Tư vấn mặt vợt kêt hợp super lin

lion

Đại Tá
Đúng rồi, giá mới 1.050, mà sao thấy nhiều shop trên FB bán mới có 900 đến 950 à
Miễn là hàng tốt chuẩn, rẻ hơn nữa thì càng tốt chứ sao :) Ngày trước em làm xuất khẩu lao động, đưa các bạn đơn hàng nông nghiệp sang Nhật, mình nghĩ thôi lấy rẻ, liền bị các bạn thắc mắc sao chỗ kia họ lấy 8,000$ mà anh chỉ lấy 4,000$, chắc tiền nào của đó! Em chột dạ mới thấy mình ngu, biết thế lấy mẹ nó 9,000$ cho bõ!

Rome0_9x

Trung Sỹ
K3 nội địa trung lực hơn mua từ VN à b?
em chưa đánh bản ở VN vì mua nội địa trung rẻ hơn nhiều bác ạ. Mà chất lượng thì em nghĩ bản phân phối cho China thì ko thể thua bản VN đc. Em thấy mặt K3 là 1 mặt đánh rất hay, trước em đánh ten với dig nhưng giờ kết hẳn em K3

M.Hoang

Đại Tá
em chưa đánh bản ở VN vì mua nội địa trung rẻ hơn nhiều bác ạ. Mà chất lượng thì em nghĩ bản phân phối cho China thì ko thể thua bản VN đc. Em thấy mặt K3 là 1 mặt đánh rất hay, trước em đánh ten với dig nhưng giờ kết hẳn em K3
mình cũng thế =))) rất kết mặt này, chỉ lo ngại vấn đề độ bền, mà do em ít đánh quá, nên vẫn không biết so với ten dig thế nào. chỉ thấy 1 anh trong clb chơi khá đều trong 6 tháng thì bị co ngót kha khá

Rome0_9x

Trung Sỹ
mình cũng thế =))) rất kết mặt này, chỉ lo ngại vấn đề độ bền, mà do em ít đánh quá, nên vẫn không biết so với ten dig thế nào. chỉ thấy 1 anh trong clb chơi khá đều trong 6 tháng thì bị co ngót kha khá
Em thấy nó quá bền ấy bác. Em đánh 4 tháng rồi mà chưa co tí nào. còn mặt quantum X pro soft trái thì co ngót kha khá rồi

M.Hoang

Đại Tá
Tấm Quantum xpro khi em bóc ra dán lại thấy kích thước bt, ổn, nên lẩm bẩm mấy ông bảo co mà tôi có thấy co gì đâu, nhưng sau khi dán thì nó co từ từ mỗi ngày trên cốt nhìn ngộ lắm, như ảo thuật haha
co trên cốt thì lần đầu e nghe. Trước cũng dị ứng mấy mặt đức do nó co kinh quá, nhưng từ khi chơi đc con K3 thì chưa kiếm đc con nào đánh phải hợp hơn trong dòng hybrid, đánh Tàu thuần thì sướng mỗi cái phập phù, hôm nào yếu yếu cái là xuống mấy bóng

Thái Khang

Trung Uý
Miễn là hàng tốt chuẩn, rẻ hơn nữa thì càng tốt chứ sao :) Ngày trước em làm xuất khẩu lao động, đưa các bạn đơn hàng nông nghiệp sang Nhật, mình nghĩ thôi lấy rẻ, liền bị các bạn thắc mắc sao chỗ kia họ lấy 8,000$ mà anh chỉ lấy 4,000$, chắc tiền nào của đó! Em chột dạ mới thấy mình ngu, biết thế lấy mẹ nó 9,000$ cho bõ!
Hahaha, cũng là 1 bí kíp làm ăn.
Anh cũng có làm dịch vụ sửa đồng hồ Thụy Sỹ, thợ báo giá linh kiện cho mình, hàng zin mà giá rẻ bất ngờ, thợ dặn là báo khách giá cao cao tí, chứ khách nghi ngờ đồ fake, đồ lô.

M.Hoang

Đại Tá
bác cho e xin link shop order tàu được không ạ, e đang đinh múc con quantum soft đánh trái mà nghe các bác bảo co nhiều vs nứt cạnh thì hơi phân vân
FH chơi mặt hybrid hoặc tàu thì ít lựa chọn chứ trái thì nhiều vô kể bác ạ. Thấy mn chê con quantum kia nên e nghĩ bác đổi mặt khác đi cho nó đỡ phân vân

Bình luận từ Facebook