Ủng Hộ bạn Bảo Pr bị BỆNH HIỂM NGHÈO

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuSoc

Trung Uý
Hôm nay vào bệnh viện chợ rẫy thăm bảo.nhìn em mà không cầm nước mắt....
Nói chuyện với ba Bảo em ăn không được ,uống sữa và nuốt 1-2 muỗng cháo.
Bóng bàn là niềm đam mê chung ngôi nhà chung anh em ủng hộ bảo vượt qua khó khăn thật quý.
Nhưng điều quan trọng hơn là giờ bảo cần sự động viên nghị lực để vượt qua,vì thế anh em nào rãnh dành chút thời gian vào thăm động viên em nó để Bảo biết sau lưng em luôn có mọi người ủng hộ em chống lại bệnh tật.
Phú nắm tay bảo nói em không được bỏ cuộc phải mạnh mẽ để vượt qua dòng nước mắt cứ rơi,bảo nắm chặt tay mình gật đầu nhiều lần thều thào cố mở miệng nói như không được.
Ôi cuộc đời ơi........Không biết nói gì hơn chỉ mong em vượt qua

coc

Thượng Sỹ
cóc ủng hộ 200k gửi anh Định Văn Thánh
những ace nào đã từng quen và biết em nó vui lòng giành ít thời gian đến thăm động viên tinh thần
điều này hơn cả phép màu đấy cóc vẫn hi vọng thế
xin cám ơn rất nhiều

NTBB

Super Moderators
Thật cảm động! Mới vừa đây thôi, mình nhận được 1 cuộc điện thoại dài chia xẻ tình cảm với cháu Bảo của một phụ huynh BB ở Đà Lạt. Cô Nh., có con trai đang học năm thứ 3 ĐH TDTT Từ Sơn. Cô cũng chơi BB và hay tập bóng ở CLB Nguyễn Công Trứ, TP Đà Lạt. Cô nói cô thường vào diễn đàn để xem, đọc chứ không lập nick; tối hôm qua vào đọc tin về cháu Bảo và thế là ..."cứ áy náy suốt đêm", và khi thấy diễn đàn mở cuộc vận động quyên góp giúp Bảo, sáng nay cô quyết định gọi cho mình để ủng hộ giúp cháu trị bênh. Xin chân thành cảm ơn tình cảm và tấm lòng nhân ái của cô Nh.

Khi nhận được chuyển khoản của cô Nh., NTBB sẽ cập nhật thông tin tiếp.

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Đã nhận được 300k cô Nh. chuyển ủng hộ em Bảo. Cô Nh. nhiệt tình quá ! Xin cảm ơn nhiều !

NTBB

Super Moderators
Bạn Ngo Quang Minh Triet đã chuyển 300k ủng hộ giúp em Bảo. Xin chân thành cảm ơn !

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Chủ xới Kannex Xiom Q9 Trung Thảo vừa gọi điện nói chiều sẽ chuyển 1000k ủng hộ giúp em Bảo trị bệnh. Chân thành cảm ơn hảo tâm của Trung Thảo!

hiepasc

MOD Bắc Ninh
Nhìn ảnh Bảo lúc còn chơi bóng và lúc nằm viện sao mà mình thấy xót quá ! Bác NTBB chiều em sẽ chuyển khoản gửi bác ủng hộ chút ít tiền thuốc ! Cầu mong cho Bảo sớm hồi phục !

NTBB

Super Moderators
NTBB vừa nhận được 1000k của TCgroup gửi giúp em Bảo trị bệnh. Xin chân thành cảm ơn Admin Tống Đức Thuận !

NTBB

Super Moderators
Các "đầu mối" thu nhận những đóng góp của ACE BB giúp em Bảo khẩn trương tập trung để trưa mai (thứ bảy 12/4) cùng vào BV Chợ Rẫy thăm em Bảo nhé. NTBB sáng mai vẫn làm việc ở CQ, nhưng có thể xin về sớm, khoảng 10h00. Vậy chúng ta bàn xem hẹn nhau thời gian và địa điểm nhé. Theo mình nên hẹn ở ngay cổng bênh viện Chợ Rẫy, thời gian 10h30.
Các bác cho ý kiến nhé, sao cho tiện nhất cho mọi người.

NTBB

Super Moderators
NTBB đã nhận được 300k do Mr. Hiepasc (Bắc Ninh) gửi ủng hộ giúp em Bảo trị bệnh. Xin chân thành cảm ơn hảo tâm của Mr. Hiệp !

NTBB

Super Moderators
Mình vừa nhận được tin nhắn của bé Ngô Hoàng Minh Triết - Năng khiếu BB tỉnh Lâm Đồng, nội dung thế này: " Chào anh Bảo! Với số tiền ít ỏi của em, hy vọng nó như giọt nước cuối cùng làm tràn đầy ly nước yêu thương mà nhiều người đang gửi đến anh. Chúc anh nhiều tự tin vào điều trị, quyết tâm chiến thắng bệnh tật!. Em Ngô Quang Minh Triết đội NKBB Lâm Đồng".

Thật cảm động quá ! Ngày mai vào BV thăm Bảo, mình sẽ đọc lời chúc này của bé Minh Triết cho Bảo nghe, chắc rằng em sẽ vui lắm !

VUBINHHOA

Hạ Sỹ
Anh Nam Thủ Đức và anh Phương-Sardius mỗi người ủng hộ em Bảo 200k ( mình đã gởi cho anh Định Văn Thánh rồi), với lời nhắn là " chúc em Bảo vượt qua cơn bệnh nầy và mau chóng hồi phục" . Thanks 2 anh!

NTBB

Super Moderators
Tình hình diễn biến nhanh và ngoài dự kiến. Chiều nay NTBB gọi cho ba em Bảo thì được biết bênh viện cho cháu về điều trị tại Phan Rang cho gần nhà, vì bênh này phải điều trị lâu dài. Khi NTBB nói chuyện với ba cháu Bảo thì xe đã đến để khởi hành về PR.

Như vậy là số tiền ACE gop ủng hộ cháu không kịp chuyển (dự kiến sáng mai). NTBB đã bàn bạc cùng Tuấn baotien, Hiến saigonfc ...là sẽ tập hợp và chuyển số tiền này về Phan Rang cho gia đình sớm nhất có thể, NTBB sẽ lo việc này.

Đến thời điểm này, Tuấn baotien và Hiến đã chuyển cho NTBB số tiền mà 2 anh thu nhận. Vậy còn ai ủng hộ nữa thì khẩn trương chuyển cho NTBB để sáng mai NTBB ra ngân hàng chuyển ra Phan Rang luôn.

Số liệu tối sẽ cập nhật.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook