TUẤN Bình dương thách đấu Nghĩa Bụm

Status
Không mở trả lời sau này.

a Tủn

Binh Nhì
Ok, địa điểm cho Tuấn chọn, thời gian cho Tuấn chọn luôn, nếu Tuấn kẹt đánh giải tỉnh BD thì dời lại ngày 19/04/2013 (thứ 7) lúc 14h chiều nhé, kèo đồng banh, còn mệnh giá thì mình sẽ rút lại trước khi ngày 19 nhé.

Đánh chủ nhật được không anh, sau giải tỉnh em đi du lịch mấy ngày với bạn em đến chiều ngày 19 mới về lại SG, anh em mình đánh ngày 20 (CN ) đi anh, mệnh giá anh chấp em một tí gọi là thôi, ko cần nhiều. Cho em giao bóng trước luôn nhé!

NghiaBum

Thượng Sỹ
Đánh chủ nhật được không anh, sau giải tỉnh em đi du lịch mấy ngày với bạn em đến chiều ngày 19 mới về lại SG, anh em mình đánh ngày 20 (CN ) đi anh, mệnh giá anh chấp em một tí gọi là thôi, ko cần nhiều. Cho em giao bóng trước luôn nhé!

Ok, đánh 10h sáng CN ngày 20/04 tại Hoàng Hoa Thám, cho Tuấn giao bóng trước, được chưa nhỉ:confused:

a Tủn

Binh Nhì
Vâng, thế là em phấn khởi rồi. Đánh 7 ván anh nhé. Tỉ lệ chấp tiền anh em mình tính sau. Chúc anh và gia đình cuối tuần đi chơi vui vẻ!

QuachCaCa

Binh Nhất
QCC ko biet nhieu AE bb Nhung Nghia Bum thi minh biet,va da sat canh voi Nhau trong chuyen di DN roi cung voi Phu Soc ,Dang Vu
Va cung Chua thay cung nhu biet A Tun la ai Nhung vi la AE trong team neni minh phai ung ho tuyet doi cho Nghia Bum,
Tren tinh than the thao
Minh se la bau cho Nghia Bum
Nghia E, A ung ho E,co len
E ko can lo gi,vo tu danh,QCC dung sau lung
Chuc 2 nguoi co Tran dau tuyet dep

NghiaBum

Thượng Sỹ
QCC ko biet nhieu AE bb Nhung Nghia Bum thi minh biet,va da sat canh voi Nhau trong chuyen di DN roi cung voi Phu Soc ,Dang Vu
Va cung Chua thay cung nhu biet A Tun la ai Nhung vi la AE trong team neni minh phai ung ho tuyet doi cho Nghia Bum,
Tren tinh than the thao
Minh se la bau cho Nghia Bum
Nghia E, A ung ho E,co len
E ko can lo gi,vo tu danh,QCC dung sau lung
Chuc 2 nguoi co Tran dau tuyet dep

Hehe, có đại ka ủng hộ tinh thần là vui rồi :)

mr_thanh

Thượng Sỹ
tiếc là trận này ko đánh ở HN để ae xem.hi
a Nghĩa hồi xưa tập cùng a Việt cụt thì phải?a Việt cồ lối đánh 1 càng nhưng động tcs rất đẹp và đầy uy lực.

lllcosxlll

Binh Nhất
Tui ở Dĩ An từng thấy và đánh 2 chú này rồi. Nghĩa Bụm tui chấp 4 bóng. Tuấn nhựa thông 5 bóng.

Chi chú: Tôi đánh 4 bóng tui thắng.

Yasakamv

Trung Sỹ
Gửi ông anh cùng quê Nghĩa Bụm
Đầu tiên xin chúc mừng ông anh đã chiến thắng trở về từ một giải quy tụ khá nhiều cao thủ, Tuấn BD em xét thấy gần đây không khí bóng bàn tp có vẻ hơi BUỒN, cũng là vì có quá nhiều giải mở rộng từ các địa phương lân cận. Sẵn quý anh Nghĩa từ lâu, anh em mình thử làm trận độ góp vui cho bà con, phần em quyết tâm chịu tí thiệt thòi. Xét đẳng cấp, anh Nghĩa có thể ung dung khẳng định trên em 3 bóng, nhưng nếu vào độ, em chấp anh 0-2-0-2, bù lại ông anh chấp em tiền theo tỉ lệ em 1 - anh 2. Đánh 7 ván, bên nào thua trắng sẽ có khung hình nộp phạt riêng, nếu anh đồng ý. Nếu ông anh thấy OK, anh em mình tiến hành luôn cuối tháng, em cũng sắp đi du học nên cũng ko còn nhiều thời gian.
Rất vinh dự được ông anh chiếu cố cho đàn em học tập!
Rất tự tin nhỉ, lại còn chấp Nghĩa Bụm 0-2-0-2 cơ à (mặc dù phóng lại 1 ăn 2). Thế này thì theo tôi Nghĩa Bụm nên đánh đồng, ăn 1-1. Nghĩa đâu có cần tiền mà phải nhận bị chấp và ăn gấp 2.
Vài lời nhận xét theo suy nghĩ cá nhân thôi, còn lại là tùy vào Nghĩa .

TUANGAUTH

Thượng Sỹ
Lại có kịch hay xem rùi chú SƠN ơi.trận này chưa thấy đánh mà thấy họp báo đã thấy thú vị và kịch tính rồi.lúc oánh chắc đã mắt lắm đây.kakha

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook