục sau những trận đôi nảy lửa hôm trước nên không tham chiến được, mong rằng tuần nữa sẽ tái xuất, hôm trước có vào thử tham chiến nhưng không ổn lắm, thươngga nhường cho một trận, bac Hiệp nhường cho một trận nhưng đó không phải trận chiến thật sự mà đối phương đang câu khách nên giotaytrang thấy chưa ổn lắm, cần phải ẩn cư thêm Time. Riêng việc ẩn cư không phải để luyện kiếm mà do thương tích, bác đừng nghĩ em như thế nhé, Giotaytrang là gió độc chứ không phải "là bão" gặp phải gió này nhiều dần dần sẽ ảnh hưởng sức khỏe.

TrungPY

Binh Nhất
Anh trung thế là không Được rồi ! làm Rể Điện biên như thế là "hỏng" . A Nói cùng trình thực tế A chấp 4-5 viên
- Thứ nhất : Không những bác chơi BB mà chơi còn hay . Lại ngồi xem giải thôi không xuống tham ra => Coi thường đám "trai làng" bọn em
- Thứ hai : Lòng chảo Điện biên bé như cái rổ đựng bóng vậy mà A không bớt chút thời gian giao lưu => Coi thường đám " gái bản" rồi
Nghe bác nói về điểm Giao bóng Đục ,chọi của Tuấn CĐ là hiểu bác chơi hay hơn anh em điện biên rồi . Nếu thấy anh em trình thấp bác cứ tham gia anh cứ biếu em 4 bóng em nhận luôn .
Em "chém" tý có gì đúng sai Anh phát biểu luôn/ Mong Anh bác Sớm.
A Thương thế là đùa giai em rồi,e trình còi thôi nếu em mà chấp bác được 4 thì em đã trở thành sao chổi.Nhưng cái món đục chọi thì clb em ai cũng có quả giao đó,bây giờ cũng bỏ dần rồi.Do thời gian không có lên em chưa giao lưu được với bác ,chứ trước đây BB ĐB em hay giao lưu với bác nguyệt,chú phòng,chú dịu...Hẹn bác vào dịp tết làm vài trận giao lưu BiaBiaBia chúc mừng năm mới.

HoaDB

Trung Sỹ
Anh thấy mình cũng đã già, nên chả dại gì ra gió mà để mà đột quỵ...Vấn đề là mong có nhiều ae dám và SS chiến với chú thì chiến sự mới nóng được
nghe nói chú có quả gì mơi mới từ lòng ra giống bol mà anh chưa được nếm.
Mọi người đang nóng lòng chờ ngày chú "Tái xuất giang hồ đấy" .

Bình luận từ Facebook